fluid-checkout - en to gu translation catalogue (525 entries)

en: "Add" link button
gu: &quot;લિંક ઉમેરો&quot; બટન

en: (PRO)
gu: (પ્રો)

en: (Required)
gu: (જરૂરી)

en: (experimental)
gu: (પ્રાયોગિક)

en: (originally "%s")
gu: (મૂળ &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
gu: * જ્યાં સુધી તમારી પાસે સક્રિય સબ્સ્ક્રિપ્શન છે.

en: 1 column
gu: 1 કૉલમ

en: 2 columns
gu: 2 કૉલમ

en: 226 EUR value (Save 42%)
gu: ૨૨૬ EUR મૂલ્ય (૪૨% બચાવો)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
gu: <a href="%s" target="_blank">નવી લાઇસન્સ કી ખરીદો</a> અને અપડેટ્સ અને સપોર્ટ મેળવતા રહો.

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
gu: તમારી લાઇસન્સ કી મેળવવા માટે <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">તમારા એકાઉન્ટમાં લોગ ઇન કરો</a> , અથવા <a href="%s" target="_blank">નવી લાઇસન્સ કી ખરીદો</a> .

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
gu: તમારી લાઇસન્સ કી રિન્યૂ કરવા માટે <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">તમારા એકાઉન્ટમાં લોગ ઇન કરો</a> અને અપડેટ્સ અને સપોર્ટ મેળવતા રહો.

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
gu: વધુ વિકલ્પો અનલૉક કરવા માટે <a target="_blank" href="%s">PRO પર અપગ્રેડ કરો</a> .

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
gu: <p>ફ્લુઇડ ચેકઆઉટને કામ કરવા માટે ક્લાસિક WooCommerce શોર્ટકોડ-આધારિત ચેકઆઉટ ફોર્મની જરૂર છે. ચેકઆઉટ પેજના દેખાવ અને અનુભૂતિને કસ્ટમાઇઝ કરવા માટે Divi બિલ્ડરનો ઉપયોગ કરતી વખતે, ચેકઆઉટ પેજના દરેક ભાગ માટે ક્લાસિક શોર્ટકોડ્સને Divi બિલ્ડરના કસ્ટમ વિજેટ્સથી બદલવામાં આવે છે. આ કસ્ટમ વિજેટ્સ ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સાથે સુસંગત નથી.</p><p> કૃપા કરીને તમારા ચેકઆઉટ પેજને Divi બિલ્ડર વિજેટ્સને શોર્ટકોડ <code>[woocommerce_checkout]</code> ધરાવતા ટેક્સ્ટ વિજેટથી બદલીને સંપાદિત કરો.</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
gu: <p>આ વિજેટને ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ દ્વારા બદલવામાં આવ્યું છે.</p><p> ફ્લુઇડ ચેકઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે, ચેકઆઉટ પેજને યોગ્ય રીતે કાર્ય કરવા માટે મૂળ WooCommerce શોર્ટકોડ <code>[woocommerce_checkout]</code> નો ઉપયોગ કરવાની જરૂર છે.</p><p> વધુ માહિતી માટે, ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ દસ્તાવેજીકરણની મુલાકાત લો.</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
gu: <p>અમને જાણવા મળ્યું છે કે તમે CodeRockz દ્વારા WooCommerce (મફત અને PRO) માટે ડિલિવરી અને પિકઅપ તારીખ સમય પ્લગઇન્સનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો. આ પ્લગઇન્સ સાથેનું એકીકરણ Fluid Checkout PRO માં ખસેડવામાં આવ્યું છે.</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
gu: <strong>%1$s ને</strong> <strong>%2$s</strong> ઇન્સ્ટોલ અને સક્રિય કરવાની જરૂર છે. <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
gu: એકાઉન્ટ મેચિંગ

en: Account matching / user matching
gu: એકાઉન્ટ મેચિંગ / વપરાશકર્તા મેચિંગ

en: Account password
gu: એકાઉન્ટ પાસવર્ડ

en: Action link on the order summary at checkout.
gu: ચેકઆઉટ વખતે ઓર્ડર સારાંશ પર ક્રિયા લિંક.

en: Activate %s
gu: %s સક્રિય કરો

en: Activated
gu: સક્રિય કરેલ

en: Add %s
gu: %s ઉમેરો

en: Add billing phone field to the checkout form.
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મમાં બિલિંગ ફોન ફીલ્ડ ઉમેરો.

en: Add extra fields to the checkout form
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મમાં વધારાના ફીલ્ડ ઉમેરો

en: Add shipping phone field to the checkout form.
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મમાં શિપિંગ ફોન ફીલ્ડ ઉમેરો.

en: Add widget areas to the cart page
gu: કાર્ટ પેજ પર વિજેટ વિસ્તારો ઉમેરો

en: Add widget areas to the checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર વિજેટ વિસ્તારો ઉમેરો

en: Add widget areas to the order pay page
gu: ઓર્ડર પે પેજ પર વિજેટ વિસ્તારો ઉમેરો

en: Add widget areas to the thank you page
gu: આભાર પૃષ્ઠ પર વિજેટ વિસ્તારો ઉમેરો

en: Add-ons
gu: એડ-ઓન્સ

en: Additional header sections
gu: વધારાના હેડર વિભાગો

en: Additional notes
gu: વધારાની નોંધો

en: Address Book
gu: સરનામાં પુસ્તિકા

en: Address book
gu: સરનામાં પુસ્તિકા

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
gu: શિપિંગ સરનામાં વિભાગમાં એક વધારાનો શિપિંગ ઇમેઇલ અને શિપિંગ ફોન ફીલ્ડ ઉમેરે છે.

en: After Shipping Address
gu: શિપિંગ સરનામું પછી

en: After order sections
gu: ઓર્ડર વિભાગો પછી

en: After shipping address
gu: શિપિંગ સરનામું પછી

en: After the cart actions
gu: કાર્ટ ક્રિયાઓ પછી

en: After the cart items section
gu: કાર્ટ આઇટમ્સ વિભાગ પછી

en: After the order items section
gu: ઓર્ડર વસ્તુઓ વિભાગ પછી

en: After the order overview
gu: ઓર્ડર ઝાંખી પછી

en: After the order overview and payment instructions
gu: ઓર્ડર ઝાંખી અને ચુકવણી સૂચનાઓ પછી

en: After the order summary
gu: ઓર્ડર સારાંશ પછી

en: After the order totals
gu: ઓર્ડરના કુલ જથ્થા પછી

en: After the progress bar
gu: પ્રગતિ પટ્ટી પછી

en: After the shipping section
gu: શિપિંગ વિભાગ પછી

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
gu: બધી PRO સુવિધાઓ + બધા એડ-ઓન ખાસ કિંમતે.

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
gu: બધા એડ-ઓન અલગથી વેચાય છે અને <strong>ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ લાઇટ</strong> પ્લગઇન ઇન્સ્ટોલ અને સક્રિય કરવું જરૂરી છે, સિવાય કે જ્યારે નોંધાયેલ હોય.

en: All future add-ons *
gu: ભવિષ્યના બધા એડ-ઓન *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
gu: બધી કિંમતો EUR માં દર્શાવેલ છે. જો અમારી વેબસાઇટ પર દર્શાવેલ કિંમતોમાં કોઈ તફાવત હોય, તો વેબસાઇટ પર દર્શાવેલ ઑફરોએ આને બદલી નાખ્યા છે અને લાગુ કરવામાં આવશે.

