fluid-checkout - en to tl translation catalogue (492 entries)

en: "Add" link button
tl: &quot;Magdagdag&quot; na pindutan ng link

en: (Required)
tl: (Kinakailangan)

en: (experimental)
tl: (pang-eksperimento)

en: (originally "%s")
tl: (orihinal na &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
tl: * Hangga&#39;t mayroon kang aktibong subscription.

en: 1 column
tl: 1 kolum

en: 2 columns
tl: 2 kolum

en: 226 EUR value (Save 42%)
tl: 226 EUR na halaga (Makatipid ng 42%)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
tl: <a href="%s" target="_blank">Bumili ng bagong license key</a> at patuloy na makatanggap ng mga update at suporta.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
tl: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Mag-log in sa iyong account</a> para makuha ang iyong license key, o <a href="%s" target="_blank">bumili ng bagong license key</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
tl: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Mag-log in sa iyong account</a> para i-renew ang iyong license key at patuloy na makatanggap ng mga update at suporta.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
tl: <a target="_blank" href="%s">Mag-upgrade sa PRO</a> para mag-unlock ng higit pang mga opsyon.

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
tl: <p>Kailangan ng Fluid Checkout ang klasikong WooCommerce shortcode-based na checkout form upang gumana. Kapag ginagamit ang Divi Builder upang i-customize ang hitsura at pakiramdam ng pahina ng pag-checkout, ang mga klasikong shortcode ay pinapalitan ng mga custom na widget mula sa Divi Builder para sa bawat bahagi ng pahina ng pag-checkout. Ang mga custom na widget na ito ay hindi tugma sa Fluid Checkout.</p><p> Paki-edit ang iyong pahina ng pag-checkout na pinapalitan ang mga widget ng Divi Builder ng isang widget ng teksto na naglalaman ng shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> .</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
tl: <p>Ang widget na ito ay pinalitan ng Fluid Checkout.</p><p> Kapag gumagamit ng Fluid Checkout, kailangang gamitin ng page ng checkout ang orihinal na WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> upang gumana nang maayos.</p><p> Para sa higit pang impormasyon, bisitahin ang dokumentasyon ng Fluid Checkout.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
tl: <p>Nakita namin na ginagamit mo ang mga plugin na Delivery &amp; Pickup Date Time para sa WooCommerce (libre at PRO) ng CodeRockz. Ang pagsasama sa mga plugin na ito ay inilipat sa Fluid Checkout PRO.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
tl: <strong>Ang %1$s</strong> ay nangangailangan ng <strong>%2$s</strong> na mai-install at ma-activate. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
tl: Pagtutugma ng account

en: Account matching / user matching
tl: Pagtutugma ng account / pagtutugma ng user

en: Account password
tl: Password ng account

en: Action link on the order summary at checkout.
tl: Link ng aksyon sa buod ng order sa pag-checkout.

en: Activate %s
tl: I-activate ang %s

en: Activated
tl: Na-activate

en: Add %s
tl: Magdagdag ng %s

en: Add billing phone field to the checkout form.
tl: Magdagdag ng field ng telepono sa pagsingil sa form ng pag-checkout.

en: Add extra fields to the checkout form
tl: Magdagdag ng mga karagdagang field sa form ng pag-checkout

en: Add shipping phone field to the checkout form.
tl: Magdagdag ng field ng telepono sa pagpapadala sa form ng pag-checkout.

en: Add widget areas to the cart page
tl: Magdagdag ng mga lugar ng widget sa pahina ng cart

en: Add widget areas to the checkout page
tl: Magdagdag ng mga lugar ng widget sa pahina ng pag-checkout

en: Add widget areas to the order pay page
tl: Magdagdag ng mga lugar ng widget sa page ng pagbabayad ng order

en: Add widget areas to the thank you page
tl: Magdagdag ng mga lugar ng widget sa pahina ng pasasalamat

en: Add-ons
tl: Mga add-on

en: Additional header sections
tl: Mga karagdagang seksyon ng header

en: Additional notes
tl: Mga karagdagang tala

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
tl: Nagdaragdag ng karagdagang email sa pagpapadala at field ng telepono sa pagpapadala sa seksyon ng address ng pagpapadala.

en: After Shipping Address
tl: Pagkatapos ng Address ng Pagpapadala

en: After order sections
tl: Pagkatapos ng mga seksyon ng order

en: After shipping address
tl: Pagkatapos ng address ng pagpapadala

en: After the cart actions
tl: Pagkatapos ng mga pagkilos ng cart

en: After the cart items section
tl: Pagkatapos ng seksyon ng mga item sa cart

en: After the order items section
tl: Pagkatapos ng seksyon ng mga item ng order

en: After the order overview
tl: Pagkatapos ng pangkalahatang-ideya ng order

en: After the order overview and payment instructions
tl: Pagkatapos ng pangkalahatang-ideya ng order at mga tagubilin sa pagbabayad

en: After the order summary
tl: Pagkatapos ng buod ng order

en: After the order totals
tl: Matapos ang kabuuan ng order

en: After the progress bar
tl: Pagkatapos ng progress bar

en: After the shipping section
tl: Pagkatapos ng shipping section

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
tl: Lahat ng PRO feature + Lahat ng add-on para sa espesyal na presyo.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
tl: Ang lahat ng mga add-on ay ibinebenta nang hiwalay at nangangailangan ng <strong>Fluid Checkout Lite</strong> na plugin na mai-install at ma-activate, maliban kung nabanggit.

en: All future add-ons *
tl: Lahat ng hinaharap na add-on *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
tl: Ang lahat ng mga presyo ay ipinapakita sa EUR. Kung mayroong anumang mga pagkakaiba sa mga presyo sa aming website, ang mga alok na ipinapakita sa website ay humalili sa mga ito at ilalapat.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
tl: Payagan ang mga customer na magdagdag ng mensahe ng regalo at iba pang mga opsyon na nauugnay sa regalo sa order.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
tl: Payagan ang mga customer na baguhin ang dami ng produkto o direktang mag-alis ng mga item sa page ng pag-checkout.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
tl: Nagbibigay-daan sa mga customer na magbayad para sa mga order na maaaring manual na ginawa ng admin ng tindahan o hindi nakumpleto sa pag-checkout.

en: Already have an account?
tl: Mayroon ka nang account?

