fluid-checkout - en to kn translation catalogue (525 entries)

en: "Add" link button
kn: &quot;ಲಿಂಕ್ ಸೇರಿಸು&quot; ಬಟನ್

en: (PRO)
kn: (ಪ್ರೋ)

en: (Required)
kn: (ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: (experimental)
kn: (ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ)

en: (originally "%s")
kn: (ಮೂಲತಃ &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
kn: * ನೀವು ಸಕ್ರಿಯ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರೆಗೆ.

en: 1 column
kn: 1 ಕಾಲಮ್

en: 2 columns
kn: 2 ಕಾಲಮ್‌ಗಳು

en: 226 EUR value (Save 42%)
kn: 226 ಯುರೋ ಮೌಲ್ಯ (42% ಉಳಿಸಿ)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
kn: <a href="%s" target="_blank">ಹೊಸ ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಿ</a> ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ</a> , ಅಥವಾ <a href="%s" target="_blank">ಹೊಸ ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಿ</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
kn: ನಿಮ್ಮ ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ</a> ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು <a target="_blank" href="%s">PRO ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ</a> .

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
kn: <p>ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ WooCommerce ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ ಆಧಾರಿತ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟದ ನೋಟ ಮತ್ತು ಭಾವನೆಯನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ಡಿವಿ ಬಿಲ್ಡರ್ ಬಳಸುವಾಗ, ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಭಾಗಕ್ಕೂ ಡಿವಿ ಬಿಲ್ಡರ್‌ನಿಂದ ಕಸ್ಟಮ್ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕಸ್ಟಮ್ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳು ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.</p><p> ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟವನ್ನು ಡಿವಿ ಬಿಲ್ಡರ್ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳ ಬದಲಿಗೆ <code>[woocommerce_checkout]</code> ಎಂಬ ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ ಹೊಂದಿರುವ ಪಠ್ಯ ವಿಜೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪಾದಿಸಿ.</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
kn: <p>ಈ ವಿಜೆಟ್ ಅನ್ನು ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ನಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.</p><p> ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಬಳಸುವಾಗ, ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟವು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಮೂಲ WooCommerce ಶಾರ್ಟ್‌ಕೋಡ್ <code>[woocommerce_checkout]</code> ಅನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.</p><p> ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ, ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
kn: <p>ನೀವು CodeRockz ನಿಂದ WooCommerce ಗಾಗಿ ಡೆಲಿವರಿ &amp; ಪಿಕಪ್ ದಿನಾಂಕ ಸಮಯ (ಉಚಿತ ಮತ್ತು PRO) ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಾವು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳೊಂದಿಗಿನ ಏಕೀಕರಣವನ್ನು Fluid Checkout PRO ಗೆ ಸರಿಸಲಾಗಿದೆ.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
kn: <strong>%1$s ಗೆ</strong> <strong>%2$s ಅನ್ನು</strong> ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
kn: ಖಾತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Account matching / user matching
kn: ಖಾತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ / ಬಳಕೆದಾರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ

en: Account password
kn: ಖಾತೆಯ ಪಾಸ್‌ವರ್ಡ್

en: Action link on the order summary at checkout.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶದ ಮೇಲಿನ ಕ್ರಿಯೆಯ ಲಿಂಕ್.

en: Activate %s
kn: %s ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Activated
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Add %s
kn: %s ಸೇರಿಸಿ

en: Add billing phone field to the checkout form.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add extra fields to the checkout form
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add shipping phone field to the checkout form.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

en: Add widget areas to the cart page
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add widget areas to the checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add widget areas to the order pay page
kn: ಆರ್ಡರ್ ಪಾವತಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add widget areas to the thank you page
kn: ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟಕ್ಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add-ons
kn: ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳು

en: Additional header sections
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹೆಡರ್ ವಿಭಾಗಗಳು

en: Additional notes
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Address Book
kn: ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ

en: Address book
kn: ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಇಮೇಲ್ ಮತ್ತು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: After Shipping Address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ನಂತರದ ವಿಳಾಸ

en: After order sections
kn: ಆದೇಶದ ನಂತರದ ವಿಭಾಗಗಳು

en: After shipping address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ನಂತರದ ವಿಳಾಸ

en: After the cart actions
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ನಂತರ

en: After the cart items section
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗದ ನಂತರ

en: After the order items section
kn: ಆರ್ಡರ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗದ ನಂತರ

en: After the order overview
kn: ಆದೇಶದ ಅವಲೋಕನದ ನಂತರ

en: After the order overview and payment instructions
kn: ಆರ್ಡರ್ ಅವಲೋಕನ ಮತ್ತು ಪಾವತಿ ಸೂಚನೆಗಳ ನಂತರ

en: After the order summary
kn: ಆದೇಶದ ಸಾರಾಂಶದ ನಂತರ

en: After the order totals
kn: ಆರ್ಡರ್ ಮೊತ್ತದ ನಂತರ

en: After the progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ನಂತರ

en: After the shipping section
kn: ಸಾಗಣೆ ವಿಭಾಗದ ನಂತರ

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
kn: ಎಲ್ಲಾ PRO ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು + ವಿಶೇಷ ಬೆಲೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳು.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗಮನಿಸಿದಾಗ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, <strong>ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಲೈಟ್</strong> ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: All future add-ons *
kn: ಎಲ್ಲಾ ಭವಿಷ್ಯದ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳು *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು EUR ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಬೆಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳಿದ್ದರೆ, ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿರುವ ಕೊಡುಗೆಗಳು ಇವುಗಳನ್ನು ಮೀರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಆರ್ಡರ್‌ಗೆ ಉಡುಗೊರೆ ಸಂದೇಶ ಮತ್ತು ಇತರ ಉಡುಗೊರೆ ಸಂಬಂಧಿತ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ಉತ್ಪನ್ನದ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಥವಾ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
kn: ಅಂಗಡಿ ನಿರ್ವಾಹಕರು ಹಸ್ತಚಾಲಿತವಾಗಿ ರಚಿಸಿದ ಅಥವಾ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳದ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳಿಗೆ ಪಾವತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Already have an account?
kn: ಈಗಾಗಲೇ ಖಾತೆ ಇದೆಯೇ?