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
gu: ગ્રાહકોને ઓર્ડરમાં ભેટ સંદેશ અને અન્ય ભેટ સંબંધિત વિકલ્પો ઉમેરવાની મંજૂરી આપો.

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
gu: ગ્રાહકોને ચેકઆઉટ પેજ પર સીધા જ ઉત્પાદનની માત્રા બદલવા અથવા વસ્તુઓ દૂર કરવાની મંજૂરી આપો.

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
gu: ગ્રાહકોને એવા ઓર્ડર માટે ચુકવણી કરવાની મંજૂરી આપે છે જે સ્ટોર એડમિન દ્વારા મેન્યુઅલી બનાવવામાં આવે છે અથવા ચેકઆઉટ દરમિયાન પૂર્ણ ન થાય.

en: Already have an account?
gu: પહેલેથી ખાતું છે?

en: Always show
gu: હંમેશા બતાવો

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
gu: ઓર્ડર પૂર્ણ કરતી વખતે ચેકઆઉટ વખતે આપેલી માહિતીનો ઉપયોગ કરીને એક એકાઉન્ટ બનાવવામાં આવશે.

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
gu: એપાર્ટમેન્ટ, યુનિટ, મકાન, માળ, વગેરે.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
gu: સ્ટ્રાઇપ પેમેન્ટ ફોર્મ ફીલ્ડમાં સ્ટાઇલ લાગુ કરો

en: As a step after shipping
gu: શિપિંગ પછીના પગલા તરીકે

en: As a step before shipping
gu: શિપિંગ પહેલાંના પગલા તરીકે

en: As a sub-step after the shipping address section
gu: શિપિંગ સરનામું વિભાગ પછી પેટા-પગલાં તરીકે

en: As a sub-step before the payment section
gu: ચુકવણી વિભાગ પહેલાંના પેટા-પગલાં તરીકે

en: As a sub-step before the shipping address section
gu: શિપિંગ સરનામું વિભાગ પહેલાં પેટા-પગલાં તરીકે

en: As a substep after payment methods
gu: ચુકવણી પદ્ધતિઓ પછીના પગલા તરીકે

en: As a substep before payment methods
gu: ચુકવણી પદ્ધતિઓ પહેલાંના સબસ્ટેપ તરીકે

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
gu: જ્યારે ગ્રાહકની સંપર્ક વિગતો સાથે એકાઉન્ટ પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં હોય ત્યારે મહેમાન ગ્રાહકના ઓર્ડરને તેમના હાલના એકાઉન્ટ સાથે સાંકળો.

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
gu: ડિલિવરીમાં વિલંબ અને અસંતુષ્ટ ગ્રાહકો ટાળો. જ્યારે તેઓ તમારી પાસેથી પહેલી વાર ખરીદી કરે ત્યારે <strong>તેમની પાસેથી સાચી સરનામાની માહિતી</strong> એકત્રિત કરો.

en: Bars
gu: બાર

en: Before Shipping Address
gu: શિપિંગ સરનામું પહેલાં

en: Before checkout steps
gu: ચેકઆઉટ પહેલાંના પગલાં

en: Before coupon codes section
gu: કૂપન કોડ્સ વિભાગ પહેલાં

en: Before shipping address
gu: શિપિંગ સરનામું પહેલાં

en: Before the cart actions
gu: કાર્ટ ક્રિયાઓ પહેલાં

en: Before the cart items section
gu: કાર્ટ આઇટમ વિભાગ પહેલાં

en: Before the checkout steps
gu: ચેકઆઉટ પગલાં પહેલાં

en: Before the order items section
gu: ઓર્ડર વસ્તુઓ વિભાગ પહેલાં

en: Before the order summary
gu: ઓર્ડર સારાંશ પહેલાં

en: Before the order totals
gu: ઓર્ડરના કુલ જથ્થા પહેલાં

en: Before the progress bar
gu: પ્રગતિ પટ્ટી પહેલાં

en: Before the shipping section
gu: શિપિંગ વિભાગ પહેલાં

en: Below the order summary
gu: ઓર્ડર સારાંશ નીચે

en: Below the payment section
gu: ચુકવણી વિભાગ નીચે

en: Billing address
gu: બિલિંગ સરનામું

en: Billing phone
gu: બિલિંગ ફોન

en: Both below the payment section and the order summary
gu: ચુકવણી વિભાગની નીચે અને ઓર્ડર સારાંશ બંને

en: Boxed
gu: બોક્સવાળું

en: Breadcrumbs
gu: બ્રેડક્રમ્સ

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
gu: અરજી કરો

en: Captcha Pro by BestWebSoft
gu: બેસ્ટવેબસોફ્ટ દ્વારા કેપ્ચા પ્રો

en: Captcha position
gu: કેપ્ચા સ્થિતિ

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
gu: ઓર્ડર આપતા પહેલા બટન

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
gu: ઓર્ડર આપતા પહેલાનો વિભાગ

en: Carrier:
gu: વાહક:

en: Cart elements
gu: કાર્ટ તત્વો

en: Cart items
gu: કાર્ટ વસ્તુઓ

en: Cart items count
gu: કાર્ટમાં વસ્તુઓની સંખ્યા

en: Cart layout
gu: કાર્ટ લેઆઉટ

en: Cart optimizations
gu: કાર્ટ ઑપ્ટિમાઇઝેશન

en: Cart total:
gu: કાર્ટ કુલ:

en: Change email address to: {suggestion-value}
gu: ઇમેઇલ સરનામું આના પર બદલો: {suggestion-value}

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મ પર બિલિંગ સરનામાં વિભાગ માટે કંપનીના નામ ફીલ્ડની દૃશ્યતા બદલો.

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મ પર શિપિંગ સરનામાં વિભાગ માટે કંપનીના નામ ફીલ્ડની દૃશ્યતા બદલો.

en: Change: %s
gu: ફેરફાર: %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
gu: આભાર પૃષ્ઠ અને એકાઉન્ટ પૃષ્ઠો પર ઓર્ડર વિગતોના લેઆઉટમાં ફેરફાર કરે છે.

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
gu: ગ્રાહક પાસેથી ચુકવણી બાકી હોય તેવા હાલના ઓર્ડર માટે ઓર્ડર પે પેજના લેઆઉટમાં ફેરફાર કરે છે.

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
gu: તમે ઇન્સ્ટોલ કરેલા અન્ય પ્લગઇન્સ માટે કોઈ <a href="%s">ઇન્ટિગ્રેશન વિકલ્પો</a> ઉપલબ્ધ છે કે કેમ તે તપાસો.

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
gu: &quot;શિપિંગ/બિલિંગ સરનામાં જેવું જ&quot; માટે ચેકબોક્સ ડિફૉલ્ટ રૂપે ચેક કરેલ છે

en: Checkout
gu: ચેકઆઉટ

en: Checkout Below Place Order
gu: નીચે ચેકઆઉટ કરો ઓર્ડર આપો

en: Checkout Footer
gu: ચેકઆઉટ ફૂટર

en: Checkout Header - Desktop
gu: ચેકઆઉટ હેડર - ડેસ્કટોપ

en: Checkout Header - Mobile
gu: ચેકઆઉટ હેડર - મોબાઇલ

en: Checkout Order Summary
gu: ચેકઆઉટ ઓર્ડર સારાંશ

en: Checkout Sidebar
gu: ચેકઆઉટ સાઇડબાર

en: Checkout elements
gu: ચેકઆઉટ તત્વો

en: Checkout fields
gu: ચેકઆઉટ ફીલ્ડ્સ

en: Checkout layout
gu: ચેકઆઉટ લેઆઉટ

en: Checkout options
gu: ચેકઆઉટ વિકલ્પો

en: Checkout progress
gu: ચેકઆઉટ પ્રગતિ

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
gu: બિલિંગ

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
gu: સંપર્ક કરો

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
gu: ચુકવણી

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
gu: શિપિંગ

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
gu: બદલો

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
gu: ફેરફારો સાચવો

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
gu: ચેકઆઉટ પેજ ફૂટર માટે બેકગ્રાઉન્ડ રંગ પસંદ કરો. ફક્ત વિક્ષેપ મુક્ત હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે જ લાગુ પડે છે.

