fluid-checkout - en to pa translation catalogue (525 entries)

en: "Add" link button
pa: &quot;ਜੋੜੋ&quot; ਲਿੰਕ ਬਟਨ

en: (PRO)
pa: (ਪ੍ਰੋ)

en: (Required)
pa: (ਲੋੜੀਂਦਾ)

en: (experimental)
pa: (ਪ੍ਰਯੋਗਾਤਮਕ)

en: (originally "%s")
pa: (ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
pa: * ਜਿੰਨਾ ਚਿਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਸਰਗਰਮ ਗਾਹਕੀ ਹੈ।

en: 1 column
pa: 1 ਕਾਲਮ

en: 2 columns
pa: 2 ਕਾਲਮ

en: 226 EUR value (Save 42%)
pa: 226 EUR ਮੁੱਲ (42% ਬਚਾਓ)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
pa: <a href="%s" target="_blank">ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀ ਖਰੀਦੋ</a> ਅਤੇ ਅੱਪਡੇਟ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
pa: ਆਪਣੀ ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਕਰੋ</a> , ਜਾਂ <a href="%s" target="_blank">ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀ ਖਰੀਦੋ</a> ।

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
pa: ਆਪਣੀ ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਰੀਨਿਊ ਕਰਨ ਲਈ <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਕਰੋ</a> ਅਤੇ ਅੱਪਡੇਟ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਰਹੋ।

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਅਨਲੌਕ ਕਰਨ ਲਈ <a target="_blank" href="%s">PRO ਵਿੱਚ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ</a> ।

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
pa: <p>ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕਲਾਸਿਕ WooCommerce ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ-ਅਧਾਰਿਤ ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਦੀ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਅਹਿਸਾਸ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਨ ਲਈ Divi ਬਿਲਡਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਦੇ ਹਰੇਕ ਹਿੱਸੇ ਲਈ ਕਲਾਸਿਕ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡਾਂ ਨੂੰ Divi ਬਿਲਡਰ ਤੋਂ ਕਸਟਮ ਵਿਜੇਟਸ ਨਾਲ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕਸਟਮ ਵਿਜੇਟ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹਨ।</p><p> ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਨੂੰ Divi ਬਿਲਡਰ ਵਿਜੇਟਸ ਦੀ ਥਾਂ &#39;ਤੇ ਇੱਕ ਟੈਕਸਟ ਵਿਜੇਟ ਨਾਲ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ <code>[woocommerce_checkout]</code> ਹੈ।</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
pa: <p>ਇਸ ਵਿਜੇਟ ਨੂੰ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਨਾਲ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।</p><p> ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਲ WooCommerce ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ <code>[woocommerce_checkout]</code> ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ।</p><p> ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੇਖੋ।</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
pa: <p>ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ CodeRockz ਦੁਆਰਾ WooCommerce (ਮੁਫ਼ਤ ਅਤੇ PRO) ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਡਿਲੀਵਰੀ ਅਤੇ ਪਿਕਅੱਪ ਮਿਤੀ ਸਮਾਂ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ। ਇਹਨਾਂ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਨਾਲ ਏਕੀਕਰਨ ਨੂੰ Fluid Checkout PRO ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
pa: <strong>%1$s ਨੂੰ</strong> <strong>%2$s ਨੂੰ</strong> ਸਥਾਪਤ ਅਤੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
pa: ਖਾਤਾ ਮਿਲਾਨ

en: Account matching / user matching
pa: ਖਾਤਾ ਮਿਲਾਨ / ਉਪਭੋਗਤਾ ਮਿਲਾਨ

en: Account password
pa: ਖਾਤੇ ਦਾ ਪਾਸਵਰਡ

en: Action link on the order summary at checkout.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਵੇਲੇ ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼ &#39;ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਲਿੰਕ।

en: Activate %s
pa: %s ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰੋ

en: Activated
pa: ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ

en: Add %s
pa: %s ਜੋੜੋ

en: Add billing phone field to the checkout form.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਲਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

en: Add extra fields to the checkout form
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧੂ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add shipping phone field to the checkout form.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ।

en: Add widget areas to the cart page
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add widget areas to the checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add widget areas to the order pay page
pa: ਆਰਡਰ ਪੇਅ ਪੇਜ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add widget areas to the thank you page
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add-ons
pa: ਐਡ-ਆਨ

en: Additional header sections
pa: ਵਾਧੂ ਸਿਰਲੇਖ ਭਾਗ

en: Additional notes
pa: ਵਾਧੂ ਨੋਟਸ

en: Address Book
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਬੁੱਕ

en: Address book
pa: ਐਡਰੈੱਸ ਬੁੱਕ

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਾਧੂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਈਮੇਲ ਅਤੇ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਜੋੜਦਾ ਹੈ।

en: After Shipping Address
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After order sections
pa: ਆਰਡਰ ਸੈਕਸ਼ਨਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After shipping address
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the cart actions
pa: ਕਾਰਟ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the cart items section
pa: ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the order items section
pa: ਆਰਡਰ ਆਈਟਮਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the order overview
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the order overview and payment instructions
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਭੁਗਤਾਨ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the order summary
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the order totals
pa: ਆਰਡਰ ਦੇ ਕੁੱਲ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: After the shipping section
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਸੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
pa: ਸਾਰੀਆਂ PRO ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ + ਸਾਰੇ ਐਡ-ਆਨ ਇੱਕ ਖਾਸ ਕੀਮਤ &#39;ਤੇ।

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
pa: ਸਾਰੇ ਐਡ-ਆਨ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ &#39;ਤੇ ਵੇਚੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ <strong>ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਲਾਈਟ</strong> ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਸਥਾਪਤ ਅਤੇ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਸਿਵਾਏ ਜਦੋਂ ਨੋਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ।

en: All future add-ons *
pa: ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਸਾਰੇ ਐਡ-ਆਨ *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ EUR ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਸਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ &#39;ਤੇ ਕੀਮਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਅੰਤਰ ਹੈ, ਤਾਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ &#39;ਤੇ ਦਿਖਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਨੇ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
pa: ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਡਰ ਵਿੱਚ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਾ ਸੁਨੇਹਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਿਕਲਪ ਜੋੜਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਓ।

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
pa: ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ &#39;ਤੇ ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਬਦਲਣ ਜਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਓ।

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
pa: ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਰਡਰਾਂ ਲਈ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਜਾਂ ਤਾਂ ਸਟੋਰ ਐਡਮਿਨ ਦੁਆਰਾ ਹੱਥੀਂ ਬਣਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੌਰਾਨ ਪੂਰੇ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ।

en: Already have an account?
pa: ਕੀ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਹੈ?

en: Always show
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਦਿਖਾਓ

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
pa: ਆਰਡਰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਚੈੱਕਆਉਟ &#39;ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਾਲ ਇੱਕ ਖਾਤਾ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
pa: ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ, ਯੂਨਿਟ, ਇਮਾਰਤ, ਫਰਸ਼, ਆਦਿ।

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
pa: ਸਟ੍ਰਾਈਪ ਭੁਗਤਾਨ ਫਾਰਮ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਟਾਈਲ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: As a step after shipping
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਕਦਮ ਦੇ ਤੌਰ &#39;ਤੇ

en: As a step before shipping
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਕਦਮ ਦੇ ਤੌਰ &#39;ਤੇ

en: As a sub-step after the shipping address section
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਉਪ-ਕਦਮ ਵਜੋਂ

en: As a sub-step before the payment section
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਭਾਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਉਪ-ਕਦਮ ਵਜੋਂ

en: As a sub-step before the shipping address section
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਉਪ-ਕਦਮ ਵਜੋਂ

en: As a substep after payment methods
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਵਿਧੀਆਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਉਪ-ਕਦਮ ਵਜੋਂ

en: As a substep before payment methods
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਵਿਧੀਆਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਉਪ-ਕਦਮ ਵਜੋਂ

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
pa: ਜਦੋਂ ਗਾਹਕ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵੇਰਵਿਆਂ ਵਾਲਾ ਖਾਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਮਹਿਮਾਨ ਗਾਹਕ ਦੇ ਆਰਡਰਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮੌਜੂਦਾ ਖਾਤੇ ਨਾਲ ਜੋੜੋ।