en: Always show
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ತೋರಿಸು

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಾಗ ಚೆಕ್ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸಲಾದ ಮಾಹಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
kn: ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್, ಯೂನಿಟ್, ಕಟ್ಟಡ, ಮಹಡಿ, ಇತ್ಯಾದಿ.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
kn: ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಪಾವತಿ ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಿ

en: As a step after shipping
kn: ಸಾಗಣೆಯ ನಂತರದ ಒಂದು ಹಂತವಾಗಿ

en: As a step before shipping
kn: ಸಾಗಣೆಗೆ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮೊದಲು

en: As a sub-step after the shipping address section
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗದ ನಂತರ ಉಪ-ಹಂತವಾಗಿ

en: As a sub-step before the payment section
kn: ಪಾವತಿ ವಿಭಾಗದ ಮೊದಲು ಉಪ-ಹಂತವಾಗಿ

en: As a sub-step before the shipping address section
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗದ ಮೊದಲು ಉಪ-ಹಂತವಾಗಿ

en: As a substep after payment methods
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳ ನಂತರದ ಉಪ ಹಂತವಾಗಿ

en: As a substep before payment methods
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳ ಮೊದಲು ಉಪಹಂತವಾಗಿ

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
kn: ಗ್ರಾಹಕರ ಸಂಪರ್ಕ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ ಖಾತೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಅತಿಥಿ ಗ್ರಾಹಕರ ಆದೇಶಗಳನ್ನು ಅವರ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಖಾತೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಿ.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
kn: ವಿತರಣಾ ವಿಳಂಬ ಮತ್ತು ಅತೃಪ್ತ ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಅವರು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಖರೀದಿಸಿದಾಗ <strong>ಸರಿಯಾದ ವಿಳಾಸ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು</strong> ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ.

en: Bars
kn: ಬಾರ್‌ಗಳು

en: Before Shipping Address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮೊದಲು ವಿಳಾಸ

en: Before checkout steps
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ಮೊದಲು

en: Before coupon codes section
kn: ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು

en: Before shipping address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ

en: Before the cart actions
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಕ್ರಮಗಳ ಮೊದಲು

en: Before the cart items section
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗದ ಮೊದಲು

en: Before the checkout steps
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ಮೊದಲು

en: Before the order items section
kn: ಆರ್ಡರ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗದ ಮೊದಲು

en: Before the order summary
kn: ಆದೇಶದ ಮೊದಲು ಸಾರಾಂಶ

en: Before the order totals
kn: ಆದೇಶದ ಮೊತ್ತ ಮುಗಿಯುವ ಮೊದಲು

en: Before the progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೊದಲು

en: Before the shipping section
kn: ಸಾಗಣೆ ವಿಭಾಗದ ಮೊದಲು

en: Below the order summary
kn: ಆದೇಶದ ಸಾರಾಂಶದ ಕೆಳಗೆ

en: Below the payment section
kn: ಪಾವತಿ ವಿಭಾಗದ ಕೆಳಗೆ

en: Billing address
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ

en: Billing phone
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಫೋನ್

en: Both below the payment section and the order summary
kn: ಪಾವತಿ ವಿಭಾಗ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶದ ಕೆಳಗೆ ಎರಡೂ

en: Boxed
kn: ಪೆಟ್ಟಿಗೆ

en: Breadcrumbs
kn: ಬ್ರೆಡ್ ತುಂಡುಗಳು

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Captcha Pro by BestWebSoft
kn: ಬೆಸ್ಟ್‌ವೆಬ್‌ಸಾಫ್ಟ್‌ನಿಂದ ಕ್ಯಾಪ್ಚಾ ಪ್ರೊ

en: Captcha position
kn: ಕ್ಯಾಪ್ಚಾ ಸ್ಥಾನ

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
kn: ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಬಟನ್

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
kn: ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ವಿಭಾಗ

en: Carrier:
kn: ವಾಹಕ:

en: Cart elements
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಅಂಶಗಳು

en: Cart items
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳು

en: Cart items count
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: Cart layout
kn: ಕಾರ್ಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Cart optimizations
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್‌ಗಳು

en: Cart total:
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಒಟ್ಟು:

en: Change email address to: {suggestion-value}
kn: ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಕಂಪನಿಯ ಹೆಸರಿನ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: Change: %s
kn: ಬದಲಾವಣೆ: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
kn: ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟ ಮತ್ತು ಖಾತೆ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
kn: ಗ್ರಾಹಕರಿಂದ ಪಾವತಿ ಬಾಕಿ ಇರುವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳಿಗೆ ಆರ್ಡರ್ ಪೇ ಪುಟದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
kn: ನೀವು ಸ್ಥಾಪಿಸಿರುವ ಇತರ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳಿಗೆ ಯಾವುದೇ <a href="%s">ಏಕೀಕರಣ ಆಯ್ಕೆಗಳು</a> ಲಭ್ಯವಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
kn: &quot;ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್/ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ&quot; ಎಂಬ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಆಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Checkout
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Checkout Below Place Order
kn: ಪ್ಲೇಸ್ ಆರ್ಡರ್ ಕೆಳಗೆ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮಾಡಿ

en: Checkout Footer
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Checkout Header - Desktop
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ - ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್

en: Checkout Header - Mobile
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ - ಮೊಬೈಲ್

en: Checkout Order Summary
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ

en: Checkout Sidebar
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್

en: Checkout elements
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅಂಶಗಳು

en: Checkout fields
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Checkout layout
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Checkout options
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Checkout progress
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪ್ರಗತಿ

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
kn: ಪಾವತಿ

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
kn: ಬದಲಾವಣೆ

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆ ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದ ಹೆಡರ್‌ಗೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆ ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ. <em>ಮುಖ್ಯ</em> ಭಾಗಕ್ಕೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Choose a background color for the order summary section.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸಿ. ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆ ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Choose in which position to display the order actions.
kn: ಕ್ರಮ ಕ್ರಮಗಳು ಯಾವ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Choose in which position to display the section.
kn: ವಿಭಾಗವನ್ನು ಯಾವ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಯಾವ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಯಾವ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಯಾವ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Choose the style of the progress bar.
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಕೂಪನ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವಾಗಿ ಯಾವ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಆರಿಸಿ.

en: Classic
kn: ಕ್ಲಾಸಿಕ್

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Click to go to the order summary
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Close and continue with checkout
kn: ಮುಚ್ಚಿ ಮತ್ತು ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮುಂದುವರಿಸಿ

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
kn: ಮುಚ್ಚಿ

en: Collapsed
kn: ಕುಗ್ಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
kn: <strong>ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ EU VAT ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಿ</strong> , ರಿವರ್ಸ್ ಚಾರ್ಜ್ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ತೆರಿಗೆ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಗ್ರಾಹಕರ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Company name field for billing address
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಕಂಪನಿ ಹೆಸರಿನ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Company name field for shipping address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಕಂಪನಿ ಹೆಸರಿನ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Confirm
kn: ದೃಢೀಕರಿಸಿ