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
gu: ચેકઆઉટ પેજ હેડર માટે બેકગ્રાઉન્ડ રંગ પસંદ કરો. ફક્ત વિક્ષેપ મુક્ત હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે જ લાગુ પડે છે.

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
gu: ચેકઆઉટ પેજ માટે બેકગ્રાઉન્ડ રંગ પસંદ કરો. રંગ <em>બોડી</em> એલિમેન્ટ પર લાગુ થાય છે.

en: Choose a background color for the order summary section.
gu: ઓર્ડર સારાંશ વિભાગ માટે પૃષ્ઠભૂમિ રંગ પસંદ કરો.

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
gu: ચેકઆઉટ પેજ હેડર પર પ્રદર્શિત કરવા માટે એક છબી પસંદ કરો. વિક્ષેપ મુક્ત હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે જ લાગુ પડે છે.

en: Choose in which position to display the order actions.
gu: ઓર્ડર ક્રિયાઓ કઈ સ્થિતિમાં પ્રદર્શિત કરવી તે પસંદ કરો.

en: Choose in which position to display the section.
gu: વિભાગ કઈ સ્થિતિમાં પ્રદર્શિત કરવો તે પસંદ કરો.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
gu: શિપિંગ પદ્ધતિઓ વિભાગ કઈ સ્થિતિમાં પ્રદર્શિત કરવો તે પસંદ કરો.

en: Choose in which step to display the billing phone field.
gu: બિલિંગ ફોન ફીલ્ડ કયા પગલામાં પ્રદર્શિત કરવું તે પસંદ કરો.

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
gu: શિપિંગ ફોન ફીલ્ડ કયા પગલામાં પ્રદર્શિત કરવું તે પસંદ કરો.

en: Choose the style of the progress bar.
gu: પ્રોગ્રેસ બારની શૈલી પસંદ કરો.

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર ઉપલબ્ધ કૂપન્સ વિભાગ ક્યાં પ્રદર્શિત કરવો તે પસંદ કરો.

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
gu: સ્થાનિક પિકઅપ ઓર્ડર માટે શિપિંગ સરનામું તરીકે કયું સરનામું સાચવવું તે પસંદ કરો.

en: Classic
gu: ક્લાસિક

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
gu: છબી દૂર કરો

en: Click to go to the order summary
gu: ઓર્ડર સારાંશ પર જવા માટે ક્લિક કરો

en: Close and continue with checkout
gu: બંધ કરો અને ચેકઆઉટ ચાલુ રાખો

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
gu: બંધ કરો

en: Collapsed
gu: સંકુચિત

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
gu: <strong>ચેકઆઉટ પેજ પર EU VAT નંબરો એકત્રિત કરો અને માન્ય કરો</strong> , રિવર્સ ચાર્જ આધારે ટેક્સ ચાર્જ દૂર કરો અને જરૂર પડ્યે ગ્રાહક સ્થાનની પુષ્ટિ કરો.

en: Company name field for billing address
gu: બિલિંગ સરનામાં માટે કંપની નામ ફીલ્ડ

en: Company name field for shipping address
gu: શિપિંગ સરનામા માટે કંપનીના નામનું ક્ષેત્ર

en: Confirm
gu: પુષ્ટિ કરો

en: Contact
gu: સંપર્ક કરો

en: Contact step
gu: સંપર્ક પગલું

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
gu: વિક્ષેપ મુક્ત પેજ હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરવો કે હાલમાં સક્રિય થીમના હેડર અને ફૂટરને રાખવું તે નિયંત્રિત કરે છે.

en: Coupon codes
gu: કૂપન કોડ્સ

en: Create an account
gu: ખાતું બનાવો

en: Cross-sells
gu: ક્રોસ-સેલ્સ

en: Custom fields
gu: કસ્ટમ ફીલ્ડ્સ

en: Dark mode
gu: ડાર્ક મોડ

en: Dashboard
gu: ડેશબોર્ડ

en: Debug mode
gu: ડીબગ મોડ

en: Debug options
gu: ડીબગ વિકલ્પો

en: Default button style
gu: ડિફોલ્ટ બટન શૈલી

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
gu: &quot;પ્લેસ ઓર્ડર&quot; અને ટર્મ્સ ચેકબોક્સ વિભાગ પ્રદર્શિત કરવા માટેની સ્થિતિ વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
gu: કેપ્ચા વિભાગ પ્રદર્શિત કરવા માટે સ્થિતિ વ્યાખ્યાયિત કરો. પસંદ કરેલા કેપ્ચા પ્રકાર પર આધાર રાખીને કેટલીક સ્થિતિઓ કામ ન પણ કરે.

en: Define the visibility of the additional order notes field.
gu: વધારાના ઓર્ડર નોટ્સ ફીલ્ડની દૃશ્યતા વ્યાખ્યાયિત કરો.

en: Design template
gu: ડિઝાઇન ટેમ્પલેટ

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
gu: ડિઝાઇન ટેમ્પ્લેટ્સ, ઑપ્ટિમાઇઝ્ડ કાર્ટ અને ઓર્ડર પ્રાપ્ત પૃષ્ઠો, એકાઉન્ટ મેચિંગ, અને ઘણું બધું.

en: Did you mean %s?
gu: શું તમારો મતલબ %s હતો?

en: Disable the theme checkout options
gu: થીમ ચેકઆઉટ વિકલ્પોને અક્ષમ કરો

en: Dismiss
gu: કાઢી નાખો

en: Display as a cart section
gu: કાર્ટ વિભાગ તરીકે દર્શાવો

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
gu: મલ્ટિ-સ્ટેપ ચેકઆઉટ લેઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે મોબાઇલ ઉપકરણો પર છેલ્લું ચેકઆઉટ પગલું જોતી વખતે જ ચેકઆઉટ સાઇડબાર વિજેટ્સ પ્રદર્શિત કરો

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
gu: મોટી સ્ક્રીન માટે એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટ બટનોને એક જ લાઇનમાં દર્શાવો

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર ભેટ સંદેશ અને અન્ય ભેટ વિકલ્પો પ્રદર્શિત કરો

en: Display message when an account exists with the email address provided
gu: જ્યારે આપેલા ઇમેઇલ સરનામાં સાથે કોઈ એકાઉન્ટ અસ્તિત્વમાં હોય ત્યારે સંદેશ પ્રદર્શિત કરો

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
gu: ઇમેઇલ સૂચનાઓ પર નવા વિભાગો દર્શાવો અને વિભાગોનો ક્રમ બદલો. ઇમેઇલ સૂચનાઓ પર ઓર્ડર વિગતોની શૈલીઓ યથાવત રહે છે.

en: Display order progress from the theme
gu: થીમ પરથી ઓર્ડર પ્રગતિ દર્શાવો

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
gu: &quot;ઉમેરો&quot; લિંક બટનો નાના અક્ષરોમાં દર્શાવો.

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ જેવા જ લેઆઉટ સાથે કાર્ટ પેજ દર્શાવો.