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
pa: ਡਿਲੀਵਰੀ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਅਤੇ ਅਸੰਤੁਸ਼ਟ ਗਾਹਕਾਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ <strong>ਸਹੀ ਪਤੇ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ</strong> ਇਕੱਠੀ ਕਰੋ।

en: Bars
pa: ਬਾਰ

en: Before Shipping Address
pa: ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦਾ ਪਤਾ

en: Before checkout steps
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇ ਪੜਾਅ

en: Before coupon codes section
pa: ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਸੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before shipping address
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the cart actions
pa: ਕਾਰਟ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the cart items section
pa: ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the checkout steps
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਕਦਮਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the order items section
pa: ਆਰਡਰ ਆਈਟਮਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the order summary
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the order totals
pa: ਆਰਡਰ ਦੇ ਕੁੱਲ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the progress bar
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Before the shipping section
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਸੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Below the order summary
pa: ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼ ਦੇ ਹੇਠਾਂ

en: Below the payment section
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਭਾਗ ਦੇ ਹੇਠਾਂ

en: Billing address
pa: ਬਿਲਿੰਗ ਪਤਾ

en: Billing phone
pa: ਬਿਲਿੰਗ ਫ਼ੋਨ

en: Both below the payment section and the order summary
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਭਾਗ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼ ਦੋਵੇਂ

en: Boxed
pa: ਡੱਬੇ ਵਾਲਾ

en: Breadcrumbs
pa: ਬਰੈੱਡਕ੍ਰੰਬਸ

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
pa: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Captcha Pro by BestWebSoft
pa: ਬੈਸਟਵੈੱਬਸਾਫਟ ਦੁਆਰਾ ਕੈਪਚਾ ਪ੍ਰੋ

en: Captcha position
pa: ਕੈਪਚਾ ਸਥਿਤੀ

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
pa: ਆਰਡਰ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬਟਨ

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
pa: ਆਰਡਰ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵਾਲਾ ਭਾਗ

en: Carrier:
pa: ਕੈਰੀਅਰ:

en: Cart elements
pa: ਕਾਰਟ ਦੇ ਤੱਤ

en: Cart items
pa: ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ

en: Cart items count
pa: ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Cart layout
pa: ਕਾਰਟ ਲੇਆਉਟ

en: Cart optimizations
pa: ਕਾਰਟ ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: Cart total:
pa: ਕਾਰਟ ਕੁੱਲ:

en: Change email address to: {suggestion-value}
pa: ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਇਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲੋ: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ &#39;ਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਲਈ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਾਮ ਖੇਤਰ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲੋ।

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ &#39;ਤੇ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਲਈ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਾਮ ਖੇਤਰ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲੋ।

en: Change: %s
pa: ਬਦਲਾਅ: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ ਅਤੇ ਖਾਤਾ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦਾ ਖਾਕਾ ਬਦਲਦਾ ਹੈ।

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
pa: ਗਾਹਕ ਤੋਂ ਬਕਾਇਆ ਭੁਗਤਾਨ ਵਾਲੇ ਮੌਜੂਦਾ ਆਰਡਰਾਂ ਲਈ ਆਰਡਰ ਪੇ ਪੇਜ ਦਾ ਲੇਆਉਟ ਬਦਲਦਾ ਹੈ।

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਸਥਾਪਿਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਲਈ ਕੋਈ <a href="%s">ਏਕੀਕਰਨ ਵਿਕਲਪ</a> ਉਪਲਬਧ ਹਨ।

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
pa: &quot;ਸ਼ਿਪਿੰਗ/ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਦੇ ਸਮਾਨ&quot; ਲਈ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਨੂੰ ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ ਤੌਰ &#39;ਤੇ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

en: Checkout
pa: ਕਮਰਾ ਛੱਡ ਦਿਓ

en: Checkout Below Place Order
pa: ਹੇਠਾਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਕਰੋ ਆਰਡਰ ਦਿਓ

en: Checkout Footer
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫੁੱਟਰ

en: Checkout Header - Desktop
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈਡਰ - ਡੈਸਕਟਾਪ

en: Checkout Header - Mobile
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈਡਰ - ਮੋਬਾਈਲ

en: Checkout Order Summary
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼

en: Checkout Sidebar
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਾਈਡਬਾਰ

en: Checkout elements
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਐਲੀਮੈਂਟਸ

en: Checkout fields
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਖੇਤਰ

en: Checkout layout
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਲੇਆਉਟ

en: Checkout options
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਵਿਕਲਪ

en: Checkout progress
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪ੍ਰਗਤੀ

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
pa: ਬਿਲਿੰਗ

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
pa: ਸੰਪਰਕ

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
pa: ਭੁਗਤਾਨ

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
pa: ਬਦਲੋ

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
pa: ਬਦਲਾਅ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੇਜ ਫੁੱਟਰ ਲਈ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਚੁਣੋ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਹੈੱਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਲਈ ਇੱਕ ਪਿਛੋਕੜ ਰੰਗ ਚੁਣੋ। ਸਿਰਫ਼ ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਲਈ ਇੱਕ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਚੁਣੋ। ਰੰਗ <em>ਬਾਡੀ</em> ਐਲੀਮੈਂਟ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Choose a background color for the order summary section.
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਭਾਗ ਲਈ ਇੱਕ ਪਿਛੋਕੜ ਰੰਗ ਚੁਣੋ।

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ &#39;ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਚੁਣੋ। ਸਿਰਫ਼ ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Choose in which position to display the order actions.
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਆਰਡਰ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Choose in which position to display the section.
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਭਾਗ ਨੂੰ ਕਿਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਵਿਧੀਆਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਨੂੰ ਕਿਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Choose in which step to display the billing phone field.
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਕਿਸ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਬਿਲਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
pa: ਚੁਣੋ ਕਿ ਕਿਸ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Choose the style of the progress bar.
pa: ਤਰੱਕੀ ਪੱਟੀ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਚੁਣੋ।

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਕੂਪਨ ਭਾਗ ਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਚੁਣੋ।

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
pa: ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ ਆਰਡਰਾਂ ਲਈ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਵਜੋਂ ਕਿਹੜਾ ਪਤਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਚੁਣੋ।

en: Classic
pa: ਕਲਾਸਿਕ

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
pa: ਚਿੱਤਰ ਹਟਾਓ

en: Click to go to the order summary
pa: ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼ &#39;ਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Close and continue with checkout
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Collapsed
pa: ਸਮੇਟਿਆ ਗਿਆ

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
pa: <strong>ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ EU VAT ਨੰਬਰ ਇਕੱਠੇ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਤ ਕਰੋ</strong> , ਰਿਵਰਸ ਚਾਰਜ ਦੇ ਆਧਾਰ &#39;ਤੇ ਟੈਕਸ ਖਰਚਿਆਂ ਨੂੰ ਹਟਾਓ ਅਤੇ ਲੋੜ ਪੈਣ &#39;ਤੇ ਗਾਹਕ ਦੇ ਸਥਾਨ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ।

en: Company name field for billing address
pa: ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਲਈ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਖੇਤਰ

en: Company name field for shipping address
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਲਈ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਨਾਮ ਖੇਤਰ

en: Confirm
pa: ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Contact
pa: ਸੰਪਰਕ

en: Contact step
pa: ਸੰਪਰਕ ਕਦਮ

en: Continue
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
pa: ਇਹ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨੀ ਹੈ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਥੀਮ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਨੂੰ ਰੱਖਣਾ ਹੈ।

en: Coupon codes
pa: ਕੂਪਨ ਕੋਡ

en: Create an account
pa: ਅਕਾਉਂਟ ਬਣਾਓ

en: Cross-sells
pa: ਕਰਾਸ-ਸੇਲ

en: Custom fields
pa: ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ

en: Dark mode
pa: ਡਾਰਕ ਮੋਡ

en: Dashboard
pa: ਡੈਸ਼ਬੋਰਡ

en: Debug mode
pa: ਡੀਬੱਗ ਮੋਡ

en: Debug options
pa: ਡੀਬੱਗ ਵਿਕਲਪ

en: Default button style
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਬਟਨ ਸਟਾਈਲ