en: Always show
tl: Palaging ipakita

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
tl: Gagawa ang isang account kasama ang impormasyong ibinigay sa pag-checkout kapag kinukumpleto ang order.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
tl: Apartment, unit, gusali, sahig, atbp.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
tl: Ilapat ang mga istilo sa mga field ng form ng pagbabayad ng Stripe

en: As a step after shipping
tl: Bilang isang hakbang pagkatapos ng pagpapadala

en: As a step before shipping
tl: Bilang isang hakbang bago ipadala

en: As a sub-step after the shipping address section
tl: Bilang isang sub-step pagkatapos ng seksyon ng address sa pagpapadala

en: As a sub-step before the payment section
tl: Bilang isang sub-step bago ang seksyon ng pagbabayad

en: As a sub-step before the shipping address section
tl: Bilang isang sub-step bago ang seksyon ng address ng pagpapadala

en: As a substep after payment methods
tl: Bilang isang substep pagkatapos ng mga paraan ng pagbabayad

en: As a substep before payment methods
tl: Bilang isang substep bago ang mga paraan ng pagbabayad

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
tl: Iugnay ang mga order ng bisitang customer sa kanilang kasalukuyang account kapag mayroon nang account kasama ang mga detalye ng contact ng customer.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
tl: Iwasan ang mga pagkaantala sa paghahatid at hindi nasisiyahang mga customer. Kolektahin ang <strong>tamang impormasyon ng address</strong> mula sa unang pagkakataon na bumili sila sa iyo.

en: Bars
tl: Mga bar

en: Before Shipping Address
tl: Bago ang Address ng Pagpapadala

en: Before checkout steps
tl: Mga hakbang bago ang pag-checkout

en: Before coupon codes section
tl: Bago ang seksyon ng mga code ng kupon

en: Before shipping address
tl: Bago ang address ng pagpapadala

en: Before the cart actions
tl: Bago kumilos ang cart

en: Before the cart items section
tl: Bago ang seksyon ng mga item sa cart

en: Before the checkout steps
tl: Bago ang mga hakbang sa pag-checkout

en: Before the order items section
tl: Bago ang seksyon ng mga item ng order

en: Before the order summary
tl: Bago ang buod ng order

en: Before the order totals
tl: Bago mabuo ang order

en: Before the progress bar
tl: Bago ang progress bar

en: Before the shipping section
tl: Bago ang shipping section

en: Below the order summary
tl: Sa ibaba ng buod ng order

en: Below the payment section
tl: Sa ibaba ng seksyon ng pagbabayad

en: Billing phone
tl: Telepono sa pagsingil

en: Both below the payment section and the order summary
tl: Parehong nasa ibaba ng seksyon ng pagbabayad at ang buod ng order

en: Boxed
tl: Naka-box

en: Breadcrumbs
tl: Mga mumo ng tinapay

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
tl: Mag-apply

en: Captcha Pro by BestWebSoft
tl: Captcha Pro ng BestWebSoft

en: Captcha position
tl: Posisyon ng Captcha

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
tl: Bago ang place order button

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
tl: Bago ang place order section

en: Carrier:
tl: carrier:

en: Cart elements
tl: Mga elemento ng cart

en: Cart items
tl: Mga item sa cart

en: Cart items count
tl: Bilang ng mga item sa cart

en: Cart layout
tl: Layout ng cart

en: Cart optimizations
tl: Mga pag-optimize ng cart

en: Cart total:
tl: Kabuuan ng cart:

en: Change email address to: {suggestion-value}
tl: Baguhin ang email address sa: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
tl: Baguhin ang visibility para sa field ng pangalan ng kumpanya para sa seksyon ng billing address sa form ng pag-checkout.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
tl: Baguhin ang visibility para sa field ng pangalan ng kumpanya para sa seksyon ng address ng pagpapadala sa form ng pag-checkout.

en: Change: %s
tl: Baguhin: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
tl: Binabago ang layout ng mga detalye ng order sa pahina ng pasasalamat at mga pahina ng account.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
tl: Binabago ang layout ng page ng pagbabayad ng order para sa mga umiiral nang order na nakabinbing bayad mula sa customer.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
tl: Suriin kung mayroong anumang <a href="%s">mga opsyon sa pagsasama</a> na magagamit para sa iba pang mga plugin na iyong na-install.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
tl: Ang checkbox para sa &quot;Kapareho ng shipping/billing address&quot; ay may check bilang default

en: Checkout Below Place Order
tl: Checkout sa ibaba ng Place Order

en: Checkout Order Summary
tl: Buod ng Order ng Checkout

en: Checkout elements
tl: Mga elemento ng checkout

en: Checkout fields
tl: Mga field ng checkout

en: Checkout layout
tl: Layout ng checkout

en: Checkout options
tl: Mga pagpipilian sa pag-checkout

en: Checkout progress
tl: Pag-usad ng checkout

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
tl: Pagsingil

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
tl: Makipag-ugnayan

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
tl: Pagbabayad

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
tl: Pagpapadala

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
tl: Baguhin

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
tl: I-save ang mga pagbabago

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
tl: Pumili ng kulay ng background para sa footer ng pahina ng pag-checkout. Nalalapat lamang kapag ginagamit ang walang distraction na header at footer.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
tl: Pumili ng kulay ng background para sa header ng pahina ng pag-checkout. Nalalapat lang kapag ginagamit ang walang distraction na header at footer.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
tl: Pumili ng kulay ng background para sa pahina ng pag-checkout. Ang kulay ay inilalapat sa elemento <em>ng katawan</em> .

en: Choose a background color for the order summary section.
tl: Pumili ng kulay ng background para sa seksyon ng buod ng order.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
tl: Pumili ng larawang ipapakita sa header ng pahina ng pag-checkout. Nalalapat lamang kapag ginagamit ang walang distraction na header at footer.

en: Choose in which position to display the order actions.
tl: Piliin kung saang posisyon ipapakita ang mga pagkilos ng pagkakasunud-sunod.

en: Choose in which position to display the section.
tl: Piliin kung saang posisyon ipapakita ang seksyon.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
tl: Piliin kung saang posisyon ipapakita ang seksyon ng mga paraan ng pagpapadala.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
tl: Piliin kung saang hakbang ipapakita ang field ng telepono sa pagsingil.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
tl: Piliin kung saang hakbang ipapakita ang field ng telepono sa pagpapadala.

en: Choose the style of the progress bar.
tl: Piliin ang istilo ng progress bar.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
tl: Piliin kung saan ipapakita ang magagamit na seksyon ng mga kupon sa pahina ng pag-checkout.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
tl: Piliin kung aling address ang ise-save bilang address sa pagpapadala para sa mga lokal na pickup order.