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: Contact step
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಹಂತ

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
kn: ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆ ಮುಕ್ತ ಪುಟದ ಶಿರೋಲೇಖ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ ಅಥವಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಥೀಮ್‌ನ ಶಿರೋಲೇಖ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Coupon codes
kn: ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳು

en: Create an account
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: Cross-sells
kn: ಕ್ರಾಸ್-ಸೆಲ್ಸ್

en: Custom fields
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Dark mode
kn: ಕತ್ತಲೆ ಮೋಡ್

en: Dashboard
kn: ಡ್ಯಾಶ್‌ಬೋರ್ಡ್

en: Debug mode
kn: ಡೀಬಗ್ ಮೋಡ್

en: Debug options
kn: ಡೀಬಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Default button style
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಟನ್ ಶೈಲಿ

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
kn: &quot;ಆದೇಶವನ್ನು ಇರಿಸಿ&quot; ಮತ್ತು ಪದಗಳ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
kn: ಕ್ಯಾಪ್ಚಾ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ವಿವರಿಸಿ. ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕ್ಯಾಪ್ಚಾ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಕೆಲವು ಸ್ಥಾನಗಳು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದಿರಬಹುದು.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆರ್ಡರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಗೋಚರತೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಿ.

en: Design template
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು, ಆಪ್ಟಿಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಪುಟಗಳು, ಖಾತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನವು.

en: Did you mean %s?
kn: ನೀವು %s ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೀರಾ?

en: Disable the theme checkout options
kn: ಥೀಮ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Dismiss
kn: ವಜಾಗೊಳಿಸಿ

en: Display as a cart section
kn: ಕಾರ್ಟ್ ವಿಭಾಗವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
kn: ಬಹು-ಹಂತದ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಹಂತವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
kn: ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಗಳಿಗೆ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಉಡುಗೊರೆ ಸಂದೇಶ ಮತ್ತು ಇತರ ಉಡುಗೊರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display message when an account exists with the email address provided
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸದೊಂದಿಗೆ ಖಾತೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
kn: ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ ಮತ್ತು ವಿಭಾಗಗಳ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ. ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳಲ್ಲಿನ ಆದೇಶ ವಿವರಗಳ ಶೈಲಿಗಳು ಬದಲಾಗದೆ ಉಳಿದಿವೆ.

en: Display order progress from the theme
kn: ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಆದೇಶದ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
kn: &quot;ಸೇರಿಸು&quot; ಲಿಂಕ್ ಬಟನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಣ್ಣಕ್ಷರದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಂತೆಯೇ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
kn: ಬಹು-ಹಂತದ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the coupon codes section title
kn: ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the form field labels visible on the page
kn: ಪುಟದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ಫಾರ್ಮ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
kn: ಉಡುಗೊರೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವಿಭಾಗದ ಬದಲಿಗೆ ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ಕೋಷ್ಟಕದ ಭಾಗವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the gift message fields always expanded
kn: ಉಡುಗೊರೆ ಸಂದೇಶ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಸ್ತರಿಸಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
kn: ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟದಲ್ಲಿ ವಿಶಾಲ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display the order status progress bar
kn: ಆದೇಶ ಸ್ಥಿತಿ ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
kn: ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ ಕೆಳಗೆ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ. ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇಸ್ ಆರ್ಡರ್ ಬಟನ್ ಕೆಳಗೆ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶದ ಒಳಗೆ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ. ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
kn: ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಗಳಿಗೆ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ. ಪ್ಲಗಿನ್‌ನ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶದ ನಂತರ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
kn: ಬೆಂಬಲಿತ ಪಾವತಿ ಗೇಟ್‌ವೇಗಳು ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ.

en: Distraction free header and footer
kn: ಗೊಂದಲ ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್

en: Do not change placeholders
kn: ಪ್ಲೇಸ್‌ಹೋಲ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಡಿ

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ದೋಷ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಡಿ. ಖರೀದಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವಾಗ, ಈ ದೋಷ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
kn: ಲಿಂಕ್ ಬಟನ್ ಹಿಂದೆ &quot;ವಿಳಾಸ ಸಾಲು 2&quot; ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಬೇಡಿ.

en: Do not save any shipping address
kn: ಯಾವುದೇ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಉಳಿಸಬೇಡಿ.

en: Do not show
kn: ತೋರಿಸಬೇಡಿ

en: Don't show this again
kn: ಇದನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೋರಿಸಬೇಡಿ

en: EU-VAT Assistant
kn: EU-VAT ಸಹಾಯಕ

en: Edit cart
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit cart contents at checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಟ್ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit cart link
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಲಿಂಕ್ ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit the checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
kn: ಮೇಲ್ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ: (ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ)

en: Enable cart page optimizations
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable custom shipping email field
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಇಮೇಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable dark mode
kn: ಡಾರ್ಕ್ ಮೋಡ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable integrated coupon code section
kn: ಸಂಯೋಜಿತ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable international phone number fields
kn: ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enable order details customizations on email notifications
kn: ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ಕಸ್ಟಮೈಸೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable order pay page optimizations
kn: ಆರ್ಡರ್ ಪೇ ಪುಟ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable phone number validation based on country rules
kn: ದೇಶದ ನಿಯಮಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೌಲ್ಯೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable thank you page and order details optimizations
kn: ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the account matching feature
kn: ಖಾತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable the express checkout section
kn: ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable wide layout on "My account" page.
kn: &quot;ನನ್ನ ಖಾತೆ&quot; ಪುಟದಲ್ಲಿ ವಿಶಾಲ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
kn: ಈ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ.

en: Enhanced select fields
kn: ವರ್ಧಿತ ಆಯ್ದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Enter your code here
kn: ನಿಮ್ಮ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Error:
kn: ದೋಷ:

en: Expanded
kn: ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Expired on %s.
kn: %s ರಂದು ಅವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
kn: ಬೆಂಬಲಿತ ಪಾವತಿ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಬಟನ್‌ಗಳು

en: Express checkout
kn: ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ನ ಎಲ್ಲಾ ಒಳಿತನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟ ಮತ್ತು ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟಗಳಿಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿ.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಜೂಮ್-ಇನ್ ಅನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

en: Fixed line
kn: ಸ್ಥಿರ ಮಾರ್ಗ

en: Fluid Checkout
kn: ದ್ರವ ಚೆಕ್ಔಟ್

en: Fluid Checkout PRO
kn: ದ್ರವ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪ್ರೊ