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
pa: &quot;ਪਲੇਸ ਆਰਡਰ&quot; ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਭਾਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
pa: ਕੈਪਚਾ ਭਾਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਥਿਤੀ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ। ਚੁਣੇ ਗਏ ਕੈਪਚਾ ਕਿਸਮ ਦੇ ਆਧਾਰ &#39;ਤੇ ਕੁਝ ਸਥਿਤੀਆਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ।

en: Define the visibility of the additional order notes field.
pa: ਵਾਧੂ ਆਰਡਰ ਨੋਟਸ ਖੇਤਰ ਦੀ ਦਿੱਖ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Design template
pa: ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਟੈਂਪਲੇਟ

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
pa: ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਟੈਂਪਲੇਟ, ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਪੰਨੇ, ਖਾਤਾ ਮੇਲ, ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ।

en: Did you mean %s?
pa: ਕੀ ਤੁਹਾਡਾ ਮਤਲਬ %s ਸੀ?

en: Disable the theme checkout options
pa: ਥੀਮ ਚੈੱਕਆਉਟ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Dismiss
pa: ਖਾਰਜ ਕਰੋ

en: Display as a cart section
pa: ਕਾਰਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
pa: ਮਲਟੀ-ਸਟੈਪ ਚੈੱਕਆਉਟ ਲੇਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਮੋਬਾਈਲ ਡਿਵਾਈਸਾਂ &#39;ਤੇ ਆਖਰੀ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੜਾਅ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਸਮੇਂ ਹੀ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਾਈਡਬਾਰ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
pa: ਵੱਡੀਆਂ ਸਕ੍ਰੀਨਾਂ ਲਈ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਚੈੱਕਆਉਟ ਬਟਨਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਾ ਸੁਨੇਹਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display message when an account exists with the email address provided
pa: ਜਦੋਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਮੌਜੂਦ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
pa: ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ &#39;ਤੇ ਨਵੇਂ ਭਾਗ ਦਿਖਾਓ ਅਤੇ ਭਾਗਾਂ ਦਾ ਕ੍ਰਮ ਬਦਲੋ। ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ &#39;ਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦੀਆਂ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Display order progress from the theme
pa: ਥੀਮ ਤੋਂ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਗਤੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
pa: &quot;ਜੋੜੋ&quot; ਲਿੰਕ ਬਟਨ ਛੋਟੇ ਅੱਖਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਮਾਨ ਲੇਆਉਟ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
pa: ਮਲਟੀ-ਸਟੈਪ ਚੈੱਕਆਉਟ ਲੇਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪ੍ਰਗਤੀ ਪੱਟੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the coupon codes section title
pa: ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਭਾਗ ਸਿਰਲੇਖ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the form field labels visible on the page
pa: ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਫਾਰਮ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
pa: ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਸੁਨੇਹੇ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਭਾਗ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦੀ ਸਾਰਣੀ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the gift message fields always expanded
pa: ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਸੁਨੇਹੇ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਫੈਲਾਏ ਹੋਏ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਚੌੜੇ ਲੇਆਉਟ ਦੇ ਨਾਲ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display the order status progress bar
pa: ਆਰਡਰ ਸਥਿਤੀ ਪ੍ਰਗਤੀ ਪੱਟੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
pa: ਮੋਬਾਈਲ ਡਿਵਾਈਸਾਂ ਲਈ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ। ਸਿਰਫ਼ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇ।

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਪਲੇਸ ਆਰਡਰ ਬਟਨ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਦੇ ਅੰਦਰ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫੁੱਟਰ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ। ਸਿਰਫ਼ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇ।

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
pa: ਵੱਡੀਆਂ ਸਕ੍ਰੀਨਾਂ ਲਈ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ। ਸਿਰਫ਼ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇ।

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
pa: ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਾਈਡਬਾਰ &#39;ਤੇ ਵਿਜੇਟਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
pa: ਜਦੋਂ ਸਮਰਥਿਤ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ &#39;ਤੇ ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਚੈੱਕਆਉਟ &#39;ਤੇ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Distraction free header and footer
pa: ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਹੈਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ

en: Do not change placeholders
pa: ਪਲੇਸਹੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਦੇ ਸਿਖਰ &#39;ਤੇ ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਦੇ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹੇ ਨੂੰ ਨਾ ਦਿਖਾਓ। ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਇਹ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਣਗੇ।

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
pa: ਲਿੰਕ ਬਟਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ &quot;ਐਡਰੈੱਸ ਲਾਈਨ 2&quot; ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਲੁਕਾਓ।

en: Do not save any shipping address
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਸੇਵ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not show
pa: ਨਾ ਦਿਖਾਓ

en: Don't show this again
pa: ਇਸਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਨਾ ਦਿਖਾਓ

en: EU-VAT Assistant
pa: EU-VAT ਸਹਾਇਕ

en: Edit cart
pa: ਕਾਰਟ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: Edit cart contents at checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕਾਰਟ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: Edit cart link
pa: ਕਾਰਟ ਲਿੰਕ ਦਾ ਸੰਪਾਦਨ ਕਰੋ

en: Edit the checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰੋ

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
pa: ਮੇਲ ਚੈੱਕ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ: (ਅਯੋਗ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ)

en: Enable cart page optimizations
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨਾ ਅਨੁਕੂਲਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable custom shipping email field
pa: ਵਿਉਂਤਬੱਧ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਈਮੇਲ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable dark mode
pa: ਡਾਰਕ ਮੋਡ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable integrated coupon code section
pa: ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable international phone number fields
pa: ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable order details customizations on email notifications
pa: ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ &#39;ਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable order pay page optimizations
pa: ਆਰਡਰ ਪੇਅ ਪੇਜ ਅਨੁਕੂਲਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable phone number validation based on country rules
pa: ਦੇਸ਼ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ &#39;ਤੇ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable thank you page and order details optimizations
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable the account matching feature
pa: ਖਾਤਾ ਮਿਲਾਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable the express checkout section
pa: ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable wide layout on "My account" page.
pa: &quot;ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ&quot; ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਚੌੜਾ ਲੇਆਉਟ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ।

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
pa: ਇਹਨਾਂ ਐਡ-ਆਨਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਵਧਾਓ।

en: Enhanced select fields
pa: ਵਧੇ ਹੋਏ ਚੋਣਵੇਂ ਖੇਤਰ

en: Enter your code here
pa: ਇੱਥੇ ਆਪਣਾ ਕੋਡ ਦਰਜ ਕਰੋ।

en: Error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: Expanded
pa: ਫੈਲਾਇਆ ਗਿਆ

en: Expired on %s.
pa: %s ਨੂੰ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ।

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
pa: ਸਮਰਥਿਤ ਭੁਗਤਾਨ ਵਿਧੀਆਂ ਤੋਂ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਚੈੱਕਆਉਟ ਬਟਨ

en: Express checkout
pa: ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਚੈੱਕਆਉਟ

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਖੂਬੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ ਅਤੇ ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨਿਆਂ ਤੱਕ ਵਧਾਓ।

en: Fix automatic zoom-in on form fields
pa: ਫਾਰਮ ਖੇਤਰਾਂ &#39;ਤੇ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਜ਼ੂਮ-ਇਨ ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Fixed line
pa: ਸਥਿਰ ਲਾਈਨ

en: Fluid Checkout
pa: ਤਰਲ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ

en: Fluid Checkout PRO
pa: ਤਰਲ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪ੍ਰੋ