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
gu: મલ્ટી-સ્ટેપ ચેકઆઉટ લેઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે ચેકઆઉટ પ્રોગ્રેસ બાર દર્શાવો

en: Display the coupon codes section title
gu: કૂપન કોડ્સ વિભાગ શીર્ષક દર્શાવો

en: Display the form field labels visible on the page
gu: પૃષ્ઠ પર દૃશ્યમાન ફોર્મ ફીલ્ડ લેબલ્સ દર્શાવો

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
gu: ભેટ સંદેશને અલગ વિભાગને બદલે ઓર્ડર વિગતો કોષ્ટકના ભાગ રૂપે દર્શાવો

en: Display the gift message fields always expanded
gu: ભેટ સંદેશ ક્ષેત્રો હંમેશા વિસ્તૃત દર્શાવો

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
gu: આભાર પૃષ્ઠ પર વિશાળ લેઆઉટ સાથે ઓર્ડર વિગતો દર્શાવો.

en: Display the order status progress bar
gu: ઓર્ડર સ્ટેટસ પ્રોગ્રેસ બાર દર્શાવો

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
gu: મોબાઇલ ઉપકરણો માટે ચેકઆઉટ હેડરની નીચે વિજેટ્સ પ્રદર્શિત કરો. પ્લગઇનના ચેકઆઉટ હેડરનો ઉપયોગ કરવામાં આવે તો જ પ્રદર્શિત થાય છે.

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર ઓર્ડર આપો બટનની નીચે વિજેટ્સ પ્રદર્શિત કરો.

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર ઓર્ડર સારાંશની અંદર વિજેટ્સ દર્શાવો.

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
gu: ચેકઆઉટ ફૂટર પર વિજેટ્સ પ્રદર્શિત કરો. પ્લગઇનના ચેકઆઉટ ફૂટરનો ઉપયોગ કરીને જ પ્રદર્શિત થાય છે.

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
gu: મોટી સ્ક્રીન માટે ચેકઆઉટ હેડર પર વિજેટ્સ પ્રદર્શિત કરો. પ્લગઇનના ચેકઆઉટ હેડરનો ઉપયોગ કરવામાં આવે તો જ પ્રદર્શિત થાય છે.

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
gu: ઓર્ડર સારાંશ પછી ચેકઆઉટ સાઇડબાર પર વિજેટ્સ દર્શાવો.

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
gu: જ્યારે સપોર્ટેડ પેમેન્ટ ગેટવેમાં આ સુવિધા સક્ષમ હોય ત્યારે ચેકઆઉટ વખતે એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટ વિભાગ દર્શાવે છે.

en: Distraction free header and footer
gu: વિક્ષેપ મુક્ત હેડર અને ફૂટર

en: Do not change placeholders
gu: પ્લેસહોલ્ડર બદલશો નહીં

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
gu: ચેકઆઉટ પેજની ટોચ પર કાર્ટ આઇટમ્સ ભૂલ સંદેશ પ્રદર્શિત કરશો નહીં. ખરીદી પૂર્ણ કરવા માટે ચેકઆઉટ ફોર્મ સબમિટ કરતી વખતે, આ ભૂલ સંદેશાઓ હંમેશા પ્રદર્શિત થશે.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
gu: લિંક બટન પાછળ &quot;એડ્રેસ લાઇન 2&quot; ફીલ્ડ છુપાવશો નહીં.

en: Do not save any shipping address
gu: કોઈપણ શિપિંગ સરનામું સાચવશો નહીં

en: Do not show
gu: બતાવશો નહીં

en: Don't show this again
gu: આ ફરી બતાવશો નહીં

en: EU-VAT Assistant
gu: EU-VAT સહાયક

en: Edit cart
gu: કાર્ટમાં ફેરફાર કરો

en: Edit cart contents at checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર કાર્ટ સામગ્રી સંપાદિત કરો

en: Edit cart link
gu: કાર્ટ લિંક સંપાદિત કરો

en: Edit the checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજમાં ફેરફાર કરો

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
gu: મેઇલ ચેક સક્ષમ કરો: (નિષ્ક્રિય સુવિધા)

en: Enable cart page optimizations
gu: કાર્ટ પેજ ઑપ્ટિમાઇઝેશન સક્ષમ કરો

en: Enable custom shipping email field
gu: કસ્ટમ શિપિંગ ઇમેઇલ ફીલ્ડ સક્ષમ કરો

en: Enable dark mode
gu: ડાર્ક મોડ ચાલુ કરો

en: Enable integrated coupon code section
gu: સંકલિત કૂપન કોડ વિભાગ સક્ષમ કરો

en: Enable international phone number fields
gu: આંતરરાષ્ટ્રીય ફોન નંબર ફીલ્ડ્સ સક્ષમ કરો

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર કાર્ટ આઇટમ્સ સંપાદિત કરવા માટે વિકલ્પો સક્ષમ કરો

en: Enable order details customizations on email notifications
gu: ઇમેઇલ સૂચનાઓ પર ઓર્ડર વિગતો કસ્ટમાઇઝેશન સક્ષમ કરો

en: Enable order pay page optimizations
gu: ઓર્ડર પે પેજ ઑપ્ટિમાઇઝેશન સક્ષમ કરો

en: Enable phone number validation based on country rules
gu: દેશના નિયમોના આધારે ફોન નંબર માન્યતા સક્ષમ કરો

en: Enable thank you page and order details optimizations
gu: આભાર પૃષ્ઠ અને ઓર્ડર વિગતો ઑપ્ટિમાઇઝેશન સક્ષમ કરો

en: Enable the account matching feature
gu: એકાઉન્ટ મેચિંગ સુવિધા સક્ષમ કરો

en: Enable the express checkout section
gu: એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટ વિભાગ સક્ષમ કરો

en: Enable wide layout on "My account" page.
gu: &quot;મારું એકાઉન્ટ&quot; પૃષ્ઠ પર પહોળા લેઆઉટને સક્ષમ કરો.

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
gu: આ એડ-ઓન્સ સાથે તમારા ચેકઆઉટ અનુભવને બહેતર બનાવો.

en: Enhanced select fields
gu: સુધારેલ પસંદગીના ક્ષેત્રો

en: Enter your code here
gu: તમારો કોડ અહીં દાખલ કરો

en: Error:
gu: ભૂલ:

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: Expired on %s.
gu: %s ના રોજ સમાપ્ત થયું.

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
gu: સપોર્ટેડ ચુકવણી પદ્ધતિઓમાંથી એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટ બટનો

en: Express checkout
gu: એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટ

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટની બધી સારી સુવિધાઓ તમારા કાર્ટ પેજ અને આભાર પેજ પર ફેલાવો.

en: Fix automatic zoom-in on form fields
gu: ફોર્મ ફીલ્ડ્સ પર સ્વચાલિત ઝૂમ-ઇન ઠીક કરો

en: Fixed line
gu: સ્થિર રેખા

en: Fluid Checkout
gu: પ્રવાહી ચેકઆઉટ

en: Fluid Checkout PRO
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ પ્રો

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ પ્રો - બંડલ

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
gu: કોડરોક્ઝ દ્વારા ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ અને ડિલિવરી તારીખ પ્લગઇન્સ

en: Fluid Checkout database update
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ ડેટાબેઝ અપડેટ

en: Fluid Checkout database updated successfully
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ ડેટાબેઝ સફળતાપૂર્વક અપડેટ થયો

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ, Divi બિલ્ડર ચેકઆઉટ લેઆઉટ સાથે સુસંગત નથી.

en: Footer background color
gu: ફૂટર પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
gu: બિલિંગ અને શિપિંગ સરનામાં સમાન (એક વિભાગ) પર ફરજિયાત કરો

en: Force wide layout on WooCommerce pages
gu: WooCommerce પૃષ્ઠો પર પહોળા લેઆઉટને ફરજિયાત બનાવો

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
gu: દરેક દેશના નિયમો અનુસાર ફોન નંબર ફોર્મેટ કરો.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
gu: ચેકઆઉટ પગલાં, ઓર્ડર સારાંશ અને અન્ય વિભાગો માટે સામાન્ય શૈલીઓ.<br> કાર્ટ, ઓર્ડર પ્રાપ્ત અને ઓર્ડર જુઓ જેવા અન્ય પૃષ્ઠો પર પણ લાગુ પડી શકે છે.