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪ್ರೊ - ಬಂಡಲ್

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
kn: ಕೋಡ್‌ರಾಕ್ಜ್‌ನಿಂದ ದ್ರವ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮತ್ತು ವಿತರಣಾ ದಿನಾಂಕ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು

en: Fluid Checkout database update
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ನವೀಕರಣ

en: Fluid Checkout database updated successfully
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
kn: ದ್ರವ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಡಿವಿ ಬಿಲ್ಡರ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ವಿನ್ಯಾಸದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Footer background color
kn: ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಒಂದೇ (ಒಂದೇ ವಿಭಾಗ) ಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿ

en: Force wide layout on WooCommerce pages
kn: WooCommerce ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಬಲವಂತದ ವಿಶಾಲ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
kn: ಪ್ರತಿಯೊಂದು ದೇಶಕ್ಕೂ ನಿಯಮಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿ.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳು, ಆದೇಶ ಸಾರಾಂಶ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿಭಾಗಗಳಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಶೈಲಿಗಳು.<br> ಕಾರ್ಟ್, ಆರ್ಡರ್ ರಿಸೀವ್ಡ್ ಮತ್ತು ವ್ಯೂ ಆರ್ಡರ್ ಪುಟಗಳಂತಹ ಇತರ ಪುಟಗಳಿಗೂ ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಬಳಸುವಾಗ ಜರ್ಮನೀಕರಿಸಿದ PRO ಮಲ್ಟಿಸ್ಟೆಪ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
kn: ಬಂಡಲ್ ಪಡೆಯಿರಿ - ಕೇವಲ 129 ಯುರೋಗಳು

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
kn: ಈ ಆಡ್-ಆನ್ ಪಡೆಯಿರಿ — 29 ಯುರೋ

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
kn: ಈ ಆಡ್-ಆನ್ ಪಡೆಯಿರಿ — 39 ಯುರೋ

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
kn: ಈ ಆಡ್-ಆನ್ ಪಡೆಯಿರಿ — 59 ಯುರೋ

en: Gift message
kn: ಉಡುಗೊರೆ ಸಂದೇಶ

en: Gift messages and packing slips
kn: ಉಡುಗೊರೆ ಸಂದೇಶಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಲಿಪ್‌ಗಳು

en: Gift options
kn: ಉಡುಗೊರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Go to Germanized settings
kn: ಜರ್ಮನೀಕರಿಸಿದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಿಗೆ ಹೋಗಿ

en: Go to Plugin Search
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Go to the home page
kn: ಮುಖಪುಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Google Address Autocomplete
kn: Google ವಿಳಾಸ ಸ್ವಯಂಪೂರ್ಣತೆ

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
kn: ಅದ್ಭುತ! ನಿಮ್ಮ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟವು ಈಗ ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
kn: HTML ಬಣ್ಣದ ಮೌಲ್ಯ. ಅಂದರೆ: #f3f3f3

en: Header
kn: ಶಿರೋಲೇಖ

en: Header and footer
kn: ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್

en: Header and footer template
kn: ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Header and footer templates
kn: ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

en: Header background color
kn: ಶಿರೋಲೇಖ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Here are a few resources for you to get started:
kn: ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕೆಲವು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ:

en: Hidden
kn: ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Hidden (remove field)
kn: ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ (ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ)

en: Hide cart items errors at the checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ದೋಷಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ.

en: Hide optional fields behind a link button
kn: ಲಿಂಕ್ ಬಟನ್‌ನ ಹಿಂದೆ ಐಚ್ಛಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: Highlight the billing address section in the checkout form
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlight the order totals row in the order summary table
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ ಕೋಷ್ಟಕದಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ಮೊತ್ತಗಳ ಸಾಲನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿ.

en: I already have it – Hide this offer
kn: ನನ್ನ ಬಳಿ ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ - ಈ ಆಫರ್ ಅನ್ನು ಮರೆಮಾಡಿ

en: I need help!
kn: ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಬೇಕು!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಿದರೆ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಇಮೇಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಟೈಪೊಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. (ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು &quot;ಐಚ್ಛಿಕ&quot; ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರೆ, ಅದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗೋಚರತೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಇತರ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ತಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
kn: ನಿಮಗೆ ಎಂದಾದರೂ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ, ನಮ್ಮ ಅಧಿಕೃತ ಬೆಂಬಲ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ <a href="%s" target="_blank">ಬೆಂಬಲ ಟಿಕೆಟ್ ತೆರೆಯಿರಿ</a> .

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪಾವತಿ ಗೇಟ್‌ವೇ ಮೂಲಕ ಪಾವತಿಸುವಾಗ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ.

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
kn: ಯಾವುದೇ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
kn: ಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದಾದ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ ವಿಭಾಗದ ಆರಂಭಿಕ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Inside the cart items section
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗದ ಒಳಗೆ

en: Inside the order items section
kn: ಆರ್ಡರ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗದ ಒಳಗೆ

en: Inside the order overview
kn: ಆದೇಶದ ಒಳಗಿನ ಅವಲೋಕನ

en: Inside the order summary
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶದ ಒಳಗೆ

en: Installed &mdash; Activate
kn: ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ — ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Integrated coupon code field on the cart page
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿತ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Integrations
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: International phone numbers
kn: ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
kn: ತೆರೆದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">ಸಂಶೋಧನೆಯನ್ನು ಓದಿ</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
kn: ಉತ್ತಮ ಬಳಕೆದಾರ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: Layout &amp; design
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸ

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡ-ಮಾರಾಟದ ವಸ್ತುಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
kn: ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ <strong>ಬಹು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು</strong> ಮತ್ತು ಚೆಕ್ಔಟ್ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸಿ.

en: License key cancelled.
kn: ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: License keys
kn: ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಗಳು

en: Link to shop page
kn: ಅಂಗಡಿ ಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿ

en: Load unminified assets
kn: ಮಿನಿಫೈ ಮಾಡದ ಸ್ವತ್ತುಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Local pickup
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್

en: Local pickup and in-store collection
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್ ಮತ್ತು ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿನ ಸಂಗ್ರಹಣೆ

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
kn: ಲಾಗ್ ಇನ್

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
kn: ಅಥವಾ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
kn: ಅಥವಾ ಕೆಳಗೆ ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: Log in to your account
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿ