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪ੍ਰੋ - ਬੰਡਲ

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
pa: CodeRockz ਦੁਆਰਾ ਤਰਲ ਚੈੱਕਆਉਟ ਅਤੇ ਡਿਲੀਵਰੀ ਮਿਤੀ ਪਲੱਗਇਨ

en: Fluid Checkout database update
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਡੇਟਾਬੇਸ ਅੱਪਡੇਟ

en: Fluid Checkout database updated successfully
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਡੇਟਾਬੇਸ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ, ਡਿਵੀ ਬਿਲਡਰ ਚੈੱਕਆਉਟ ਲੇਆਉਟ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Footer background color
pa: ਫੁੱਟਰ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
pa: ਬਿਲਿੰਗ ਅਤੇ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਿਆਂ ਨੂੰ ਇੱਕੋ (ਸਿੰਗਲ ਸੈਕਸ਼ਨ) &#39;ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਰੱਖੋ

en: Force wide layout on WooCommerce pages
pa: WooCommerce ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਚੌੜਾ ਲੇਆਉਟ ਮਜਬੂਰ ਕਰੋ

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
pa: ਹਰੇਕ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰਾਂ ਨੂੰ ਫਾਰਮੈਟ ਕਰੋ।

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਕਦਮਾਂ, ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਅਤੇ ਹੋਰ ਭਾਗਾਂ ਲਈ ਆਮ ਸ਼ੈਲੀਆਂ।<br> ਇਹ ਹੋਰ ਪੰਨਿਆਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕਾਰਟ, ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਖੋ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਵੀ ਲਾਗੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਜਰਮਨਾਈਜ਼ਡ ਪ੍ਰੋ ਮਲਟੀਸਟੈਪ ਚੈੱਕਆਉਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
pa: ਬੰਡਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ – ਸਿਰਫ਼ 129 EUR

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
pa: ਇਹ ਐਡ-ਆਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ — 29 ਯੂਰੋ

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
pa: ਇਹ ਐਡ-ਆਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ — 39 ਯੂਰੋ

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
pa: ਇਹ ਐਡ-ਆਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ — 59 ਯੂਰੋ

en: Gift message
pa: ਤੋਹਫ਼ੇ ਦਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Gift messages and packing slips
pa: ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਸੁਨੇਹੇ ਅਤੇ ਪੈਕਿੰਗ ਸਲਿੱਪਾਂ

en: Gift options
pa: ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇ ਵਿਕਲਪ

en: Go to Germanized settings
pa: ਜਰਮਨਾਈਜ਼ਡ ਸੈਟਿੰਗਾਂ &#39;ਤੇ ਜਾਓ।

en: Go to Plugin Search
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਖੋਜ &#39;ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the home page
pa: ਹੋਮ ਪੇਜ &#39;ਤੇ ਜਾਓ।

en: Google Address Autocomplete
pa: ਗੂਗਲ ਐਡਰੈੱਸ ਆਟੋਕੰਪਲੀਟ

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
pa: ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ! ਤੁਹਾਡਾ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨਾ ਹੁਣ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ &#39;ਤੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
pa: HTML ਰੰਗ ਮੁੱਲ। ਭਾਵ: #f3f3f3

en: Header
pa: ਸਿਰਲੇਖ

en: Header and footer
pa: ਹੈਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ

en: Header and footer template
pa: ਹੈਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਟੈਂਪਲੇਟ

en: Header and footer templates
pa: ਹੈਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਟੈਂਪਲੇਟ

en: Header background color
pa: ਸਿਰਲੇਖ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ

en: Here are a few resources for you to get started:
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਕੁਝ ਸਰੋਤ ਹਨ:

en: Hidden
pa: ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ

en: Hidden (remove field)
pa: ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ (ਖੇਤਰ ਹਟਾਓ)

en: Hide cart items errors at the checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਲੁਕਾਓ

en: Hide optional fields behind a link button
pa: ਲਿੰਕ ਬਟਨ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਵਿਕਲਪਿਕ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਲੁਕਾਓ

en: Highlight the billing address section in the checkout form
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰੋ।

en: Highlight the order totals row in the order summary table
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਸਾਰਣੀ ਵਿੱਚ ਆਰਡਰ ਕੁੱਲ ਕਤਾਰ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰੋ।

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਨੂੰ ਉਜਾਗਰ ਕਰੋ

en: I already have it – Hide this offer
pa: ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਹੈ - ਇਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਨੂੰ ਲੁਕਾਓ

en: I need help!
pa: ਮੈਨੂੰ ਮਦਦ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
pa: ਜੇਕਰ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। (ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੋਣਗੇ)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
pa: ਜੇਕਰ ਖੇਤਰ ਨੂੰ &quot;ਵਿਕਲਪਿਕ&quot; ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਡਿਫੌਲਟ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਲੋੜੀਂਦੇ ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਸਕਣ।

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਦੇ ਮਦਦ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਸਹਾਇਤਾ ਚੈਨਲ &#39;ਤੇ <a href="%s" target="_blank">ਇੱਕ ਸਹਾਇਤਾ ਟਿਕਟ ਖੋਲ੍ਹੋ</a> ।

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
pa: ਇੱਕ ਅਨੁਕੂਲ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਚੈੱਕਆਉਟ ਭੁਗਤਾਨ ਗੇਟਵੇ ਨਾਲ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਵਾਧੂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠ ਕਰੋ।

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
pa: ਕੋਈ ਚਿੱਤਰ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ।

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
pa: ਮੋਬਾਈਲ &#39;ਤੇ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਭਾਗ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸਥਿਤੀ।

en: Inside the cart items section
pa: ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਦੇ ਅੰਦਰ

en: Inside the order items section
pa: ਆਰਡਰ ਆਈਟਮਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ ਦੇ ਅੰਦਰ

en: Inside the order overview
pa: ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅੰਦਰ

en: Inside the order summary
pa: ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼ ਦੇ ਅੰਦਰ

en: Installed &mdash; Activate
pa: ਸਥਾਪਿਤ - ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ

en: Integrated coupon code field on the cart page
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਖੇਤਰ

en: Integrations
pa: ਏਕੀਕਰਨ

en: International phone numbers
pa: ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
pa: ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਇਨਪੁਟ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਘਟਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰਕੇ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">ਖੋਜ ਪੜ੍ਹੋ</a> ।

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
pa: ਬਿਹਤਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਅਨੁਭਵ ਲਈ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: Layout &amp; design
pa: ਖਾਕਾ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕਰਾਸ-ਸੇਲ ਆਈਟਮਾਂ ਦਾ ਲੇਆਉਟ।

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
pa: ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ &#39;ਤੇ <strong>ਕਈ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਅਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰਨ</strong> ਦਿਓ ਅਤੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਅਤੇ ਕਾਰਟ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਕਿਹੜੇ ਪਤੇ ਵਰਤਣੇ ਹਨ, ਇਹ ਚੁਣਨ ਦਿਓ।

en: License key cancelled.
pa: ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: License keys
pa: ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀਆਂ

en: Link to shop page
pa: ਦੁਕਾਨ ਪੰਨੇ ਦਾ ਲਿੰਕ

en: Load unminified assets
pa: ਅਣ-ਨਿਰਧਾਰਤ ਸੰਪਤੀਆਂ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Local pickup
pa: ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ

en: Local pickup and in-store collection
pa: ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ ਅਤੇ ਸਟੋਰ ਵਿੱਚ ਸੰਗ੍ਰਹਿ

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
pa: ਲਾਗਿਨ

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
pa: ਜਾਂ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
pa: ਜਾਂ ਹੇਠਾਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Log in to your account
pa: ਆਪਣੇ ਖਾਤੇ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਕਰੋ

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
pa: %1$s ਵਜੋਂ ਲੌਗਇਨ ਕੀਤਾ। <a href="%2$s">ਲੌਗ ਆਊਟ ਕਰੋ</a>

en: Logo image
pa: ਲੋਗੋ ਚਿੱਤਰ

en: Mailchimp for WooCommerce
pa: WooCommerce ਲਈ ਮੇਲਚਿੰਪ

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
pa: ਸਕ੍ਰੌਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪ੍ਰਗਤੀ ਪੱਟੀ ਨੂੰ ਦ੍ਰਿਸ਼ਮਾਨ ਰੱਖੋ