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે જર્મનાઇઝ્ડ PRO મલ્ટિસ્ટેપ ચેકઆઉટ સુવિધાને અક્ષમ કરવાની જરૂર છે.

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
gu: બંડલ મેળવો – ફક્ત ૧૨૯ EUR

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
gu: આ એડ-ઓન મેળવો — 29 EUR

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
gu: આ એડ-ઓન મેળવો — 39 EUR

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
gu: આ એડ-ઓન મેળવો — 59 EUR

en: Gift message
gu: ભેટ સંદેશ

en: Gift messages and packing slips
gu: ભેટ સંદેશાઓ અને પેકિંગ સ્લિપ

en: Gift options
gu: ભેટ વિકલ્પો

en: Go to Germanized settings
gu: જર્મનીકૃત સેટિંગ્સ પર જાઓ

en: Go to Plugin Search
gu: પ્લગઇન શોધ પર જાઓ

en: Go to the home page
gu: હોમ પેજ પર જાઓ

en: Google Address Autocomplete
gu: ગુગલ સરનામું સ્વતઃપૂર્ણ

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
gu: સરસ! તમારું ચેકઆઉટ પેજ હવે ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ પર ચાલી રહ્યું છે.

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
gu: HTML રંગ મૂલ્ય. એટલે કે: #f3f3f3

en: Header
gu: હેડર

en: Header and footer
gu: હેડર અને ફૂટર

en: Header and footer template
gu: હેડર અને ફૂટર ટેમ્પલેટ

en: Header and footer templates
gu: હેડર અને ફૂટર ટેમ્પ્લેટ્સ

en: Header background color
gu: હેડર પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Here are a few resources for you to get started:
gu: શરૂઆત કરવા માટે અહીં કેટલાક સંસાધનો આપ્યાં છે:

en: Hidden
gu: છુપાયેલ

en: Hidden (remove field)
gu: છુપાયેલ (ક્ષેત્ર દૂર કરો)

en: Hide cart items errors at the checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર કાર્ટ આઇટમની ભૂલો છુપાવો

en: Hide optional fields behind a link button
gu: લિંક બટન પાછળ વૈકલ્પિક ફીલ્ડ છુપાવો

en: Highlight the billing address section in the checkout form
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મમાં બિલિંગ સરનામાં વિભાગને હાઇલાઇટ કરો.

en: Highlight the order totals row in the order summary table
gu: ઓર્ડર સારાંશ કોષ્ટકમાં ઓર્ડર કુલ પંક્તિને હાઇલાઇટ કરો.

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
gu: ચેકઆઉટ ફોર્મમાં શિપિંગ સરનામું વિભાગ હાઇલાઇટ કરો.

en: I already have it – Hide this offer
gu: મારી પાસે પહેલેથી જ છે - આ ઓફર છુપાવો

en: I need help!
gu: મને મદદની જરૂર છે!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
gu: જો ચેક કરવામાં આવે તો તે વપરાશકર્તાઓને ઇમેઇલમાં ટાઇપિંગ ભૂલોની જાણ કરે છે. (આ સુવિધા અક્ષમ કરવામાં આવી છે કારણ કે ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સુવિધા પ્રદાન કરે છે. આ વિકલ્પમાં ફેરફારો અમલમાં આવશે નહીં)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
gu: જો ફીલ્ડ &quot;વૈકલ્પિક&quot; તરીકે સેટ કરેલ હોય, જે ડિફોલ્ટ દૃશ્યતા સ્થિતિ છે, તો અન્ય પ્લગઇન્સને જરૂરી કોઈપણ ફેરફારો લાગુ કરવા દેવા માટે કોઈ ફેરફારો લાગુ કરવામાં આવશે નહીં.

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
gu: જો તમને ક્યારેય મદદની જરૂર પડે, તો અમારી અધિકૃત સપોર્ટ ચેનલ પર <a href="%s" target="_blank">સપોર્ટ ટિકિટ ખોલો</a> .

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
gu: સુસંગત એક્સપ્રેસ ચેકઆઉટ પેમેન્ટ ગેટવે વડે ચુકવણી કરતી વખતે વધારાના ચેકઆઉટ જરૂરી ફીલ્ડ્સને અવગણો.

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
gu: કોઈ છબી પસંદ કરેલી નથી.

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
gu: મોબાઇલ પર વિસ્તૃત ઓર્ડર સારાંશ વિભાગ માટે પ્રારંભિક સ્થિતિ.

en: Inside the cart items section
gu: કાર્ટ આઇટમ વિભાગની અંદર

en: Inside the order items section
gu: ઓર્ડર આઇટમ્સ વિભાગની અંદર

en: Inside the order overview
gu: ઓર્ડર ઝાંખીની અંદર

en: Inside the order summary
gu: ઓર્ડર સારાંશની અંદર

en: Installed &mdash; Activate
gu: ઇન્સ્ટોલ કરેલ — સક્રિય કરો

en: Integrated coupon code field on the cart page
gu: કાર્ટ પેજ પર ઇન્ટિગ્રેટેડ કૂપન કોડ ફીલ્ડ

en: Integrations
gu: એકીકરણ

en: International phone numbers
gu: આંતરરાષ્ટ્રીય ફોન નંબરો

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
gu: ખુલ્લા ઇનપુટ ફીલ્ડ્સની સંખ્યા ઘટાડવા માટે આ વિકલ્પને ચેક કરીને રાખવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">સંશોધન વાંચો</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
gu: વધુ સારા વપરાશકર્તા અનુભવ માટે આ વિકલ્પને સક્ષમ રાખવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે.

en: Layout &amp; design
gu: લેઆઉટ અને ડિઝાઇન

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
gu: કાર્ટ પેજ પર ક્રોસ-સેલ વસ્તુઓનો લેઆઉટ.