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
kn: %1$s ಆಗಿ ಲಾಗಿನ್ ಆಗಿದ್ದೀರಿ. <a href="%2$s">ಲಾಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿ</a>

en: Logo image
kn: ಲೋಗೋ ಚಿತ್ರ

en: Mailchimp for WooCommerce
kn: WooCommerce ಗಾಗಿ ಮೇಲ್‌ಚಿಂಪ್

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
kn: ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವಾಗ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿ ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದ &quot;ಸೇರಿಸು&quot; ಲಿಂಕ್ ಬಟನ್‌ನ ಲೇಬಲ್‌ಗಳನ್ನು <code>lowercase</code> ಮಾಡಿ (ಅಂದರೆ &quot;ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ&quot; ಬದಲಿಗೆ &quot;ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ&quot;). ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗಾಗಿ ಲಿಂಕ್ ಬಟನ್‌ಗಳ ಮೇಲೂ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
kn: ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವಾಗ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶವು ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ.

en: Make the order summary stay visible while scrolling
kn: ಸ್ಕ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವಾಗ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶವು ಗೋಚರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗದ ನಂತರ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವು ಪ್ರದರ್ಶಿತವಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು &quot;ಅಗತ್ಯ&quot; ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರೆ, &quot;ಅಗತ್ಯ&quot; ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಬಹುದು. ಆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಬಹುದೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗದ ನಂತರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು &quot;ಅಗತ್ಯ&quot; ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಿದ್ದರೆ, &quot;ಅಗತ್ಯ&quot; ಎಂದು ಒತ್ತಾಯಿಸಬಹುದು. ಆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸಬಹುದೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Minimalist
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಯತಾವಾದಿ

en: Mobile
kn: ಮೊಬೈಲ್

en: More design templates
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿನ್ಯಾಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು

en: More information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: More positions for the coupon code on the checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸ್ಥಾನಗಳು

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ ವಿಭಾಗವು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಹೆಚ್ಚು ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ PRO ಬಳಸುವಾಗ ಕಾರ್ಟ್, ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಣೆ ಆರ್ಡರ್ ಪುಟಗಳಿಗೂ ಅನ್ವಯಿಸಬಹುದು.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
kn: ಸೈನ್ ಅಪ್ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಹಂತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಿ.

en: Multi step
kn: ಬಹು ಹಂತ

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಬಹು ಉಳಿಸಿದ ವಿಳಾಸಗಳು.

en: My account layout
kn: ನನ್ನ ಖಾತೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
kn: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಏಕೀಕರಣಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಆ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
kn: ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಯಾವುದೇ ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಗಳ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅಥವಾ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಆ ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ.

en: Not selected yet.
kn: ಇನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅಡ್ಡ-ಮಾರಾಟದ ಐಟಂಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Ok
kn: ಸರಿ

en: On the sidebar
kn: ಸೈಡ್‌ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ

en: On the site header (requires distraction-free header)
kn: ಸೈಟ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ (ಗೊಂದಲ-ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
kn: WooCommerce ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವಿಭಾಗವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಇಂಪ್ರೆಜಾ ಥೀಮ್ ಹೆಡರ್ ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Only applies when using a block-based theme.
kn: ಬ್ಲಾಕ್-ಆಧಾರಿತ ಥೀಮ್ ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
kn: ಸಾಗಣೆ ಅಥವಾ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ದೇಶಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಿ.

en: Only used for shipping-related questions.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Optimized cart page
kn: ಅತ್ಯುತ್ತಮಗೊಳಿಸಿದ ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟ

en: Optimized horizontal cross-sells layout
kn: ಆಪ್ಟಿಮೈಸ್ಡ್ ಸಮತಲ ಕ್ರಾಸ್-ಸೆಲ್ಸ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Optimized order received / thank you page
kn: ಅತ್ಯುತ್ತಮಗೊಳಿಸಿದ ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ / ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟ

en: Optional
kn: ಐಚ್ಛಿಕ

en: Optional fields
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Or
kn: ಅಥವಾ

en: Order actions
kn: ಕ್ರಮಗಳ ಆದೇಶ

en: Order details layout
kn: ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Order details optimizations
kn: ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ಆಪ್ಟಿಮೈಸೇಶನ್‌ಗಳು

en: Order downloads
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿ

en: Order notes
kn: ಆರ್ಡರ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಂಖ್ಯೆ ಮತ್ತು ರಶೀದಿಯನ್ನು ಈ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Order pay
kn: ಆರ್ಡರ್ ಪೇ

en: Order pay page
kn: ಆರ್ಡರ್ ಪಾವತಿ ಪುಟ

en: Order progress
kn: ಆದೇಶ ಪ್ರಗತಿ

en: Order status
kn: ಆದೇಶ ಸ್ಥಿತಿ

en: Order summary
kn: ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
kn: ಥೀಮ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ್ದರೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಹೆಡರ್ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್ ಬಳಸುವಾಗ ಫೆನ್ನಿಕ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಬ್ರೆಡ್‌ಕ್ರಂಬ್ಸ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್, ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಥೆಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್ ಬಳಸುವಾಗ ದಿ ಜೆಮ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಬಳಸುವಾಗ ಬುಕ್‌ಶೆಲ್ಫ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್, ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಕಪೀ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಬಳಸುವಾಗ ನೈಚರ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್, ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟೊ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್, ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರೆಸ್‌ಮಾರ್ಟ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಫೂಟರ್ ಬಳಸುವಾಗ ವುಡ್‌ಮಾರ್ಟ್ ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಮಾಡಿ.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಓವರ್‌ರೈಡ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂಪರ್ಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ.

en: Page background color
kn: ಪುಟದ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Page template
kn: ಪುಟ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Parcel terminal
kn: ಪಾರ್ಸೆಲ್ ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Payment form
kn: ಪಾವತಿ ಫಾರ್ಮ್

en: Payment method
kn: ಪಾವತಿ ವಿಧಾನ

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
kn: ನಿಖರವಾದ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಬಳಸಲಾಗುವ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆ ದೃಢೀಕರಣದ ಪ್ರಕಾರಗಳು.

en: Pick a Locker
kn: ಲಾಕರ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Pickup point
kn: ಪಿಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್

en: Pickup point not selected yet.
kn: ಪಿಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಇನ್ನೂ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

en: Pickup point:
kn: ಪಿಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್:

en: Place order
kn: ಆರ್ಡರ್ ಮಾಡಿ

en: Please verify your phone number.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
kn: ಮೊಬೈಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆರ್ಡರ್ ಸಾರಾಂಶ ವಿಭಾಗದ ಸ್ಥಾನ.

en: Position on checkout page
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
kn: ಮೊದಲ ಸಾಗಣೆ ವಿಧಾನದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯಿರಿ

en: Proceed to %s
kn: %s ಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

en: Proceed to billing
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

en: Proceed to contact
kn: ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

en: Proceed to payment
kn: ಪಾವತಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

en: Proceed to shipping
kn: ಸಾಗಣೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ

en: Progress bar
kn: ಪ್ರಗತಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Rate the plugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ರೇಟ್ ಮಾಡಿ

en: Read documentation
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಓದಿ

en: Read the documentation.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಓದಿ.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಓದಿ <a href="%s" target="_blank">ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ</a> .