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
pa: ਵਿਕਲਪਿਕ ਖੇਤਰ &quot;ਜੋੜੋ&quot; ਲਿੰਕ ਬਟਨ ਦੇ ਲੇਬਲ <code>lowercase</code> ਵਿੱਚ ਬਣਾਓ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ &quot;ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਜੋੜੋ&quot; ਦੀ ਬਜਾਏ &quot;ਫੋਨ ਨੰਬਰ ਜੋੜੋ&quot;)। ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ ਲਿੰਕ ਬਟਨਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
pa: ਸਕ੍ਰੌਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਨੂੰ ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਦਿਓ।

en: Make the order summary stay visible while scrolling
pa: ਸਕ੍ਰੌਲ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਆਰਡਰ ਦੇ ਸੰਖੇਪ ਨੂੰ ਦ੍ਰਿਸ਼ਮਾਨ ਰੱਖੋ

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
pa: ਜੇਕਰ ਬਿਲਿੰਗ ਐਡਰੈੱਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਬਿਲਿੰਗ ਐਡਰੈੱਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਫੀਲਡ &quot;ਲੋੜੀਂਦਾ&quot; ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਇਸਨੂੰ &quot;ਲੋੜੀਂਦਾ&quot; ਵਜੋਂ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਵਿਕਲਪ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਬਿਲਿੰਗ ਐਡਰੈੱਸ ਨੂੰ ਬਿਲਿੰਗ ਐਡਰੈੱਸ &#39;ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ।

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
pa: ਜੇਕਰ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ &quot;ਲੋੜੀਂਦਾ&quot; ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ &quot;ਲੋੜੀਂਦਾ&quot; ਵਜੋਂ ਮਜਬੂਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਵਿਕਲਪ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ &#39;ਤੇ ਕਾਪੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Minimalist
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ

en: Mobile
pa: ਮੋਬਾਈਲ

en: More design templates
pa: ਹੋਰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਟੈਂਪਲੇਟ

en: More information
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: More positions for the coupon code on the checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਲਈ ਹੋਰ ਸਥਿਤੀਆਂ

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
pa: ਜਦੋਂ ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਹਾਈਲਾਈਟ ਕੀਤਾ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਪਯੋਗੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪ੍ਰੋ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕਾਰਟ, ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਅਤੇ ਵੇਖੋ ਆਰਡਰ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਵੀ ਲਾਗੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Move the sign up checkbox to the contact step
pa: ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਪੜਾਅ &#39;ਤੇ ਲੈ ਜਾਓ

en: Multi step
pa: ਮਲਟੀ ਸਟੈਪ

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਅਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਲਈ ਕਈ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤੇ ਪਤੇ।

en: My account layout
pa: ਮੇਰਾ ਖਾਤਾ ਖਾਕਾ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
pa: ਇਸ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਇਸ ਵੇਲੇ ਕੋਈ ਏਕੀਕਰਨ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਹਰੇਕ ਪਲੱਗਇਨ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਵਿਕਲਪ ਇੱਥੇ ਸਿਰਫ਼ ਤਾਂ ਹੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ ਜੇਕਰ ਉਹ ਪਲੱਗਇਨ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੈ।

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
pa: ਇਸ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਇਸ ਵੇਲੇ ਕੋਈ ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀਆਂ ਵਿਕਲਪ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਹਰੇਕ ਪਲੱਗਇਨ ਜਾਂ ਐਡ-ਆਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਵਿਕਲਪ ਇੱਥੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣਗੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਪਲੱਗਇਨ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Not selected yet.
pa: ਅਜੇ ਚੁਣਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰਾਸ-ਸੇਲ ਆਈਟਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Ok
pa: ਠੀਕ ਹੈ

en: On the sidebar
pa: ਸਾਈਡਬਾਰ &#39;ਤੇ

en: On the site header (requires distraction-free header)
pa: ਸਾਈਟ ਹੈੱਡਰ &#39;ਤੇ (ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਹੈੱਡਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਤਾਂ ਹੀ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੇਕਰ WooCommerce ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਕੂਪਨ ਕੋਡਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਯੋਗ ਹੋਵੇ।

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਉਦੋਂ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਜਾਂ ਕਾਰਟ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਭਾਗ ਵਜੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ Impreza ਥੀਮ ਹੈੱਡਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Only applies when using a block-based theme.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਬਲਾਕ-ਅਧਾਰਿਤ ਥੀਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Only show allowed countries for shipping or billing
pa: ਸਿਰਫ਼ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਜਾਂ ਬਿਲਿੰਗ ਲਈ ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਦੇਸ਼ ਦਿਖਾਓ

en: Only used for shipping-related questions.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਸ਼ਿਪਿੰਗ-ਸਬੰਧਤ ਸਵਾਲਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Optimized cart page
pa: ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਾਰਟ ਪੰਨਾ

en: Optimized horizontal cross-sells layout
pa: ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਖਿਤਿਜੀ ਕਰਾਸ-ਸੇਲ ਲੇਆਉਟ

en: Optimized order received / thank you page
pa: ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਇਆ / ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨਾ

en: Optional
pa: ਵਿਕਲਪਿਕ

en: Optional fields
pa: ਵਿਕਲਪਿਕ ਖੇਤਰ

en: Or
pa: ਜਾਂ

en: Order actions
pa: ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਦਾ ਆਰਡਰ ਦਿਓ

en: Order details layout
pa: ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦਾ ਖਾਕਾ

en: Order details optimizations
pa: ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲਨ

en: Order downloads
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਆਰਡਰ ਕਰੋ

en: Order notes
pa: ਨੋਟਸ ਆਰਡਰ ਕਰੋ

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
pa: ਆਰਡਰ ਨੰਬਰ ਅਤੇ ਰਸੀਦ ਇਸ ਈਮੇਲ ਪਤੇ &#39;ਤੇ ਭੇਜੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Order pay
pa: ਆਰਡਰ ਪੇ

en: Order pay page
pa: ਆਰਡਰ ਭੁਗਤਾਨ ਪੰਨਾ

en: Order progress
pa: ਆਰਡਰ ਦੀ ਪ੍ਰਗਤੀ

en: Order status
pa: ਆਰਡਰ ਸਥਿਤੀ

en: Order summary
pa: ਆਰਡਰ ਸਾਰਾਂਸ਼

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
pa: ਜੇਕਰ ਥੀਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਾਧੂ ਹੈਡਰ ਭਾਗ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰੋ।

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਫੈਨਿਕ ਥੀਮ ਤੋਂ ਬ੍ਰੈੱਡਕ੍ਰੰਬਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਿਓ।

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
pa: ਬੈਥਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਚੈੱਕਆਉਟ, ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰੋ।

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਦ ਜੇਮ ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਿਓ।

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬੁੱਕਸ਼ੈਲਫ ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਿਓ।

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ, ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਕੈਪੀ ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰੋ।

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ Nyture ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਿਓ।

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ, ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਪੋਰਟੋ ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰੋ।

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
pa: ਪ੍ਰੈਸਮਾਰਟ ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਚੈੱਕਆਉਟ, ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰੋ।

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਹੈੱਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਵੁੱਡਮਾਰਟ ਥੀਮ ਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਸਟੈਪਸ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਦਿਓ।

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਗਾਹਕੀ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਓਵਰਰਾਈਡ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸੰਪਰਕ ਪੜਾਅ &#39;ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Page background color
pa: ਪੰਨੇ ਦੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਦਾ ਰੰਗ

en: Page template
pa: ਪੰਨਾ ਟੈਮਪਲੇਟ

en: Parcel terminal
pa: ਪਾਰਸਲ ਟਰਮੀਨਲ

en: Payment form
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਫਾਰਮ

en: Payment method
pa: ਭੁਗਤਾਨੇ ਦੇ ਢੰਗ

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
pa: ਜਦੋਂ ਸਟੀਕ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਚਾਲੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਕਿਸਮਾਂ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Pick a Locker
pa: ਇੱਕ ਲਾਕਰ ਚੁਣੋ

en: Pickup point
pa: ਪਿਕਅੱਪ ਪੁਆਇੰਟ

en: Pickup point not selected yet.
pa: ਪਿਕਅੱਪ ਪੁਆਇੰਟ ਅਜੇ ਚੁਣਿਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ।

en: Pickup point:
pa: ਪਿਕਅੱਪ ਪੁਆਇੰਟ:

en: Place order
pa: ਆਰਡਰ ਦਿਓ

en: Please verify your phone number.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ।

en: Position for the extra order summary section on mobile.
pa: ਮੋਬਾਈਲ &#39;ਤੇ ਵਾਧੂ ਆਰਡਰ ਸੰਖੇਪ ਭਾਗ ਲਈ ਸਥਿਤੀ।

en: Position on checkout page
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਸਥਿਤੀ