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
gu: ગ્રાહકોને તેમના એકાઉન્ટ પર <strong>બહુવિધ શિપિંગ અને બિલિંગ સરનામાં સાચવવા</strong> દો અને ચેકઆઉટ અને કાર્ટ પૃષ્ઠો પર કયા સરનામાંનો ઉપયોગ કરવો તે પસંદ કરવા દો.

en: License key cancelled.
gu: લાઇસન્સ કી રદ કરી.

en: License keys
gu: લાઇસન્સ કીઓ

en: Link to shop page
gu: દુકાનના પેજની લિંક

en: Load unminified assets
gu: અનમિનાઇફાઇડ અસ્કયામતો લોડ કરો

en: Local pickup
gu: સ્થાનિક પિકઅપ

en: Local pickup and in-store collection
gu: સ્થાનિક પિકઅપ અને સ્ટોરમાં સંગ્રહ

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
gu: લૉગ ઇન કરો

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
gu: અથવા મહેમાન તરીકે ચાલુ રાખો

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
gu: અથવા નીચે ચાલુ રાખો

en: Log in to your account
gu: તમારા ખાતામાં લોગ ઇન કરો

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
gu: %1$s તરીકે લોગ ઇન કર્યું. <a href="%2$s">લોગ આઉટ કરો</a>

en: Logo image
gu: લોગોની છબી

en: Mailchimp for WooCommerce
gu: WooCommerce માટે Mailchimp

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
gu: સ્ક્રોલ કરતી વખતે ચેકઆઉટ પ્રોગ્રેસ બારને દૃશ્યમાન રાખો

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
gu: વૈકલ્પિક ફીલ્ડ &quot;ઉમેરો&quot; લિંક બટનના લેબલ્સને <code>lowercase</code> બનાવો (દા.ત. &quot;ફોન નંબર ઉમેરો&quot; ને બદલે &quot;ફોન નંબર ઉમેરો&quot;). આ વિકલ્પ કૂપન કોડ ફીલ્ડ માટેના લિંક બટનોને પણ અસર કરે છે.

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
gu: સ્ક્રોલ કરતી વખતે કાર્ટ પેજ પર ઓર્ડર સારાંશ દૃશ્યમાન રહે તેવો બનાવો.

en: Make the order summary stay visible while scrolling
gu: સ્ક્રોલ કરતી વખતે ઓર્ડર સારાંશ દૃશ્યમાન રાખો

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
gu: જો બિલિંગ સરનામું વિભાગ પછી બિલિંગ સરનામું વિભાગ પ્રદર્શિત થાય અને બિલિંગ ફોન ક્ષેત્ર &quot;જરૂરી&quot; તરીકે સેટ હોય તો &quot;જરૂરી&quot; તરીકે ફરજ પાડવામાં આવી શકે છે. જ્યારે તે વિકલ્પ ચેક કરવામાં આવે ત્યારે બિલિંગ સરનામાંને બિલિંગ સરનામાં પર કૉપિ કરી શકાય તેની ખાતરી કરવા માટે આ જરૂરી છે.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
gu: જો બિલિંગ સરનામું વિભાગ શિપિંગ સરનામાં વિભાગ પછી પ્રદર્શિત થાય અને બિલિંગ ફોન ક્ષેત્ર &quot;જરૂરી&quot; તરીકે સેટ કરેલું હોય તો &quot;જરૂરી&quot; તરીકે ફરજ પાડવામાં આવી શકે છે. જ્યારે તે વિકલ્પ ચેક કરવામાં આવે ત્યારે શિપિંગ સરનામું બિલિંગ સરનામાં પર કોપી કરી શકાય તેની ખાતરી કરવા માટે આ જરૂરી છે.

en: Minimalist
gu: મિનિમલિસ્ટ

en: Mobile
gu: મોબાઇલ

en: More design templates
gu: વધુ ડિઝાઇન નમૂનાઓ

en: More information
gu: વધુ માહિતી

en: More positions for the coupon code on the checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર કૂપન કોડ માટે વધુ સ્થાનો

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
gu: જ્યારે ઓર્ડર સારાંશ વિભાગમાં હાઇલાઇટ કરેલ પૃષ્ઠભૂમિ રંગ ન હોય ત્યારે સૌથી વધુ ઉપયોગી. ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ પ્રોનો ઉપયોગ કરતી વખતે કાર્ટ, ઓર્ડર પ્રાપ્ત અને ઓર્ડર જુઓ પૃષ્ઠો પર પણ લાગુ પડી શકે છે.

en: Move the sign up checkbox to the contact step
gu: સાઇન અપ ચેકબોક્સને સંપર્ક પગલા પર ખસેડો

en: Multi step
gu: મલ્ટી સ્ટેપ

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
gu: શિપિંગ અને બિલિંગ માટે બહુવિધ સાચવેલા સરનામાં.

en: My account layout
gu: મારું એકાઉન્ટ લેઆઉટ

en: No
gu: ના

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
gu: આ વિભાગમાં હાલમાં કોઈ એકીકરણ ઉપલબ્ધ નથી. દરેક પ્લગઇનથી સંબંધિત વિકલ્પો ફક્ત ત્યારે જ અહીં દેખાશે જો તે પ્લગઇન સક્રિય હશે.

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
gu: આ વિભાગમાં હાલમાં કોઈ લાઇસન્સ કી વિકલ્પો ઉપલબ્ધ નથી. જ્યારે તે પ્લગઇન સક્રિય થશે ત્યારે દરેક પ્લગઇન અથવા એડ-ઓન સંબંધિત વિકલ્પો અહીં દેખાશે.

en: Not selected yet.
gu: હજુ સુધી પસંદ થયેલ નથી.

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
gu: કાર્ટ પેજ પર પ્રદર્શિત કરવા માટે ક્રોસ-સેલ વસ્તુઓની સંખ્યા

en: Ok
gu: ઠીક છે

en: On the sidebar
gu: સાઇડબાર પર

en: On the site header (requires distraction-free header)
gu: સાઇટ હેડર પર (વિક્ષેપ-મુક્ત હેડરની જરૂર છે)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
gu: WooCommerce સેટિંગ્સમાં કૂપન કોડનો ઉપયોગ સક્ષમ હોય તો જ લાગુ પડે છે.

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
gu: ચેકઆઉટ અથવા કાર્ટ પેજ પર કૂપન કોડ એક અલગ વિભાગ તરીકે પ્રદર્શિત થાય ત્યારે જ લાગુ પડે છે.

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર ઇમ્પ્રેઝા થીમ હેડરનો ઉપયોગ કરતી વખતે જ લાગુ પડે છે.

en: Only applies when using a block-based theme.
gu: બ્લોક-આધારિત થીમનો ઉપયોગ કરતી વખતે જ લાગુ પડે છે.

en: Only show allowed countries for shipping or billing
gu: ફક્ત શિપિંગ અથવા બિલિંગ માટે મંજૂરી આપેલા દેશો બતાવો

en: Only used for shipping-related questions.
gu: ફક્ત શિપિંગ સંબંધિત પ્રશ્નો માટે જ વપરાય છે.

en: Optimized cart page
gu: ઑપ્ટિમાઇઝ કરેલ કાર્ટ પેજ

en: Optimized horizontal cross-sells layout
gu: ઑપ્ટિમાઇઝ કરેલ આડું ક્રોસ-સેલ્સ લેઆઉટ

en: Optimized order received / thank you page
gu: ઑપ્ટિમાઇઝ કરેલ ઓર્ડર પ્રાપ્ત થયો / આભાર પૃષ્ઠ

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Optional fields
gu: વૈકલ્પિક ક્ષેત્રો

en: Or
gu: અથવા

en: Order actions
gu: ક્રિયાઓનો ક્રમ આપો

en: Order details layout
gu: ઓર્ડર વિગતો લેઆઉટ

en: Order details optimizations
gu: ઓર્ડર વિગતો ઑપ્ટિમાઇઝેશન

en: Order downloads
gu: ડાઉનલોડ્સનો ઓર્ડર આપો

en: Order notes
gu: ઓર્ડર નોંધો

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
gu: ઓર્ડર નંબર અને રસીદ આ ઇમેઇલ સરનામાં પર મોકલવામાં આવશે.

en: Order pay
gu: ઓર્ડર પે

en: Order pay page
gu: ઓર્ડર ચુકવણી પૃષ્ઠ

en: Order progress
gu: ઓર્ડર પ્રગતિ

en: Order status
gu: ઓર્ડર સ્થિતિ

en: Order summary
gu: ઓર્ડર સારાંશ

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
gu: જો થીમ સેટિંગ્સમાં સક્ષમ હોય તો વધારાના હેડર વિભાગો આઉટપુટ કરો.