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ &quot;ವಿಳಾಸ ಸಾಲು 2&quot; ಕ್ಷೇತ್ರವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಅಥವಾ ಸರಿಯಾದ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿದ್ದಾಗ (ಅಂದರೆ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಇತರ ಹಾಳಾಗುವ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ) ಮಾತ್ರ ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
kn: <code>select2</code> ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಘಟಕಗಳನ್ನು <code>TomSelect</code> ನೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
kn: ಖಾತೆ ರಚನೆ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಅಧಿಸೂಚನೆ ಮತ್ತು ಲಾಗಿನ್ ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಗ್ರಾಹಕರ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಬಹುದು.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪಿಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಸ್ಥಳದೊಂದಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Required
kn: ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: Same as billing address
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ

en: Same as shipping address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ

en: Save same as the billing address
kn: ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ ಉಳಿಸಿ

en: Save the selected pickup location
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಪಿಕಪ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Select an image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. AJAX ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿತ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕ್ರಾಸ್-ಸೆಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವೆಚ್ಚಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಟರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಬೇಕಾದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
kn: &quot;ಕೂಪನ್ ಅನ್ವಯಿಸು&quot; ಬಟನ್‌ನ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ &quot;ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ಮೊದಲು&quot; ಕೂಪನ್ ಕೋಡ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಅಥವಾ ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ &quot;ಕಾರ್ಟ್ ಐಟಂಗಳ ವಿಭಾಗಕ್ಕೂ ಮೊದಲು&quot; ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
kn: ಫೆರ್ಮೊಪಾಯಿಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಾಗಿಸುವಾಗ ಸಂಗ್ರಹಣಾ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
kn: ಮುಂದುವರಿಯುವ ಮೊದಲು ಪಿಕಪ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
kn: ಸೆಂಡಿನ್‌ಬ್ಲೂ - WooCommerce ಇಮೇಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಒಳಗೆ <code>font-size</code> 16px ಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Settings
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು

[ctx: Settings section]
en: Cart
kn: ಕಾರ್ಟ್

[ctx: Settings section]
en: Order pay
kn: ಆರ್ಡರ್ ಪೇ

[ctx: Settings section]
en: Thank you
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

[ctx: Settings section title]
en: License keys
kn: ಪರವಾನಗಿ ಕೀಲಿಗಳು

en: Setup & Documentation
kn: ಸೆಟಪ್ ಮತ್ತು ದಸ್ತಾವೇಜೀಕರಣ

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
kn: <a href="%s">ಚೆಕ್ಔಟ್ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ</a> ವಿನ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ.

en: Shipping
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್

en: Shipping address
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ

en: Shipping method
kn: ಸಾಗಣೆ ವಿಧಾನ

en: Shipping methods
kn: ಸಾಗಣೆ ವಿಧಾನಗಳು

en: Shipping phone
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಫೋನ್

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಪಿಕಪ್ ಸ್ಥಳದ ಉಪಹಂತದಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಿ. ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಈ ಹಿಂದೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮತ್ತೆ ತೋರಿಸಲು ಇದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
kn: ಫೋನ್ ಫೀಲ್ಡ್‌ಗಳ ಒಳಗೆ ಮಾನ್ಯವಾದ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಉದಾಹರಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ.

en: Show country code beside the flag
kn: ಧ್ವಜದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ದೇಶದ ಕೋಡ್ ತೋರಿಸಿ

en: Show if not defined
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸದಿದ್ದರೆ ತೋರಿಸಿ

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
kn: ಪಿಕಪ್ ಸ್ಥಳದ ಉಪಹಂತದಲ್ಲಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ

en: Sign up checkbox position
kn: ಸೈನ್ ಅಪ್ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಸ್ಥಾನ

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
kn: ನಿಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಗೆ ಸರಳೀಕೃತ EU-VAT ಮೌಲ್ಯೀಕರಣ.

en: Single step
kn: ಒಂದೇ ಹೆಜ್ಜೆ

en: Skip to content
kn: ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣದಂತೆ, <strong>ಮುಂದುವರಿಯುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನ ಪೂರ್ಣ ಬ್ಯಾಕಪ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು</strong> ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
kn: ಕ್ವಾಡ್‌ಲೇಯರ್‌ಗಳ WooCommerce Checkout ಮ್ಯಾನೇಜರ್‌ನ ಕೆಲವು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬಳಸುವಾಗ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದಿರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಪರ್ಯಾಯ ಪರಿಹಾರಗಳಿಗಾಗಿ <a href="%s">ನಮ್ಮ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು</a> ಓದಿ.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
kn: ಕೆಲವು ಆಯ್ಕೆಗಳು ಕೆಲವು ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಥೀಮ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗದಿರಬಹುದು.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಸೈಟ್ ಹೆಡರ್‌ಗಾಗಿ ಅಂತರ (ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ)

en: Special offers
kn: ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳು

en: Split
kn: ವಿಭಜನೆ

en: Step %1$s of %2$s
kn: %2$s ರಲ್ಲಿ %1$s ಹಂತ

en: Subscribe checkbox
kn: ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್

[ctx: Substep review text]
en: None.
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ.

en: Support
kn: ಬೆಂಬಲ

en: Thank you page
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಪುಟ

en: Thank you page & order details layout
kn: ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಪುಟ &amp; ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
kn: ದ್ರವ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು!