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
pa: ਪਹਿਲੇ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਢੰਗ ਦੀ ਸਵੈਚਲਿਤ ਚੋਣ ਨੂੰ ਰੋਕੋ

en: Proceed to %s
pa: %s ਤੱਕ ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Proceed to billing
pa: ਬਿਲਿੰਗ &#39;ਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Proceed to contact
pa: ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Proceed to payment
pa: ਭੁਗਤਾਨ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Proceed to shipping
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Progress bar
pa: ਪ੍ਰਗਤੀ ਪੱਟੀ

en: Rate the plugin
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਦਿਓ

en: Read documentation
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਪੜ੍ਹੋ

en: Read the documentation.
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਪੜ੍ਹੋ।

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਗਾਈਡ ਪੜ੍ਹੋ <a href="%s" target="_blank">ਕਿ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਨਾਲ ਕੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ</a> ।

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
pa: ਸਿਰਫ਼ ਉਦੋਂ ਹੀ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਅਸਲ ਵਿੱਚ &quot;ਐਡਰੈੱਸ ਲਾਈਨ 2&quot; ਖੇਤਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਾਂ ਜਦੋਂ ਸਹੀ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਭਾਵ, ਜੇਕਰ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਨਾਸ਼ਵਾਨ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਡਿਲੀਵਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੋਵੇ)।

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
pa: ਜਦੋਂ ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਵਿਧੀ ਚੁਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
pa: <code>select2</code> ਡ੍ਰੌਪਡਾਉਨ ਕੰਪੋਨੈਂਟਸ ਨੂੰ <code>TomSelect</code> ਨਾਲ ਬਦਲੋ।

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
pa: ਖਾਤਾ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਖੇਤਰਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੂਚਨਾ ਅਤੇ ਲੌਗਇਨ ਕਰਨ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਨਾਲ ਬਦਲਦਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਸੰਦਰਭਾਂ ਵਿੱਚ, ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਗੋਪਨੀਯਤਾ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਲਈ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਛੱਡਣ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
pa: ਜਦੋਂ ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਵਿਧੀ ਚੁਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਨੂੰ ਪਿਕਅੱਪ ਪੁਆਇੰਟ ਸਥਾਨ ਨਾਲ ਬਦਲ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Required
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ

en: Same as billing address
pa: ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਦੇ ਸਮਾਨ

en: Same as shipping address
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਦੇ ਸਮਾਨ

en: Save same as the billing address
pa: ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਵਾਂਗ ਹੀ ਸੇਵ ਕਰੋ

en: Save the selected pickup location
pa: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਪਿਕਅੱਪ ਸਥਾਨ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Select an image
pa: ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਚੁਣੋ

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੁਣੋ।

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਭਾਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੁਣੋ। ਸਿਰਫ਼ ਉਦੋਂ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ AJAX ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ ਵਿੱਚ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦੇ ਹਨ।

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਚੁਣੋ।

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਕਰਾਸ-ਸੇਲਜ਼ ਸੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਥਿਤੀ ਚੁਣੋ।

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
pa: ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਲਾਗਤਾਂ ਅਤੇ ਕੈਲਕੁਲੇਟਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਥਿਤੀ ਚੁਣੋ।

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
pa: &quot;ਕੂਪਨ ਲਾਗੂ ਕਰੋ&quot; ਬਟਨ ਦੀ ਸ਼ੈਲੀ ਚੁਣੋ। ਸਿਰਫ਼ ਉਦੋਂ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਭਾਗ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ &quot;ਚੈੱਕਆਉਟ ਕਦਮਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ&quot; ਜਾਂ ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ &quot;ਕਾਰਟ ਆਈਟਮਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ&quot; ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
pa: FermoPoint ਨਾਲ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਕਲੈਕਸ਼ਨ ਪੁਆਇੰਟ ਚੁਣਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
pa: ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਪਿਕਅੱਪ ਪੁਆਇੰਟ ਚੁਣਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ।

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
pa: ਸੇਂਡਿਨਬਲੂ - ਵੂਕਾਮਰਸ ਈਮੇਲ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
pa: ਫਾਰਮ ਫੀਲਡਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ <code>font-size</code> 16px ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

[ctx: Settings section]
en: Cart
pa: ਕਾਰਟ

[ctx: Settings section]
en: Order pay
pa: ਆਰਡਰ ਪੇ

[ctx: Settings section]
en: Thank you
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
pa: ਏਕੀਕਰਨ

[ctx: Settings section title]
en: License keys
pa: ਲਾਇਸੈਂਸ ਕੁੰਜੀਆਂ

en: Setup & Documentation
pa: ਸੈੱਟਅੱਪ ਅਤੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ੀਕਰਨ

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
pa: <a href="%s">ਚੈੱਕਆਉਟ ਵਿਕਲਪਾਂ</a> &#39;ਤੇ ਲੇਆਉਟ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕਰੋ।

en: Shipping
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ

en: Shipping address
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ

en: Shipping method
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਵਿਧੀ

en: Shipping methods
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਦੇ ਤਰੀਕੇ

en: Shipping phone
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਫ਼ੋਨ

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
pa: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪਿਕਅੱਪ ਸਥਾਨ ਸਬਸਟੈਪ &#39;ਤੇ ਇੱਕ ਲਿੰਕ ਬਟਨ ਦਿਖਾਓ। ਇਸਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੇਕਰ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ ਵਿਧੀ ਚੁਣੀ ਗਈ ਸੀ।

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
pa: ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇੱਕ ਵੈਧ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਦੀ ਇੱਕ ਉਦਾਹਰਣ ਦਿਖਾਓ

en: Show country code beside the flag
pa: ਝੰਡੇ ਦੇ ਨਾਲ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਕੋਡ ਦਿਖਾਓ

en: Show if not defined
pa: ਜੇਕਰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
pa: ਪਿਕਅੱਪ ਟਿਕਾਣਾ ਉਪ-ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਵਿਧੀਆਂ ਨੂੰ ਕਲੀਅਰ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਦਿਖਾਓ

en: Sign up checkbox position
pa: ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਸਥਿਤੀ

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਟੋਰ ਲਈ ਸਰਲੀਕ੍ਰਿਤ EU-VAT ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ।

en: Single step
pa: ਇੱਕ ਕਦਮ

en: Skip to content
pa: ਸਮੱਗਰੀ &#39;ਤੇ ਜਾਓ

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
pa: ਡੇਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਬਦਲਾਅ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਅੱਪਡੇਟ ਵਾਂਗ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ <strong>ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦਾ ਪੂਰਾ ਬੈਕਅੱਪ ਲੈਣ</strong> ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
pa: Fluid Checkout ਨਾਲ ਇਸਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ Quadlayers ਦੁਆਰਾ WooCommerce Checkout Manager ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ। ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਵਿਕਲਪਿਕ ਹੱਲਾਂ ਲਈ <a href="%s">ਸਾਡੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼</a> ਪੜ੍ਹੋ।

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
pa: ਕੁਝ ਵਿਕਲਪ ਕੁਝ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਅਤੇ ਥੀਮਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਸਾਈਟ ਹੈੱਡਰ ਲਈ ਸਪੇਸਿੰਗ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Special offers
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ

en: Split
pa: ਵੰਡ

en: Step %1$s of %2$s
pa: %2$s ਵਿੱਚੋਂ %1$s ਕਦਮ

en: Subscribe checkbox
pa: ਗਾਹਕ ਬਣੋ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

[ctx: Substep review text]
en: None.
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ।

en: Support
pa: ਸਹਿਯੋਗ

en: Thank you page
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨਾ

en: Thank you page & order details layout
pa: ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨਾ ਅਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਦਾ ਲੇਆਉਟ