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે ફેનિક થીમમાંથી બ્રેડક્રમ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
gu: ચેકઆઉટ, કાર્ટ અને ઓર્ડર પ્રાપ્ત થયેલા પૃષ્ઠો પર બેથેમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે ધ જેમ થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે બુકશેલ્ફ થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
gu: ચેકઆઉટ, કાર્ટ અને ઓર્ડર પ્રાપ્ત પૃષ્ઠો પર કેપી થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે Nyture થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
gu: ચેકઆઉટ, કાર્ટ અને ઓર્ડર પ્રાપ્ત પૃષ્ઠો પર પોર્ટો થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
gu: ચેકઆઉટ, કાર્ટ અને ઓર્ડર પ્રાપ્ત પૃષ્ઠો પર પ્રેસમાર્ટ થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ વિભાગ આઉટપુટ કરો.

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરતી વખતે વુડમાર્ટ થીમમાંથી ચેકઆઉટ સ્ટેપ્સ સેક્શન આઉટપુટ કરો.

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર સબ્સ્ક્રાઇબ ચેકબોક્સ માટે સ્થાન ઓવરરાઇડ કરો અને તેને હંમેશા સંપર્ક સ્ટેપ પર પ્રદર્શિત કરો.

en: Page background color
gu: પૃષ્ઠ પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Page template
gu: પૃષ્ઠ નમૂનો

en: Parcel terminal
gu: પાર્સલ ટર્મિનલ

en: Payment form
gu: ચુકવણી ફોર્મ

en: Payment method
gu: ચુકવણી પદ્ધતિ

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
gu: ચોક્કસ માન્યતા સક્ષમ હોય ત્યારે ઉપયોગમાં લેવાતા ફોન નંબર માન્યતા પ્રકારો.

en: Pick a Locker
gu: લોકર પસંદ કરો

en: Pickup point
gu: પિકઅપ પોઈન્ટ

en: Pickup point not selected yet.
gu: પિકઅપ પોઈન્ટ હજુ પસંદ થયો નથી.

en: Pickup point:
gu: પિકઅપ પોઈન્ટ:

en: Place order
gu: ઓર્ડર આપો

en: Please verify your phone number.
gu: કૃપા કરીને તમારો ફોન નંબર ચકાસો.

en: Position for the extra order summary section on mobile.
gu: મોબાઇલ પર વધારાના ઓર્ડર સારાંશ વિભાગ માટે સ્થાન.

en: Position on checkout page
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર સ્થિતિ

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
gu: પ્રથમ શિપિંગ પદ્ધતિની આપમેળે પસંદગી અટકાવો

en: Proceed to %s
gu: %s પર આગળ વધો

en: Proceed to billing
gu: બિલિંગ પર આગળ વધો

en: Proceed to contact
gu: સંપર્ક કરવા આગળ વધો

en: Proceed to payment
gu: ચુકવણી માટે આગળ વધો

en: Proceed to shipping
gu: શિપિંગ માટે આગળ વધો

en: Progress bar
gu: પ્રગતિ પટ્ટી

en: Rate the plugin
gu: પ્લગઇનને રેટ કરો

en: Read documentation
gu: દસ્તાવેજીકરણ વાંચો

en: Read the documentation.
gu: દસ્તાવેજીકરણ વાંચો.

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
gu: <a href="%s" target="_blank">ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સાથે જણાવેલ</a> ઇન્સ્ટોલેશન માર્ગદર્શિકા વાંચો.

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
gu: જ્યારે મોટાભાગના ગ્રાહકોને ખરેખર &quot;એડ્રેસ લાઇન 2&quot; ફીલ્ડની જરૂર હોય, અથવા જ્યારે યોગ્ય શિપિંગ સરનામું મેળવવું મહત્વપૂર્ણ હોય (દા.ત. ખોરાક અને અન્ય નાશવંત ઉત્પાદનો પહોંચાડતી વખતે) ત્યારે જ ભલામણ કરવામાં આવે છે.

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
gu: જ્યારે સ્થાનિક પિકઅપ શિપિંગ પદ્ધતિ પસંદ કરવામાં આવે ત્યારે શિપિંગ સરનામું વિભાગ દૂર કરે છે.

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
gu: <code>select2</code> ડ્રોપડાઉન ઘટકોને <code>TomSelect</code> થી બદલો.

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
gu: એકાઉન્ટ બનાવવાના ફીલ્ડ્સને સૂચના અને લોગ ઇન કરવાના વિકલ્પથી બદલે છે. કેટલાક સંદર્ભોમાં, ગ્રાહકોની ગોપનીયતાને સુરક્ષિત રાખવા માટે આ વિકલ્પને અક્ષમ રાખવાની ભલામણ કરવામાં આવી શકે છે.

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
gu: જ્યારે સ્થાનિક પિકઅપ શિપિંગ પદ્ધતિ પસંદ કરવામાં આવે ત્યારે શિપિંગ સરનામાંને પિકઅપ પોઈન્ટ સ્થાન સાથે બદલે છે.

en: Required
gu: જરૂરી

en: Same as billing address
gu: બિલિંગ સરનામાં જેવું જ

en: Same as shipping address
gu: શિપિંગ સરનામા જેવું જ

en: Save same as the billing address
gu: બિલિંગ સરનામાંની જેમ જ સાચવો

en: Save the selected pickup location
gu: પસંદ કરેલ પિકઅપ સ્થાન સાચવો

en: Select an image
gu: એક છબી પસંદ કરો

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર બિલિંગ સરનામું વિભાગ ક્યાં પ્રદર્શિત કરવો તે સ્થાન પસંદ કરો.

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
gu: કાર્ટ પેજ પર કૂપન કોડ વિભાગ ક્યાં પ્રદર્શિત કરવો તે સ્થાન પસંદ કરો. જ્યારે AJAX કાર્ટ અને ચેકઆઉટ પેજમાં સંકલિત કૂપન કોડ સક્ષમ હોય ત્યારે જ લાગુ પડે છે.

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર કૂપન કોડ વિભાગ ક્યાં પ્રદર્શિત કરવો તે સ્થાન પસંદ કરો.

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
gu: કાર્ટ પેજ પર ક્રોસ-સેલ્સ વિભાગ ક્યાં પ્રદર્શિત કરવો તે સ્થાન પસંદ કરો.

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
gu: કાર્ટ પેજ પર શિપિંગ ખર્ચ અને કેલ્ક્યુલેટર ક્યાં પ્રદર્શિત કરવા તે સ્થાન પસંદ કરો.

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
gu: &quot;કૂપન લાગુ કરો&quot; બટનની શૈલી પસંદ કરો. ચેકઆઉટ પેજ પર &quot;ચેકઆઉટ પગલાં પહેલાં&quot; અથવા કાર્ટ પેજ પર &quot;કાર્ટ આઇટમ્સ પહેલાં&quot; કૂપન કોડ વિભાગ પ્રદર્શિત થાય ત્યારે જ લાગુ પડે છે.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
gu: FermoPoint સાથે શિપિંગ કરતી વખતે કલેક્શન પોઈન્ટ પસંદ કરવું જરૂરી છે.