en: The Bluehost Plugin
kn: ಬ್ಲೂಹೋಸ್ಟ್ ಪ್ಲಗಿನ್

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
kn: CNPJ ಸಂಖ್ಯೆ &quot;{cnpj_number}&quot; ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
kn: &quot;{cpf_number}&quot; CPF ಸಂಖ್ಯೆ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
kn: <strong>ನಿಮ್ಮ WooCommerce ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪರಿವರ್ತನೆ ದರವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಸುಧಾರಿಸಲು</strong> ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಖರೀದಿ ಅನುಭವವನ್ನು ಸ್ಥಿರವಾಗಿಸಲು ಉತ್ತಮ ಸಾಧನಗಳು.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
kn: ಈ ಬಂಡಲ್ ನಾವು ಪ್ರಸ್ತುತ ನೀಡುವ ಎಲ್ಲಾ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮೊದಲು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ &quot;ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ&quot; ಎಂಬ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.<br> ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಮೊದಲು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದಾಗ &quot;ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ&quot; ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಿದಂತೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.<br> ಚೆಕ್ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆರೆದ ಇನ್‌ಪುಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">ಸಂಶೋಧನೆಯನ್ನು ಓದಿ</a> .

en: The database changes where applied successfully.
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅನ್ವಯಿಸಿದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
kn: <em>&quot;1 ಕಾಲಮ್&quot;</em> ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ <em>&quot;ಸ್ಪ್ಲಿಟ್&quot;</em> ವಿನ್ಯಾಸ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದರೆ <em>&quot;ಕನಿಷ್ಠ&quot;</em> ಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆ.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
kn: <em>&quot;ಸೈಟ್ ಹೆಡರ್‌ನಲ್ಲಿ&quot;</em> ಆಯ್ಕೆಯು ಅಡ್ಡಿ-ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಬಳಸುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
kn: ಥೀಮ್‌ನಿಂದ ಸೇರಿಸಲಾದ ಉತ್ಪನ್ನ ಚಿತ್ರ, ಪ್ರಮಾಣ ಕ್ಷೇತ್ರ, ತೆಗೆದುಹಾಕು ಬಟನ್ ಮತ್ತು ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟಕ್ಕೆ ಲಿಂಕ್ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
kn: ಕ್ವಾಡ್‌ಲೇಯರ್‌ಗಳ WooCommerce ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪ್ಲಗಿನ್ ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡಾಗ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ &quot;ಗ್ರಾಹಕ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್&quot; ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಹಕರು ಇನ್ನೂ ವಿಭಿನ್ನ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಬಹುದು, ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಳಾಸದಂತೆಯೇ ಹೊಂದಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯು WooCommerce &gt; ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳು &gt; ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: Theme Atomion
kn: ಥೀಮ್ ಆಟಮಿಯಾನ್

en: Theme Betheme
kn: ಥೀಮ್ ಬೆಥೆಮ್

en: Theme Bookshelf
kn: ಥೀಮ್ ಪುಸ್ತಕದ ಕಪಾಟು

en: Theme Fennik
kn: ಥೀಮ್ ಫೆನಿಕ್

en: Theme Go
kn: ಥೀಮ್ ಗೋ

en: Theme Impreza
kn: ಥೀಮ್ ಇಂಪ್ರೆಜಾ

en: Theme Ireca
kn: ಥೀಮ್ ಐರೆಕಾ

en: Theme Kapee
kn: ಥೀಮ್ ಕಪೀ

en: Theme Nyture
kn: ಥೀಮ್ ನೈಚರ್

en: Theme Porto
kn: ಥೀಮ್ ಪೋರ್ಟೊ

en: Theme Pressmart
kn: ಥೀಮ್ ಪ್ರೆಸ್‌ಮಾರ್ಟ್

en: Theme The Gem
kn: ಥೀಮ್ ದಿ ಜೆಮ್

en: Theme The7
kn: ಥೀಮ್ The7

en: Theme Woodmart
kn: ಥೀಮ್ ವುಡ್‌ಮಾರ್ಟ್

en: Theme ZK Nito
kn: ಥೀಮ್ ZK ನಿಟೊ

en: Theme's cross-sells layout
kn: ಥೀಮ್‌ನ ಕ್ರಾಸ್-ಸೆಲ್ಲ್ಸ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Theme's header and footer
kn: ಥೀಮ್‌ನ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ, ಖಾತೆ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇಮೇಲ್ ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳಲ್ಲಿ ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ, ಇದನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಅಥವಾ ಆರ್ಡರ್ ದೃಢೀಕರಣ ಪುಟಗಳು ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
kn: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
kn: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
kn: ಈ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಆರ್ಡರ್ ಪೇ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
kn: ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರಸ್ಟ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಈ ವಿಜೆಟ್ ಪ್ರದೇಶಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
kn: ಇದು WooCommerce ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ವಿಷಯ ವಿಭಾಗವು ತುಂಬಾ ಕಿರಿದಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ಚೆಕ್ಔಟ್, ಕಾರ್ಟ್, ಆರ್ಡರ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆರ್ಡರ್ ಪೇ ಮತ್ತು ಖಾತೆ ಪುಟಗಳು ಸೇರಿವೆ.

en: This field does not match the related field value.
kn: ಈ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಸಂಬಂಧಿತ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: This is a required field.
kn: ಇದು ಕಡ್ಡಾಯ ಕ್ಷೇತ್ರವಾಗಿದೆ.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
kn: ಇದು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿದ್ದು, ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟಪ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸದಿರಬಹುದು. ಇದನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸಿ.

en: This is not a valid email address.
kn: ಇದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಇಮೇಲ್ ವಿಳಾಸವಲ್ಲ.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಆರ್ಡರ್ ದೃಢೀಕರಣ ಪುಟ (ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟ) ಮತ್ತು ಖಾತೆ ಪುಟಗಳು, ಇಮೇಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಸ್ಲಿಪ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಆರ್ಡರ್ ವಿವರಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ.

en: Toll free
kn: ಟೋಲ್ ಫ್ರೀ

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
kn: TomSelect ಸರಳವಾದ ಡ್ರಾಪ್‌ಡೌನ್ ಆಯ್ಕೆ ಘಟಕವಾಗಿದ್ದು, Select2 ಗಿಂತ ದೋಷಗಳಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ WooCommerce ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಅದೇ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: Tools
kn: ಪರಿಕರಗಳು

en: Troubleshooting
kn: ದೋಷನಿವಾರಣೆ

en: Trust symbols &amp; badges
kn: ನಂಬಿಕೆಯ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಡ್ಜ್‌ಗಳು

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
kn: ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಧನ್ಯವಾದ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿರುವ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ನಂಬಿರಿ.