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਚੁਣਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ!

en: The Bluehost Plugin
pa: ਬਲੂਹੋਸਟ ਪਲੱਗਇਨ

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
pa: CNPJ ਨੰਬਰ &quot;{cnpj_number}&quot; ਅਵੈਧ ਹੈ।

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
pa: CPF ਨੰਬਰ &quot;{cpf_number}&quot; ਅਵੈਧ ਹੈ।

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
pa: <strong>ਤੁਹਾਡੀ WooCommerce ਚੈੱਕਆਉਟ ਪਰਿਵਰਤਨ ਦਰ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ</strong> ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਖਰੀਦ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਇਕਸਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਟੂਲ।

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
pa: ਇਸ ਬੰਡਲ ਵਿੱਚ ਉਹ ਸਾਰੇ ਐਡ-ਆਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਜੋ ਅਸੀਂ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਐਡ-ਆਨ ਜੋ ਅਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕਰਾਂਗੇ।

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
pa: ਜਦੋਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ &quot;ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਵਾਂਗ ਹੀ&quot; ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਡਿਫੌਲਟ ਤੌਰ &#39;ਤੇ ਚੈੱਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।<br> ਜਦੋਂ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤਾ ਭਾਗ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ &quot;ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਵਾਂਗ ਹੀ&quot; ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਡਿਫੌਲਟ ਤੌਰ &#39;ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।<br> ਚੈੱਕਆਉਟ &#39;ਤੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਇਨਪੁਟ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਘਟਾਉਣ ਲਈ, ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕੀਤੇ ਛੱਡਣ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">ਖੋਜ ਪੜ੍ਹੋ</a> ।

en: The database changes where applied successfully.
pa: ਜਿੱਥੇ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਡਾਟਾਬੇਸ ਬਦਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
pa: <em>&quot;1 ਕਾਲਮ&quot;</em> ਲੇਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਟੈਂਪਲੇਟ <em>&quot;ਸਪਲਿਟ&quot;</em> ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ <em>&quot;ਮਿਨੀਮਲਿਸਟ&quot;</em> ਤੇ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
pa: <em>&quot;ਸਾਈਟ ਹੈੱਡਰ &#39;ਤੇ&quot;</em> ਵਿਕਲਪ ਸਿਰਫ਼ ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਹੈੱਡਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ &#39;ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
pa: ਥੀਮ ਦੁਆਰਾ ਜੋੜੇ ਗਏ ਉਤਪਾਦ ਚਿੱਤਰ, ਮਾਤਰਾ ਖੇਤਰ, ਹਟਾਉਣ ਬਟਨ ਅਤੇ ਉਤਪਾਦ ਪੰਨੇ ਦੇ ਲਿੰਕ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਕਲਪ ਡਿਫੌਲਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਯੋਗ ਹਨ।

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
pa: Quadlayers ਦੁਆਰਾ WooCommerce Checkout Manager ਪਲੱਗਇਨ Fluid Checkout ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
pa: ਜਦੋਂ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਮੰਜ਼ਿਲ ਹਮੇਸ਼ਾਂ &quot;ਡਿਫਾਲਟ ਟੂ ਗ੍ਰਾਹਕ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ&quot; ਤੇ ਸੈੱਟ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਗਾਹਕ ਅਜੇ ਵੀ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੌਰਾਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਅਤੇ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਡਿਫਾਲਟ ਬਿਲਿੰਗ ਪਤੇ ਨੂੰ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪਤੇ ਦੇ ਸਮਾਨ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਕਲਪ WooCommerce &gt; ਸੈਟਿੰਗਾਂ &gt; ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ &#39;ਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।

en: Theme Atomion
pa: ਥੀਮ ਐਟੋਮੀਅਨ

en: Theme Betheme
pa: ਥੀਮ ਬੈਥਮ

en: Theme Bookshelf
pa: ਥੀਮ ਬੁੱਕ ਸ਼ੈਲਫ

en: Theme Fennik
pa: ਥੀਮ ਫੈਨਿਕ

en: Theme Go
pa: ਥੀਮ ਗੋ

en: Theme Impreza
pa: ਥੀਮ ਇਮਪ੍ਰੇਜ਼ਾ

en: Theme Ireca
pa: ਥੀਮ ਇਰੇਕਾ

en: Theme Kapee
pa: ਥੀਮ ਕਾਪੀ

en: Theme Nyture
pa: ਥੀਮ ਨਿਊਚਰ

en: Theme Porto
pa: ਥੀਮ ਪੋਰਟੋ

en: Theme Pressmart
pa: ਥੀਮ ਪ੍ਰੈਸਮਾਰਟ

en: Theme The Gem
pa: ਥੀਮ ਦ ਹੀਰਾ

en: Theme The7
pa: ਥੀਮ The7

en: Theme Woodmart
pa: ਥੀਮ ਵੁੱਡਮਾਰਟ

en: Theme ZK Nito
pa: ਥੀਮ ZK ਨੀਟੋ

en: Theme's cross-sells layout
pa: ਥੀਮ ਦਾ ਕਰਾਸ-ਸੇਲਜ਼ ਲੇਆਉਟ

en: Theme's header and footer
pa: ਥੀਮ ਦਾ ਹੈੱਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
pa: ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਖਾਤੇ ਦੇ ਪੰਨਿਆਂ ਅਤੇ ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ &#39;ਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵੇ ਵੇਖੋ।

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
pa: ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਿਸਨੂੰ ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਂ ਆਰਡਰ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਪੰਨੇ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
pa: ਇਹਨਾਂ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਾਰਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਟਰੱਸਟ ਚਿੰਨ੍ਹ ਅਤੇ ਟਰੱਸਟ ਬੈਜ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
pa: ਇਹਨਾਂ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਟਰੱਸਟ ਚਿੰਨ੍ਹ ਅਤੇ ਟਰੱਸਟ ਬੈਜ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
pa: ਇਹਨਾਂ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਆਰਡਰ ਪੇਅ ਪੇਜ &#39;ਤੇ ਟਰੱਸਟ ਸਿੰਬਲ ਅਤੇ ਟਰੱਸਟ ਬੈਜ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
pa: ਇਹਨਾਂ ਵਿਜੇਟ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਚਿੰਨ੍ਹ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬੈਜ ਜੋੜਨ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
pa: ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ WooCommerce ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਭਾਗ ਬਹੁਤ ਤੰਗ ਨਾ ਹੋਵੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਚੈੱਕਆਉਟ, ਕਾਰਟ, ਆਰਡਰ ਪ੍ਰਾਪਤ, ਆਰਡਰ ਭੁਗਤਾਨ ਅਤੇ ਖਾਤਾ ਪੰਨੇ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

en: This field does not match the related field value.
pa: ਇਹ ਖੇਤਰ ਸੰਬੰਧਿਤ ਖੇਤਰ ਮੁੱਲ ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ।

en: This is a required field.
pa: ਇਹ ਇੱਕ ਲੋੜੀਂਦਾ ਖੇਤਰ ਹੈ।

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
pa: ਇਹ ਇੱਕ ਪ੍ਰਯੋਗਾਤਮਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਸੈੱਟਅੱਪਾਂ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੇ। ਇਸਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਵਰਤੋ।

en: This is not a valid email address.
pa: ਇਹ ਇੱਕ ਵੈਧ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
pa: ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਆਰਡਰ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਪੰਨੇ (ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨਾ) ਅਤੇ ਖਾਤਾ ਪੰਨਿਆਂ, ਈਮੇਲਾਂ ਅਤੇ ਪੈਕਿੰਗ ਸਲਿੱਪਾਂ &#39;ਤੇ ਆਰਡਰ ਵੇਰਵਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Toll free
pa: ਟੋਲ ਫ੍ਰੀ

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
pa: ਟੌਮਸਿਲੈਕਟ ਇੱਕ ਸਰਲ ਡ੍ਰੌਪਡਾਉਨ ਚੋਣ ਭਾਗ ਹੈ ਜੋ Select2 ਨਾਲੋਂ ਘੱਟ ਗਲਤੀਆਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਹ ਉਹੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਅਸਲ ਵਿੱਚ WooCommerce ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਵਰਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Tools
pa: ਔਜ਼ਾਰ

en: Troubleshooting
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਨਿਵਾਰਣ

en: Trust symbols &amp; badges
pa: ਭਰੋਸੇ ਦੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਅਤੇ ਬੈਜ