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
tl: Alisin ang larawan

en: Click to go to the order summary
tl: I-click upang pumunta sa buod ng order

en: Close and continue with checkout
tl: Isara at magpatuloy sa pag-checkout

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
tl: Isara

en: Collapsed
tl: Nabuwag

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
tl: Kolektahin at <strong>i-validate ang mga numero ng EU VAT sa page ng pag-checkout</strong> , inaalis ang mga singil sa buwis batay sa reverse charge at kinukumpirma ang lokasyon ng customer kapag kinakailangan.

en: Company name field for billing address
tl: Field ng pangalan ng kumpanya para sa billing address

en: Company name field for shipping address
tl: Field ng pangalan ng kumpanya para sa address ng pagpapadala

en: Confirm
tl: Kumpirmahin

en: Contact
tl: Makipag-ugnayan

en: Contact step
tl: Hakbang sa pakikipag-ugnayan

en: Continue
tl: Magpatuloy

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
tl: Kinokontrol kung gagamitin ang header at footer ng page na walang distraction o panatilihin ang header at footer ng kasalukuyang aktibong tema.

en: Coupon codes
tl: Mga code ng kupon

en: Create an account
tl: Gumawa ng account

en: Custom fields
tl: Mga custom na field

en: Debug options
tl: Mga opsyon sa pag-debug

en: Default button style
tl: Default na istilo ng button

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
tl: Tukuyin ang posisyon upang ipakita ang &quot;Place order&quot; at mga termino sa checkbox na seksyon.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
tl: Tukuyin ang posisyon upang ipakita ang seksyong captcha. Maaaring hindi gumana ang ilang posisyon depende sa napiling uri ng captcha.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
tl: Tukuyin ang visibility ng field ng karagdagang mga tala ng order.

en: Design template
tl: Template ng disenyo

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
tl: Mga template ng disenyo, na-optimize na cart at mga page na natanggap ng order, pagtutugma ng account, at marami pang iba.

en: Did you mean %s?
tl: Ang ibig mo bang sabihin ay %s?

en: Disable the theme checkout options
tl: Huwag paganahin ang mga pagpipilian sa pag-checkout ng tema

en: Dismiss
tl: I-dismiss

en: Display as a cart section
tl: Ipakita bilang seksyon ng cart

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
tl: Ipakita lamang ang mga widget sa sidebar ng checkout kapag tinitingnan ang huling hakbang sa pag-checkout sa mga mobile device kapag gumagamit ng layout ng multi-step na pag-checkout

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
tl: Ipakita ang mga pindutan ng express checkout sa isang linya para sa mas malalaking screen

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
tl: Ipakita ang mensahe ng regalo at iba pang mga pagpipilian sa regalo sa pahina ng pag-checkout

en: Display message when an account exists with the email address provided
tl: Ipakita ang mensahe kapag may account na may ibinigay na email address

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
tl: Ipakita ang mga bagong seksyon at baguhin ang pagkakasunud-sunod ng mga seksyon sa mga notification sa email. Ang mga istilo ng mga detalye ng order sa mga notification sa email ay nananatiling hindi nagbabago.

en: Display order progress from the theme
tl: Ipakita ang pag-usad ng order mula sa tema

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
tl: Ipakita ang mga pindutan ng link na &quot;Magdagdag&quot; sa maliit na titik

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
tl: Ipakita ang pahina ng cart na may layout na katulad ng pahina ng pag-checkout.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
tl: Ipakita ang checkout progress bar kapag gumagamit ng multi-step na layout ng checkout

en: Display the coupon codes section title
tl: Ipakita ang pamagat ng seksyon ng mga code ng kupon

en: Display the form field labels visible on the page
tl: Ipakita ang mga label ng field ng form na makikita sa pahina

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
tl: Ipakita ang mensahe ng regalo bilang bahagi ng talahanayan ng mga detalye ng order sa halip na isang hiwalay na seksyon

en: Display the gift message fields always expanded
tl: Ipakita ang mga field ng mensahe ng regalo na palaging pinalawak

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
tl: Ipakita ang mga detalye ng order na may malawak na layout sa pahina ng pasasalamat

en: Display the order status progress bar
tl: Ipakita ang progress bar ng status ng order

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
tl: Ipakita ang mga widget sa ibaba ng checkout header para sa mga mobile device. Ipinapakita lamang kung gumagamit ng checkout header ng plugin.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
tl: Ipakita ang mga widget sa ibaba ng place order button sa pahina ng pag-checkout.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
tl: Ipakita ang mga widget sa loob ng buod ng order sa pahina ng pag-checkout.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
tl: Ipakita ang mga widget sa checkout footer. Ipinapakita lamang kung gumagamit ng checkout footer ng plugin.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
tl: Ipakita ang mga widget sa checkout header para sa malalaking screen. Ipinapakita lamang kung gumagamit ng checkout header ng plugin.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
tl: Ipakita ang mga widget sa checkout sidebar pagkatapos ng buod ng order.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
tl: Ipinapakita ang seksyon ng express checkout sa pag-checkout kapag pinagana ang feature na ito sa mga sinusuportahang gateway ng pagbabayad.

en: Distraction free header and footer
tl: Walang distraction na header at footer

en: Do not change placeholders
tl: Huwag magpalit ng mga placeholder

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
tl: Huwag ipakita ang mensahe ng mga error sa cart item sa tuktok ng pahina ng pag-checkout. Kapag isinusumite ang form ng pag-checkout upang kumpletuhin ang pagbili, ang mga mensahe ng error na ito ay palaging ipapakita.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
tl: Huwag itago ang mga field na &quot;Address line 2&quot; sa likod ng isang link button

en: Do not save any shipping address
tl: Huwag i-save ang anumang address sa pagpapadala

en: Do not show
tl: Huwag ipakita

en: Don't show this again
tl: Huwag mo na itong ipakitang muli

en: EU-VAT Assistant
tl: Katulong ng EU-VAT

en: Edit cart
tl: I-edit ang cart

en: Edit cart contents at checkout page
tl: I-edit ang mga nilalaman ng cart sa pahina ng pag-checkout

en: Edit cart link
tl: I-edit ang link ng cart

en: Edit the checkout page
tl: I-edit ang pahina ng pag-checkout

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
tl: Paganahin ang Mail Check: (na-disable na feature)

en: Enable cart page optimizations
tl: Paganahin ang mga pag-optimize ng pahina ng cart

en: Enable custom shipping email field
tl: Paganahin ang custom na field ng email sa pagpapadala

en: Enable dark mode
tl: Paganahin ang dark mode

en: Enable integrated coupon code section
tl: I-enable ang seksyon ng integrated coupon code

en: Enable international phone number fields
tl: Paganahin ang mga field ng internasyonal na numero ng telepono