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
kn: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ದೇಶದ ಕೋಡ್‌ನ ನಿಯಮಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಮಾನ್ಯವಾದ ಮೊಬೈಲ್ ಅಥವಾ ಸ್ಥಿರ ದೂರವಾಣಿ ಸಂಖ್ಯೆಯೇ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯು <code>intl-tel-input</code> ನಿಖರವಾದ ಮೌಲ್ಯೀಕರಣ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಕೆಲವು ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಪ್ಪು ಧನಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
kn: ಭರ್ತಿ ಮಾಡಲು 40% ರಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳು.

en: Update database
kn: ಡೇಟಾಬೇಸ್ ನವೀಕರಿಸಿ

en: Upgrade to PRO
kn: PRO ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
kn: PRO ಗೆ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿ — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
kn: ಬ್ಲಾಕ್-ಆಧಾರಿತ ಥೀಮ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ `ಆರ್ಡರ್ ದೃಢೀಕರಣ` ಪುಟ ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್ ಬಳಸಿ

en: Use precise phone number validation
kn: ನಿಖರವಾದ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯ ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಬಳಸಿ

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
kn: ಮುಂದಿನ ಹೆಜ್ಜೆ

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
kn: ಡೀಬಗ್ ಮೋಡ್ ಬಳಸುವುದರಿಂದ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ದೋಷನಿವಾರಣೆ ಮಾಡುವಾಗ ಮಾತ್ರ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Valid until %s.
kn: %s ವರೆಗೆ ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Verify Phone Number
kn: ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ <a href="%s" target="_blank">ನಮ್ಮ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು</a> ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
kn: ನಮ್ಮ ಪ್ಲಗಿನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆಡ್-ಆನ್‌ಗಳ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
kn: ನಿಯಂತ್ರಕ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಇದನ್ನು ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೇಶಗಳಿಗೆ <em>ವಿಸ್ತರಿಸಿದಂತೆ</em> ಹೊಂದಿಸಲು ನಾವು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ: <strong>ಜರ್ಮನಿ</strong> , <strong>ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾ</strong> , <strong>ಸ್ವಿಟ್ಜರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್</strong> , <strong>ನೆದರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್</strong> , <strong>ಪೋಲೆಂಡ್</strong> , <strong>ಬೆಲ್ಜಿಯಂ</strong> ಮತ್ತು <strong>ಫ್ರಾನ್ಸ್</strong> .

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
kn: ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಗೊಂದಲವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ನಾವು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವಿಕೆ ಮುಕ್ತ ಹೆಡರ್ ಮತ್ತು ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">ಕಾರ್ಟ್ ತ್ಯಜಿಸುವಿಕೆಯ ಕುರಿತು ಸಂಶೋಧನೆಯನ್ನು ಓದಿ</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರ ಮೌಲ್ಯೀಕರಣವು ದೇಶ ಅಥವಾ ಪ್ರದೇಶ ಸಂಕೇತಗಳು ದೇಶಕ್ಕೆ ಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್ಔಟ್ ಪ್ಲಗಿನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಾಗಿ ಆಪ್ಟಿಮೈಸ್ ಮಾಡಲಾದ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಪಾವತಿ ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಕಸ್ಟಮ್ ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಸಾಗಣೆಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ದೇಶಗಳು ಮಾತ್ರ ಸಾಗಣೆ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್‌ಗೆ ಅನುಮತಿಸಲಾದ ದೇಶಗಳು ಮಾತ್ರ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಫೋನ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತವೆ.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಸೆಂಡಿನ್‌ಬ್ಲೂ ಪ್ಲಗಿನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾದ ಪ್ರದರ್ಶನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಚೆಕ್‌ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಹಂತಕ್ಕೆ ಸರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಪ್ರತಿ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಪ್ಯಾಕೇಜ್‌ಗೆ ಈ ಹಿಂದೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡದಿದ್ದಾಗ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಮೊದಲ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.<br> ಸ್ಥಳೀಯ ಪಿಕಪ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ವಿಧಾನವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದರೆ ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, Bluehost ಪ್ಲಗಿನ್‌ನಿಂದ ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಇಮೇಲ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳೊಳಗಿನ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರವು 16px ಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದಾಗ, ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಓದಲು ಸಫಾರಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಬ್ರೌಸರ್‌ಗಳು ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಜೂಮ್ ಇನ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಒಳಗಿನ ಫಾಂಟ್ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಮೂಲಕ ಆಪ್ಟಿಮೈಸ್ ಮಾಡಿದ ಪುಟಗಳಲ್ಲಿ 16px ಗೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅದು ಜೂಮ್ ಇನ್ ಆಗುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುತ್ತದೆ.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
kn: ಫ್ಲೂಯಿಡ್ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಬಳಸುವಾಗ, ಜರ್ಮನೀಕರಿಸಿದ PRO ಪ್ಲಗಿನ್‌ನಿಂದ ಬಹುಹಂತದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಅನಗತ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು <strong>ಹೊಸ ಆರ್ಡರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವಾಗ ನಿರ್ಣಾಯಕ ದೋಷಗಳನ್ನು</strong> ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ದಯವಿಟ್ಟು ಪ್ಲಗಿನ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಜರ್ಮನೀಕರಿಸಿದ PRO ಬಹುಹಂತದ ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
kn: <em>&quot;1 ಕಾಲಮ್&quot;</em> ಚೆಕ್ಔಟ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ <em>&quot;ಚೆಕ್ಔಟ್ ಹಂತಗಳ ಮೊದಲು&quot;</em> ಎಂದು ಹೊಂದಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಕ್‌ಟಾಪ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗೂ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

en: WooCommerce
kn: ವೂಕಾಮರ್ಸ್

en: WooCommerce Smart Coupons
kn: WooCommerce ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕೂಪನ್‌ಗಳು

en: WooCommerce Stripe Gateway
kn: WooCommerce ಸ್ಟ್ರೈಪ್ ಗೇಟ್‌ವೇ

en: WooCommerce page layout
kn: WooCommerce ಪುಟ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
kn: ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದಿಂದ ಪ್ಲಗಿನ್ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಿಮಗೆ ಅದು ಹೇಗೆ ಇಷ್ಟವಾಯಿತು?<br> ದಯವಿಟ್ಟು ನಮಗೆ ತ್ವರಿತ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ, ನಾವು ಪ್ರತಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗೂ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ಲಗಿನ್ ಅನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ನಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತದೆ :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
kn: ನಿಮ್ಮ ಆದೇಶದ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ %s ಬಾಕಿ ಇದೆ. ಯಾವುದೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾವತಿ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
kn: ಶಿಪ್ಪಿಂಗ್

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
kn: ಸಾಗಣೆ %d