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
pa: ਕਾਰਟ ਅਤੇ ਧੰਨਵਾਦ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
pa: ਚੁਣੇ ਗਏ ਦੇਸ਼ ਕੋਡ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੇ ਆਧਾਰ &#39;ਤੇ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਕਿ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਇੱਕ ਵੈਧ ਮੋਬਾਈਲ ਜਾਂ ਲੈਂਡਲਾਈਨ ਨੰਬਰ ਹੈ। ਇਹ ਵਿਕਲਪ <code>intl-tel-input</code> ਸਟੀਕ ਵੈਲੀਡੇਸ਼ਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕੁਝ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰਾਂ ਲਈ ਗਲਤ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
pa: ਭਰਨ ਲਈ 40% ਤੱਕ ਘੱਟ ਚੈੱਕਆਉਟ ਖੇਤਰ।

en: Update database
pa: ਡਾਟਾਬੇਸ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰੋ

en: Upgrade to PRO
pa: PRO ਵਿੱਚ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
pa: PRO ਵਿੱਚ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰੋ — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
pa: ਬਲਾਕ-ਅਧਾਰਿਤ ਥੀਮਾਂ ਲਈ `ਆਰਡਰ ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ` ਪੰਨਾ ਟੈਂਪਲੇਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: Use precise phone number validation
pa: ਸਟੀਕ ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
pa: ਅਗਲਾ ਕਦਮ

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
pa: ਡੀਬੱਗ ਮੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਿਰਫ਼ ਸਮੱਸਿਆ ਨਿਪਟਾਰਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਕਰੋ।

en: Valid until %s.
pa: %s ਤੱਕ ਵੈਧ।

en: Verify Phone Number
pa: ਫ਼ੋਨ ਨੰਬਰ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ <a href="%s" target="_blank">ਸਾਡੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ &#39;</a> ਤੇ ਜਾਓ।

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
pa: ਸਾਡੇ ਪਲੱਗਇਨ ਅਤੇ ਐਡ-ਆਨ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਾਡੀ ਵੈੱਬਸਾਈਟ &#39;ਤੇ ਜਾਓ।

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
pa: ਅਸੀਂ ਰੈਗੂਲੇਟਰੀ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇਸਨੂੰ ਹੇਠ ਲਿਖੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ <em>ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ</em> ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ: <strong>ਜਰਮਨੀ</strong> , <strong>ਆਸਟਰੀਆ</strong> , <strong>ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ</strong> , <strong>ਨੀਦਰਲੈਂਡ</strong> , <strong>ਪੋਲੈਂਡ</strong> , <strong>ਬੈਲਜੀਅਮ</strong> ਅਤੇ <strong>ਫਰਾਂਸ</strong> ।

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
pa: ਅਸੀਂ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪੰਨੇ &#39;ਤੇ ਭਟਕਣਾ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਭਟਕਣਾ-ਮੁਕਤ ਹੈਡਰ ਅਤੇ ਫੁੱਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">ਕਾਰਟ ਛੱਡਣ ਬਾਰੇ ਖੋਜ ਪੜ੍ਹੋ</a> ।

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
pa: ਜਦੋਂ ਅਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਫ਼ੋਨ ਫੀਲਡ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਇਹ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗੀ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਜਾਂ ਖੇਤਰ ਕੋਡ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਵੈਧ ਹਨ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
pa: ਜਦੋਂ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਪਲੱਗਇਨ ਨਾਲ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਸਟਾਈਲ ਲਾਗੂ ਕਰੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਟ੍ਰਾਈਪ ਭੁਗਤਾਨ ਫਾਰਮ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ ਕਸਟਮ ਸਟਾਈਲ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
pa: ਜਦੋਂ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਦੇਸ਼ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ, ਅਤੇ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਦੇਸ਼ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਿਲਿੰਗ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ, ਬਿਲਿੰਗ ਫ਼ੋਨ ਖੇਤਰ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਣਗੇ।

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
pa: ਜਦੋਂ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਨੂੰ ਸੇਂਡਿਨਬਲੂ ਪਲੱਗਇਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਡਿਸਪਲੇ ਸਥਾਨ ਤੋਂ ਸੁਤੰਤਰ ਤੌਰ &#39;ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਪੜਾਅ &#39;ਤੇ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
pa: ਜਦੋਂ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਪਲਬਧ ਪਹਿਲਾ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਤਰੀਕਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਹਰੇਕ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਪੈਕੇਜ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਤਰੀਕਾ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਸੀ।<br> ਜੇਕਰ ਸਥਾਨਕ ਪਿਕਅੱਪ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਲਈ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਵਿਧੀ ਨੂੰ ਕਲੀਅਰ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਕਲਪ ਸਮਰੱਥ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਆਪਣੇ ਆਪ ਚਾਲੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
pa: ਜਦੋਂ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਬਲੂਹੋਸਟ ਪਲੱਗਇਨ ਤੋਂ ਸ਼ਿਪਿੰਗ ਈਮੇਲ ਖੇਤਰ ਚੈੱਕਆਉਟ ਫਾਰਮ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
pa: ਜਦੋਂ ਫਾਰਮ ਫੀਲਡਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਫੌਂਟ ਦਾ ਆਕਾਰ 16px ਤੋਂ ਛੋਟਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ Safari ਅਤੇ ਹੋਰ ਬ੍ਰਾਊਜ਼ਰ ਟੈਕਸਟ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨਾ ਆਸਾਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਮੋਬਾਈਲ ਡਿਵਾਈਸਾਂ &#39;ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਸਮਰੱਥ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ Fluid Checkout ਦੁਆਰਾ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਪੰਨਿਆਂ &#39;ਤੇ ਫਾਰਮ ਫੀਲਡਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਫੌਂਟ ਦਾ ਆਕਾਰ 16px &#39;ਤੇ ਸੈੱਟ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਇਸਨੂੰ ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਨਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ।

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
pa: ਫਲੂਇਡ ਚੈੱਕਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਜਰਮਨਾਈਜ਼ਡ ਪ੍ਰੋ ਪਲੱਗਇਨ ਤੋਂ ਮਲਟੀਸਟੈਪ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਬੇਲੋੜੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ <strong>ਨਵੇਂ ਆਰਡਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਗੰਭੀਰ ਗਲਤੀਆਂ ਦਾ</strong> ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਲੱਗਇਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਜਰਮਨਾਈਜ਼ਡ ਪ੍ਰੋ ਮਲਟੀਸਟੈਪ ਚੈੱਕਆਉਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ।

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
pa: <em>&quot;1 ਕਾਲਮ&quot;</em> ਚੈੱਕਆਉਟ ਲੇਆਉਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਇਹ ਵਿਕਲਪ ਹਮੇਸ਼ਾਂ <em>&quot;ਚੈਕਆਉਟ ਕਦਮਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ&quot;</em> ਤੇ ਸੈੱਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਡੈਸਕਟੌਪ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਤੇ ਵੀ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: WooCommerce
pa: ਵੂਕਾੱਮਰਸ

en: WooCommerce Smart Coupons
pa: WooCommerce ਸਮਾਰਟ ਕੂਪਨ

en: WooCommerce Stripe Gateway
pa: WooCommerce ਸਟ੍ਰਾਈਪ ਗੇਟਵੇ

en: WooCommerce page layout
pa: WooCommerce ਪੰਨਾ ਲੇਆਉਟ

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
pa: ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗਿਆ?<br> ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਤੇਜ਼ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ, ਅਸੀਂ ਹਰ ਫੀਡਬੈਕ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਨੂੰ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਂਦੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਆਰਡਰ ਦੀ ਕੁੱਲ ਰਕਮ %s ਹੈ। ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਭੁਗਤਾਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
pa: ਸ਼ਿਪਿੰਗ %d