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
tl: Paganahin ang mga opsyon upang i-edit ang mga item sa cart sa pahina ng pag-checkout

en: Enable order details customizations on email notifications
tl: Paganahin ang mga pag-customize ng mga detalye ng order sa mga notification sa email

en: Enable order pay page optimizations
tl: Paganahin ang mga pag-optimize ng page ng pagbabayad ng order

en: Enable phone number validation based on country rules
tl: Paganahin ang pagpapatunay ng numero ng telepono batay sa mga panuntunan ng bansa

en: Enable thank you page and order details optimizations
tl: Paganahin ang pahina ng pasasalamat at pag-optimize ng mga detalye ng order

en: Enable the account matching feature
tl: Paganahin ang tampok na pagtutugma ng account

en: Enable the express checkout section
tl: Paganahin ang seksyon ng express checkout

en: Enable wide layout on "My account" page.
tl: Paganahin ang malawak na layout sa pahina ng &quot;Aking account.&quot;

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
tl: Pagandahin ang iyong karanasan sa pag-checkout gamit ang mga add-on na ito.

en: Enhanced select fields
tl: Mga pinahusay na piling field

en: Enter your code here
tl: Ilagay ang iyong code dito

en: Expanded
tl: Pinalawak

en: Expired on %s.
tl: Nag-expire noong %s.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
tl: Mga button ng Express Checkout mula sa mga sinusuportahang paraan ng pagbabayad

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
tl: Palawakin ang lahat ng kabutihan ng Fluid Checkout sa iyong pahina ng cart at mga pahina ng pasasalamat.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
tl: Ayusin ang awtomatikong pag-zoom-in sa mga field ng form

en: Fixed line
tl: Nakapirming linya

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
tl: Mga plugin ng Fluid Checkout at Delivery Date ng CodeRockz

en: Fluid Checkout database update
tl: Pag-update ng database ng Fluid Checkout

en: Fluid Checkout database updated successfully
tl: Matagumpay na na-update ang database ng Fluid Checkout

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
tl: Ang Fluid Checkout ay hindi tugma sa layout ng checkout ng Divi Builder

en: Footer background color
tl: Kulay ng background ng footer

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
tl: Pilitin ang pagsingil at mga address sa pagpapadala sa pareho (iisang seksyon)

en: Force wide layout on WooCommerce pages
tl: Pilitin ang malawak na layout sa mga pahina ng WooCommerce

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
tl: I-format ang mga numero ng telepono ayon sa mga patakaran para sa bawat bansa.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
tl: Mga pangkalahatang istilo para sa mga hakbang sa pag-checkout, buod ng order, at iba pang mga seksyon.<br> Maaari ring ilapat sa iba pang mga pahina tulad ng mga pahina ng Cart, Order Received at View Order.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
tl: Kailangang i-disable ang feature na Germanized PRO multistep checkout kapag gumagamit ng Fluid Checkout

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
tl: Kunin ang Bundle - 129 EUR lamang

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
tl: Kunin ang add-on na ito — 29 EUR

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
tl: Kunin ang add-on na ito — 39 EUR

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
tl: Kunin ang add-on na ito — 59 EUR

en: Gift message
tl: Mensahe ng regalo

en: Gift messages and packing slips
tl: Mga mensahe ng regalo at packing slip

en: Gift options
tl: Mga pagpipilian sa regalo

en: Go to Germanized settings
tl: Pumunta sa mga setting ng Germanized

en: Go to Plugin Search
tl: Pumunta sa Plugin Search

en: Go to the home page
tl: Pumunta sa home page

en: Google Address Autocomplete
tl: Autocomplete ng Google Address

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
tl: Mahusay! Ang iyong pahina ng pag-checkout ay tumatakbo na ngayon sa Fluid Checkout.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
tl: Halaga ng kulay ng HTML. ibig sabihin: #f3f3f3

en: Header and footer
tl: Header at footer

en: Header and footer template
tl: Template ng header at footer

en: Header and footer templates
tl: Mga template ng header at footer

en: Header background color
tl: Kulay ng background ng header

en: Here are a few resources for you to get started:
tl: Narito ang ilang mapagkukunan para makapagsimula ka:

en: Hidden
tl: Nakatago

en: Hidden (remove field)
tl: Nakatago (alisin ang field)

en: Hide cart items errors at the checkout page
tl: Itago ang mga error sa cart item sa page ng pag-checkout

en: Hide optional fields behind a link button
tl: Itago ang mga opsyonal na field sa likod ng isang link button

en: Highlight the billing address section in the checkout form
tl: I-highlight ang seksyon ng billing address sa form ng pag-checkout

en: Highlight the order totals row in the order summary table
tl: I-highlight ang hilera ng mga kabuuan ng order sa talahanayan ng buod ng order

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
tl: I-highlight ang seksyon ng address ng pagpapadala sa form ng pag-checkout

en: I already have it – Hide this offer
tl: Mayroon na ako nito - Itago ang alok na ito

en: I need help!
tl: Kailangan ko ng tulong!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
tl: Kung may check ay nagpapaalam sa mga typo sa email sa mga user. (Na-disable ang feature na ito dahil inaalok ng Fluid Checkout ang feature. Hindi magkakabisa ang mga pagbabago sa opsyong ito)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
tl: Kung nakatakda ang field bilang &quot;opsyonal&quot;, na siyang default na estado ng visibility, walang mga pagbabagong ilalapat upang hayaan ang ibang mga plugin na maglapat ng anumang mga pagbabagong kailangan nila.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
tl: Kung kailangan mo ng tulong, <a href="%s" target="_blank">magbukas ng ticket ng suporta</a> sa aming opisyal na channel ng suporta.

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
tl: Huwag pansinin ang mga karagdagang kinakailangang field sa pag-checkout kapag nagbabayad gamit ang isang katugmang gateway ng pagbabayad ng express checkout

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
tl: Walang napiling larawan.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
tl: Paunang estado para sa seksyon ng napapalawak na buod ng order sa mobile.

en: Inside the cart items section
tl: Sa loob ng seksyon ng mga item sa cart

en: Inside the order items section
tl: Sa loob ng seksyon ng mga item ng order

en: Inside the order overview
tl: Sa loob ng pangkalahatang-ideya ng order

en: Inside the order summary
tl: Sa loob ng buod ng order

en: Installed &mdash; Activate
tl: Naka-install — I-activate

en: Integrated coupon code field on the cart page
tl: Pinagsamang field ng coupon code sa page ng cart

en: Integrations
tl: Mga pagsasama

en: International phone numbers
tl: Mga internasyonal na numero ng telepono

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
tl: Inirerekomenda na panatilihing naka-check ang opsyong ito upang mabawasan ang bilang ng mga bukas na input field, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">basahin ang pananaliksik</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
tl: Inirerekomenda na panatilihing naka-enable ang opsyong ito para sa mas magandang karanasan ng user.

en: Layout &amp; design
tl: Layout at disenyo

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
tl: Layout ng mga cross-sell na item sa page ng cart.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
tl: Hayaang <strong>mag-save ang mga customer ng maramihang mga address sa pagpapadala at pagsingil</strong> sa kanilang account at piliin kung alin ang gagamitin sa pag-checkout at mga pahina ng cart.

en: License key cancelled.
tl: Kinansela ang susi ng lisensya.

en: License keys
tl: Mga susi ng lisensya

en: Link to shop page
tl: Link sa page ng shop

en: Load unminified assets
tl: Mag-load ng mga hindi pinaliit na asset

en: Local pickup
tl: Lokal na pickup

en: Local pickup and in-store collection
tl: Lokal na pickup at in-store na koleksyon

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
tl: Mag-log in

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
tl: O magpatuloy bilang isang panauhin

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
tl: O magpatuloy sa ibaba

en: Log in to your account
tl: Mag-log in sa iyong account

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
tl: Naka-log in bilang %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>

en: Logo image
tl: Larawan ng logo

en: Mailchimp for WooCommerce
tl: Mailchimp para sa WooCommerce

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
tl: Gawing manatiling nakikita ang progress bar ng pag-checkout habang nag-i-scroll

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
tl: Gawing <code>lowercase</code> ang mga label ng opsyonal na field na &quot;Magdagdag&quot; na pindutan ng link (ibig sabihin. &quot;Magdagdag ng numero ng telepono&quot; sa halip na &quot;Magdagdag ng Numero ng Telepono&quot;). Nakakaapekto rin ang opsyong ito sa mga button ng link para sa mga field ng coupon code.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
tl: Gawing manatiling nakikita ang buod ng order sa page ng cart habang nag-i-scroll

en: Make the order summary stay visible while scrolling
tl: Gawing manatiling nakikita ang buod ng order habang nag-i-scroll

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
tl: Maaaring pilitin bilang &quot;kinakailangan&quot; kung ang seksyon ng billing address ay ipinapakita pagkatapos ng seksyon ng billing address, at ang billing phone field ay itinakda bilang &quot;kinakailangan. Ito ay kinakailangan upang matiyak na ang billing address ay makokopya sa billing address kapag ang pagpipiliang iyon ay nasuri.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
tl: Maaaring pilitin bilang &quot;kinakailangan&quot; kung ang seksyon ng billing address ay ipinapakita pagkatapos ng seksyon ng address sa pagpapadala, at ang field ng telepono sa pagsingil ay nakatakda bilang &quot;kinakailangan.

en: More design templates
tl: Higit pang mga template ng disenyo

en: More information
tl: Higit pang impormasyon

en: More positions for the coupon code on the checkout page
tl: Higit pang mga posisyon para sa coupon code sa pahina ng pag-checkout

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
tl: Pinaka-kapaki-pakinabang kapag ang seksyon ng buod ng order ay walang naka-highlight na kulay ng background. Maaari ding mag-apply sa Cart, Order Received at View Order page kapag gumagamit ng Fluid Checkout PRO.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
tl: Ilipat ang checkbox sa pag-sign up sa hakbang sa pakikipag-ugnayan

en: Multi step
tl: Maraming hakbang

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
tl: Maramihang naka-save na address para sa pagpapadala at pagsingil.

en: My account layout
tl: Layout ng aking account

en: No
tl: Hindi

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
tl: Walang available na pagsasama sa ngayon sa seksyong ito. Ang mga opsyon na nauugnay sa bawat plugin ay lilitaw lamang dito kung ang plugin na iyon ay na-activate.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
tl: Walang available na opsyon sa mga license key sa ngayon sa seksyong ito. Ang mga opsyon na nauugnay sa bawat plugin o add-on ay lalabas dito kapag na-activate ang plugin na iyon.

en: Not selected yet.
tl: Hindi pa napili.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
tl: Bilang ng mga cross-sell na item na ipapakita sa page ng cart

en: On the sidebar
tl: Sa sidebar

en: On the site header (requires distraction-free header)
tl: Sa header ng site (nangangailangan ng header na walang abala)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
tl: Naaangkop lamang kung ang paggamit ng mga coupon code ay pinagana sa mga setting ng WooCommerce.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
tl: Naaangkop lamang kapag ang coupon code ay ipinapakita bilang isang hiwalay na seksyon sa checkout o mga pahina ng cart.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
tl: Naaangkop lamang kapag ginagamit ang header ng tema ng Impreza sa page ng pag-checkout.

en: Only applies when using a block-based theme.
tl: Nalalapat lamang kapag gumagamit ng isang block-based na tema.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
tl: Ipakita lamang ang mga pinapayagang bansa para sa pagpapadala o pagsingil

en: Only used for shipping-related questions.
tl: Ginagamit lang para sa mga tanong na nauugnay sa pagpapadala.

en: Optimized cart page
tl: Na-optimize na pahina ng cart

en: Optimized horizontal cross-sells layout
tl: Na-optimize na layout ng pahalang na cross-sells

en: Optimized order received / thank you page
tl: Natanggap ang na-optimize na order / pahina ng salamat

en: Optional
tl: Opsyonal

en: Optional fields
tl: Opsyonal na mga patlang

en: Or
tl: O kaya

en: Order actions
tl: Mag-order ng mga aksyon

en: Order details layout
tl: Layout ng mga detalye ng order

en: Order details optimizations
tl: Mga pag-optimize ng mga detalye ng order

en: Order downloads
tl: Mag-order ng mga pag-download

en: Order notes
tl: Mga tala ng order

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
tl: Ang numero ng order at resibo ay ipapadala sa email address na ito.

en: Order pay
tl: Bayad sa order

en: Order pay page
tl: Pahina ng pagbabayad ng order

en: Order progress
tl: Pag-usad ng order

en: Order status
tl: Katayuan ng order

en: Order summary
tl: Buod ng order

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
tl: Mag-output ng mga karagdagang seksyon ng header kung pinagana sa mga setting ng tema.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
tl: I-output ang seksyong breadcrumbs mula sa tema ng Fennik kapag gumagamit ng Fluid Checkout header at footer.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa Betheme sa mga pahina ng checkout, cart at order na natanggap.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng The Gem kapag gumagamit ng Fluid Checkout header at footer.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng Bookshelf kapag gumagamit ng Fluid Checkout.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng Kapee sa mga pahina ng checkout, cart at order na natanggap.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng Nyture kapag gumagamit ng Fluid Checkout.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng Porto sa mga pahina ng pag-checkout, cart at order na natanggap.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng Pressmart sa mga pahina ng pag-checkout, cart at order na natanggap.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
tl: I-output ang seksyon ng mga hakbang sa pag-checkout mula sa tema ng Woodmart kapag gumagamit ng header at footer ng Fluid Checkout.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
tl: I-override ang posisyon para sa checkbox ng pag-subscribe sa pahina ng pag-checkout at palaging ipakita ito sa hakbang sa pakikipag-ugnayan

en: Page background color
tl: Kulay ng background ng page

en: Page template
tl: Template ng pahina

en: Parcel terminal
tl: Terminal ng parsela

en: Payment form
tl: Form ng pagbabayad

en: Payment method
tl: Paraan ng pagbabayad

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
tl: Ginagamit ang mga uri ng pagpapatunay ng numero ng telepono kapag naka-enable ang tumpak na pagpapatunay.

en: Pick a Locker
tl: Pumili ng Locker

en: Pickup point not selected yet.
tl: Hindi pa napili ang pickup point.

en: Place order
tl: Maglagay ng order

en: Please verify your phone number.
tl: Paki-verify ang iyong numero ng telepono.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
tl: Posisyon para sa seksyon ng buod ng karagdagang order sa mobile.

en: Position on checkout page
tl: Posisyon sa pahina ng pag-checkout

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
tl: Pigilan ang awtomatikong pagpili ng unang paraan ng pagpapadala

en: Proceed to %s
tl: Magpatuloy sa %s

en: Proceed to billing
tl: Magpatuloy sa pagsingil

en: Proceed to contact
tl: Magpatuloy sa pakikipag-ugnayan

en: Proceed to payment
tl: Magpatuloy sa pagbabayad

en: Proceed to shipping
tl: Magpatuloy sa pagpapadala

en: Rate the plugin
tl: I-rate ang plugin

en: Read documentation
tl: Basahin ang dokumentasyon

en: Read the documentation.
tl: Basahin ang dokumentasyon.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
tl: Basahin ang gabay sa pag-install <a href="%s" target="_blank">Pagsasabi gamit ang Fluid Checkout</a> .

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
tl: Inirerekomenda lamang kapag ang karamihan sa mga customer ay talagang nangangailangan ng field na &quot;Address line 2&quot;, o kapag ang pagkuha ng tamang address sa pagpapadala ay mahalaga (ibig sabihin, kung naghahatid ng pagkain at iba pang nabubulok na produkto).

en: Remove
tl: Alisin

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
tl: Inaalis ang seksyon ng address sa pagpapadala kapag napili ang isang lokal na paraan ng pagpapadala ng pickup.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
tl: Palitan <code>select2</code> dropdown na bahagi ng <code>TomSelect</code>

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
tl: Pinapalitan ang mga field ng paggawa ng account ng notification at opsyong mag-log in. Sa ilang konteksto, maaaring irekomendang iwanang naka-disable ang opsyong ito upang maprotektahan ang privacy ng mga customer.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
tl: Pinapalitan ang address ng pagpapadala ng lokasyon ng pickup point kapag napili ang isang lokal na paraan ng pagpapadala ng pickup.

en: Required
tl: Kinakailangan

en: Same as billing address
tl: Pareho sa billing address

en: Same as shipping address
tl: Pareho sa address ng pagpapadala

en: Save same as the billing address
tl: I-save katulad ng billing address

en: Save the selected pickup location
tl: I-save ang napiling lokasyon ng pickup

en: Select an image
tl: Pumili ng larawan

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
tl: Piliin ang posisyon kung saan ipapakita ang seksyon ng billing address sa page ng pag-checkout.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
tl: Piliin ang posisyon kung saan ipapakita ang seksyon ng mga coupon code sa page ng cart. Naaangkop lamang kapag ang AJAX cart at ang pinagsamang mga code ng kupon sa pahina ng pag-checkout ay pinagana.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
tl: Piliin ang posisyon kung saan ipapakita ang seksyon ng mga code ng kupon sa pahina ng pag-checkout.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
tl: Piliin ang posisyon kung saan ipapakita ang seksyong cross-sells sa page ng cart.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
tl: Piliin ang posisyon kung saan ipapakita ang mga gastos sa pagpapadala at calculator sa page ng cart.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
tl: Pumili ng istilo ng &quot;apply coupon&quot; na button. Naaangkop lamang kapag ang seksyon ng coupon code ay ipinapakita na &quot;Bago ang mga hakbang sa pag-checkout&quot; sa pahina ng pag-checkout, o &quot;Bago ang seksyon ng mga item sa cart&quot; sa pahina ng cart.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
tl: Ang pagpili ng isang collection point ay kinakailangan kapag nagpapadala gamit ang FermoPoint.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
tl: Kinakailangan ang pagpili ng pickup point bago magpatuloy.

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
tl: Itakda <code>font-size</code> sa loob ng mga field ng form sa 16px

en: Settings
tl: Mga setting

[ctx: Settings section]
en: Order pay
tl: Bayad sa order

[ctx: Settings section]
en: Thank you
tl: salamat po

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
tl: Mga pagsasama

[ctx: Settings section title]
en: License keys
tl: Mga susi ng lisensya

en: Setup & Documentation
tl: Setup at Dokumentasyon

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
tl: I-setup ang layout at disenyo sa mga <a href="%s">opsyon sa pag-checkout</a> .

en: Shipping
tl: Pagpapadala

en: Shipping address
tl: Address ng pagpapadala

en: Shipping method
tl: Paraan ng pagpapadala

en: Shipping methods
tl: Mga paraan ng pagpapadala

en: Shipping phone
tl: Telepono sa pagpapadala

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
tl: Magpakita ng button ng link sa substep ng lokasyon ng pickup para i-clear ang mga napiling paraan ng pagpapadala. Magagamit ito upang payagan ang pagpapakitang muli ng seksyon ng address ng pagpapadala kung dati nang napili ang isang lokal na paraan ng pagkuha.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
tl: Magpakita ng halimbawa ng wastong numero ng telepono sa loob ng mga field ng telepono

en: Show country code beside the flag
tl: Ipakita ang code ng bansa sa tabi ng bandila

en: Show if not defined
tl: Ipakita kung hindi tinukoy

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
tl: Ipakita ang opsyon upang i-clear ang mga paraan ng pagpapadala sa substep ng lokasyon ng pickup

en: Sign up checkbox position
tl: Mag-sign up sa posisyon ng checkbox

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
tl: Pinasimpleng EU-VAT validation para sa iyong tindahan.

en: Single step
tl: Isang hakbang

en: Skip to content
tl: Lumaktaw sa nilalaman

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
tl: Ang ilang mga pagbabago sa database ay kinakailangan. Tulad ng anumang pag-update, inirerekomenda namin sa iyo na <strong>kumuha ng buong backup ng iyong website bago magpatuloy</strong> .

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
tl: Maaaring hindi gumana ang ilang feature ng WooCommerce Checkout Manager ng Quadlayers gaya ng inaasahan kapag ginagamit ito sa Fluid Checkout. Basahin <a href="%s">ang aming dokumentasyon</a> para sa higit pang impormasyon at mga alternatibong solusyon.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
tl: Maaaring hindi tugma ang ilang opsyon sa ilang plugin at tema.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
tl: Spacing para sa header ng site sa pahina ng pag-checkout (sa mga pixel)

en: Special offers
tl: Mga espesyal na alok

en: Split
tl: Hatiin

en: Step %1$s of %2$s
tl: Hakbang %1$s ng %2$s

en: Subscribe checkbox
tl: Mag-subscribe na checkbox

[ctx: Substep review text]
en: None.
tl: wala.

en: Support
tl: Suporta

en: Thank you page
tl: Salamat page

en: Thank you page & order details layout
tl: Salamat page at layout ng mga detalye ng order

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
tl: Salamat sa pagpili ng Fluid Checkout!

en: The Bluehost Plugin
tl: Ang Bluehost Plugin

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
tl: Ang CNPJ number na &quot;{cnpj_number}&quot; ay hindi wasto.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
tl: Ang CPF number na &quot;{cpf_number}&quot; ay hindi wasto.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
tl: Ang pinakamahusay na mga tool upang higit pang <strong>mapabuti ang iyong rate ng conversion ng pag-checkout sa WooCommerce</strong> at gawing pare-pareho ang karanasan sa pagbili sa buong paglalakbay.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
tl: Kasama sa bundle ang lahat ng add-on na kasalukuyan naming inaalok at Fluid Checkout add-on na ilulunsad namin sa hinaharap.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
tl: Ang checkbox na &quot;Kapareho ng address sa pagpapadala&quot; ay magsisimula bilang naka-check bilang default kapag ang seksyon ng address sa pagpapadala ay unang ipinakita.<br> Ang checkbox na &quot;Kapareho ng billing address&quot; ay magsisimula bilang naka-check bilang default kapag ang seksyon ng billing address ay unang ipinakita.<br> Inirerekomenda na iwanang naka-check ang opsyong ito upang makabuluhang bawasan ang bilang ng mga bukas na input field sa pag-checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">basahin ang pananaliksik</a> .

en: The database changes where applied successfully.
tl: Ang database ay nagbabago kung saan matagumpay na nailapat.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
tl: Hindi magagamit ang template ng disenyo <em>na &quot;Split&quot;</em> kapag ginagamit ang layout na <em>&quot;1 column&quot;</em> at babalik ito sa <em>&quot;Minimalist&quot;</em> kung pipiliin.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
tl: Ang opsyong <em>&quot;On the site header&quot;</em> ay naaangkop lamang kapag ginagamit ang distraction-free header.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
tl: Ang mga opsyon ay nagpapakita ng larawan ng produkto, field ng dami, button na alisin at link sa pahina ng produkto na idinagdag ng tema ay hindi pinagana bilang default.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
tl: Ang plugin na WooCommerce Checkout Manager ng Quadlayers ay hindi tugma sa Fluid Checkout

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
tl: Palaging nakatakda ang destinasyon sa pagpapadala sa &quot;Default sa address ng pagpapadala ng customer&quot; kapag na-activate ang Fluid Checkout. Ang mga customer ay maaari pa ring magbigay ng iba&#39;t ibang mga address sa pagpapadala at pagsingil sa panahon ng pag-checkout, isang opsyon para sa pagtatakda ng default na billing address upang maging kapareho ng address sa pagpapadala ay available sa WooCommerce &gt; Mga Setting &gt; Fluid Checkout.

en: Theme Atomion
tl: Tema Atomion

en: Theme Betheme
tl: Tema Betheme

en: Theme Bookshelf
tl: Temang Bookshelf

en: Theme Fennik
tl: Tema Fennik

en: Theme Ireca
tl: Tema Ireca

en: Theme Kapee
tl: Tema Kapee

en: Theme Nyture
tl: Tema Nyture

en: Theme Porto
tl: Tema Porto

en: Theme Pressmart
tl: Tema Pressmart

en: Theme The Gem
tl: Tema Ang Hiyas

en: Theme The7
tl: Tema Ang7

en: Theme Woodmart
tl: Tema Woodmart

en: Theme ZK Nito
tl: Tema ZK Nito

en: Theme's cross-sells layout
tl: Layout ng cross-sells ng tema

en: Theme's header and footer
tl: Header at footer ng tema

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
tl: Ang mga pagpipiliang ito ay nakakaapekto sa pahina ng pasasalamat , tingnan ang mga detalye ng order sa mga pahina ng account at sa mga abiso sa email.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
tl: Ang mga opsyong ito ay nakakaapekto sa pahina ng pasasalamat, na kilala rin bilang natanggap na order o mga pahina ng pagkumpirma ng order.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
tl: Ginagamit ang mga widget area na ito upang magdagdag ng mga simbolo ng trust at trust badge sa page ng cart.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
tl: Ginagamit ang mga widget area na ito upang magdagdag ng mga simbolo ng tiwala at mga badge ng tiwala sa pahina ng pag-checkout.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
tl: Ginagamit ang mga widget area na ito upang magdagdag ng mga simbolo ng tiwala at mga badge ng tiwala sa page ng pagbabayad ng order.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
tl: Ginagamit ang mga widget na lugar na ito upang magdagdag ng mga simbolo ng tiwala at mga badge ng tiwala sa pahina ng pasasalamat.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
tl: Tinitiyak nito na ang seksyon ng nilalaman ay hindi masyadong makitid sa mga pahina ng WooCommerce kabilang ang pag-checkout, cart, order na natanggap, bayad sa order at mga pahina ng account.

en: This field does not match the related field value.
tl: Hindi tumutugma ang field na ito sa nauugnay na value ng field.

en: This is a required field.
tl: Ito ay isang kinakailangang field.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
tl: Isa itong pang-eksperimentong feature at maaaring hindi gumana gaya ng inaasahan sa lahat ng setup. Gamitin ito nang may pag-iingat.

en: This is not a valid email address.
tl: Ito ay hindi isang wastong email address.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
tl: Nakakaapekto ang opsyong ito sa page ng kumpirmasyon ng order (pahina ng salamat) at mga detalye ng order sa mga page ng account, email at packing slip.

en: Toll free
tl: Walang bayad

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
tl: Ang TomSelect ay isang mas simpleng dropdown na bahagi ng pagpili na mas madaling kapitan ng mga error kaysa sa Select2, habang nag-aalok ng parehong mga tampok na aktwal na ginagamit sa mga pahina ng pag-checkout ng WooCommerce.

en: Tools
tl: Mga gamit

en: Troubleshooting
tl: Pag-troubleshoot

en: Trust symbols &amp; badges
tl: Mga simbolo at badge ng trust

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
tl: Mga simbolo ng tiwala sa cart at mga pahina ng pasasalamat

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
tl: Subukang tiyakin na ang numero ng telepono ay wastong mobile o landline na numero batay sa mga panuntunan para sa napiling country code. Ginagamit ng opsyong ito ang <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, na maaaring magbigay ng mga false positive para sa ilang numero ng telepono.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
tl: Hanggang 40% mas kaunting mga field ng pag-checkout upang punan.

en: Update database
tl: I-update ang database

en: Upgrade to PRO
tl: Mag-upgrade sa PRO

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
tl: Mag-upgrade sa PRO — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
tl: Gumamit ng template ng pahina ng `Pagkumpirma ng order` para sa mga tema na nakabatay sa block

en: Use precise phone number validation
tl: Gumamit ng tumpak na pagpapatunay ng numero ng telepono

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
tl: susunod na hakbang

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
tl: Ang paggamit ng debug mode ay nakakaapekto sa pagganap ng website. Gamitin lamang ang opsyong ito habang nag-troubleshoot.

en: Valid until %s.
tl: Wasto hanggang %s.

en: Verify Phone Number
tl: I-verify ang Numero ng Telepono

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
tl: Bisitahin <a href="%s" target="_blank">ang aming dokumentasyon</a> para sa higit pang impormasyon tungkol sa mga feature ng Fluid Checkout.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
tl: Bisitahin ang aming website para sa higit pang impormasyon tungkol sa aming mga plugin at add-on.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
tl: Inirerekomenda namin na itakda ito bilang <em>pinalawak</em> para sa mga sumusunod na bansa dahil sa mga kinakailangan sa regulasyon: <strong>Germany</strong> , <strong>Austria</strong> , <strong>Switzerland</strong> , <strong>Netherlands</strong> , <strong>Poland</strong> , <strong>Belgium</strong> at <strong>France</strong> .

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
tl: Inirerekomenda namin ang paggamit ng walang distraction na header at footer upang maiwasan ang mga abala sa pahina ng pag-checkout. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Basahin ang pananaliksik tungkol sa pag-abandona ng cart</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
tl: Kapag hindi pinagana, hindi titingnan ng validation ng field ng telepono kung valid ang mga code ng bansa o area para sa bansa.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
tl: Kapag pinagana, ilalapat ng Fluid Checkout ang mga istilong na-optimize para sa pagiging tugma sa plugin. Maaaring gusto mong i-disable ito kung gumagamit ka ng mga custom na istilo para sa mga field ng form ng pagbabayad ng Stripe.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
tl: Kapag pinagana, tanging ang mga bansang pinapayagan para sa pagpapadala ang magiging available sa field ng telepono sa pagpapadala, at tanging ang mga bansang pinapayagan para sa pagsingil ang magiging available para sa field ng telepono sa pagsingil.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
tl: Kapag pinagana, ililipat ang checkbox sa hakbang sa pakikipag-ugnayan nang hiwalay sa lokasyon ng display na tinukoy sa mga setting ng Sendinblue plugin.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
tl: Kapag pinagana, ang unang paraan ng pagpapadala na magagamit ay hindi awtomatikong pipiliin kapag walang ibang paraan ng pagpapadala ang dating napili para sa bawat pakete ng pagpapadala.<br> Awtomatikong ie-enable ang opsyong ito kung pinagana ang opsyon para sa pag-clear sa napiling paraan ng pagpapadala para sa feature na Local Pickup.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
tl: Kapag pinagana, ang field ng email sa pagpapadala mula sa Bluehost plugin ay idaragdag sa form ng pag-checkout.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
tl: Kapag ang laki ng font sa loob ng mga field ng form ay mas maliit sa 16px, maaaring awtomatikong mag-zoom in ang Safari at iba pang mga browser sa mga mobile device upang gawing mas madaling basahin ang teksto. Kapag pinagana ang opsyong ito, itatakda nito ang laki ng font para sa loob ng mga field ng form sa 16px sa mga page na na-optimize ng Fluid Checkout upang maiwasan itong mag-zoom in.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
tl: Kapag gumagamit ng Fluid Checkout, ang multistep na feature mula sa Germanized PRO plugin ay nagiging hindi na kailangan at maaaring magdulot ng <strong>mga kritikal na error habang pinoproseso ang mga bagong order</strong> . Mangyaring huwag paganahin ang tampok na Germanized PRO multistep checkout sa mga setting ng plugin.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
tl: Kapag ginagamit ang layout ng checkout <em>na &quot;1 column,&quot;</em> ang opsyong ito ay palaging nakatakda sa <em>&quot;Bago ang mga hakbang sa checkout&quot;</em> at nalalapat din sa desktop view.

en: WooCommerce page layout
tl: Layout ng pahina ng WooCommerce

en: Yes
tl: Oo

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
tl: Matagal mo nang ginagamit ang plugin. Paano mo ito gusto sa ngayon?<br> Mangyaring bigyan kami ng mabilis na rating, pinahahalagahan namin ang bawat piraso ng feedback at hinihikayat kami nitong patuloy na pahusayin ang plugin :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
tl: Ang iyong order ay may kabuuang halaga na dapat bayaran ng %s. Walang karagdagang bayad ang kailangan.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
tl: Pagpapadala

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
tl: Pagpapadala %d