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
gu: આગળ વધતા પહેલા પિકઅપ પોઈન્ટ પસંદ કરવું જરૂરી છે.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
gu: સેન્ડિનબ્લ્યુ - WooCommerce ઇમેઇલ માર્કેટિંગ

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
gu: ફોર્મ ફીલ્ડની અંદર <code>font-size</code> 16px પર સેટ કરો.

en: Settings
gu: સેટિંગ્સ

[ctx: Settings section]
en: Cart
gu: કાર્ટ

[ctx: Settings section]
en: Order pay
gu: ઓર્ડર પગાર

[ctx: Settings section]
en: Thank you
gu: આભાર

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
gu: એકીકરણ

[ctx: Settings section title]
en: License keys
gu: લાઇસન્સ કીઓ

en: Setup & Documentation
gu: સેટઅપ અને દસ્તાવેજીકરણ

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
gu: <a href="%s">ચેકઆઉટ વિકલ્પો</a> પર લેઆઉટ અને ડિઝાઇન સેટ કરો.

en: Shipping
gu: શિપિંગ

en: Shipping address
gu: શિપિંગ સરનામું

en: Shipping method
gu: શિપિંગ પદ્ધતિ

en: Shipping methods
gu: શિપિંગ પદ્ધતિઓ

en: Shipping phone
gu: શિપિંગ ફોન

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
gu: પસંદ કરેલી શિપિંગ પદ્ધતિઓ સાફ કરવા માટે પિકઅપ સ્થાન સબસ્ટેપ પર લિંક બટન બતાવો. જો સ્થાનિક પિકઅપ પદ્ધતિ અગાઉ પસંદ કરવામાં આવી હોય, તો શિપિંગ સરનામું વિભાગ ફરીથી બતાવવા માટે આનો ઉપયોગ કરી શકાય છે.

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
gu: ફોન ફીલ્ડમાં માન્ય ફોન નંબરનું ઉદાહરણ બતાવો.

en: Show country code beside the flag
gu: ધ્વજની બાજુમાં દેશનો કોડ બતાવો

en: Show if not defined
gu: જો વ્યાખ્યાયિત ન હોય તો બતાવો

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
gu: પિકઅપ સ્થાન સબસ્ટેપમાં શિપિંગ પદ્ધતિઓ સાફ કરવાનો વિકલ્પ બતાવો

en: Sign up checkbox position
gu: સાઇન અપ ચેકબોક્સ સ્થિતિ

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
gu: તમારા સ્ટોર માટે સરળ EU-VAT માન્યતા.

en: Single step
gu: એક પગલું

en: Skip to content
gu: સામગ્રી પર જાઓ

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
gu: ડેટાબેઝમાં કેટલાક ફેરફારો જરૂરી છે. કોઈપણ અપડેટની જેમ, અમે ભલામણ કરીએ છીએ કે તમે <strong>આગળ વધતા પહેલા તમારી વેબસાઇટનો સંપૂર્ણ બેકઅપ લો</strong> .

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સાથે ઉપયોગ કરતી વખતે ક્વાડલેયર્સ દ્વારા WooCommerce ચેકઆઉટ મેનેજરની કેટલીક સુવિધાઓ અપેક્ષા મુજબ કામ ન પણ કરે. વધુ માહિતી અને વૈકલ્પિક ઉકેલો માટે <a href="%s">અમારા દસ્તાવેજો</a> વાંચો.

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
gu: કેટલાક વિકલ્પો કેટલાક પ્લગઈન્સ અને થીમ્સ સાથે સુસંગત ન પણ હોય શકે.

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર સાઇટ હેડર માટે અંતર (પિક્સેલ્સમાં)

en: Special offers
gu: ખાસ ઑફર્સ

en: Split
gu: વિભાજન

en: Step %1$s of %2$s
gu: %2$s માંથી %1$s પગલું

en: Subscribe checkbox
gu: સબ્સ્ક્રાઇબ ચેકબોક્સ

[ctx: Substep review text]
en: None.
gu: કોઈ નહીં.

en: Support
gu: સપોર્ટ

en: Thank you page
gu: આભાર પાનું

en: Thank you page & order details layout
gu: આભાર પેજ અને ઓર્ડર વિગતો લેઆઉટ

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ પસંદ કરવા બદલ આભાર!

en: The Bluehost Plugin
gu: બ્લુહોસ્ટ પ્લગઇન

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
gu: CNPJ નંબર &quot;{cnpj_number}&quot; અમાન્ય છે.

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
gu: CPF નંબર &quot;{cpf_number}&quot; અમાન્ય છે.

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
gu: <strong>તમારા WooCommerce ચેકઆઉટ રૂપાંતર દરને વધુ સુધારવા</strong> અને સમગ્ર મુસાફરી દરમિયાન ખરીદી અનુભવને સુસંગત બનાવવા માટેના શ્રેષ્ઠ સાધનો.

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
gu: આ બંડલમાં અમે હાલમાં ઓફર કરીએ છીએ તે બધા એડ-ઓન્સ અને ભવિષ્યમાં લોન્ચ થતા ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ એડ-ઓન્સનો સમાવેશ થાય છે.

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
gu: જ્યારે શિપિંગ સરનામું વિભાગ પહેલા પ્રદર્શિત થશે ત્યારે &quot;શિપિંગ સરનામાં જેવું જ&quot; ચેકબોક્સ ડિફોલ્ટ રૂપે ચેક કરેલ તરીકે શરૂ થશે.<br> જ્યારે બિલિંગ સરનામું વિભાગ પહેલા પ્રદર્શિત થશે ત્યારે &quot;બિલિંગ સરનામાં જેવું જ&quot; ચેકબોક્સ ડિફોલ્ટ રૂપે ચેક કરેલ તરીકે શરૂ થશે.<br> ચેકઆઉટ વખતે ખુલ્લા ઇનપુટ ફીલ્ડ્સની સંખ્યામાં નોંધપાત્ર ઘટાડો કરવા માટે આ વિકલ્પને ચેક કરેલ રાખવાની ભલામણ કરવામાં આવે છે, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">સંશોધન વાંચો</a> .

en: The database changes where applied successfully.
gu: જ્યાં સફળતાપૂર્વક લાગુ કરવામાં આવે છે ત્યાં ડેટાબેઝ બદલાય છે.

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
gu: <em>&quot;1 કૉલમ&quot;</em> લેઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે ડિઝાઇન ટેમ્પ્લેટ <em>&quot;સ્પ્લિટ&quot;</em> ઉપલબ્ધ નથી અને જો પસંદ કરવામાં આવે તો તે <em>&quot;મિનિમલિસ્ટ&quot;</em> પર પાછું આવશે.

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
gu: <em>&quot;સાઇટ હેડર પર&quot;</em> વિકલ્પ ફક્ત વિક્ષેપ-મુક્ત હેડરનો ઉપયોગ કરતી વખતે જ લાગુ પડે છે.

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
gu: થીમ દ્વારા ઉમેરાયેલા પ્રોડક્ટ ઇમેજ, ક્વોન્ટિટી ફીલ્ડ, રિમૂવ બટન અને પ્રોડક્ટ પેજની લિંક ડિફોલ્ટ રૂપે અક્ષમ કરેલા વિકલ્પો છે.

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
gu: ક્વાડલેયર્સ દ્વારા WooCommerce ચેકઆઉટ મેનેજર પ્લગઇન ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સાથે સુસંગત નથી.

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
gu: જ્યારે ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સક્રિય થાય છે ત્યારે શિપિંગ ગંતવ્ય હંમેશા &quot;ડિફોલ્ટ ગ્રાહક શિપિંગ સરનામાં પર&quot; પર સેટ હોય છે. ગ્રાહકો ચેકઆઉટ દરમિયાન હજુ પણ અલગ અલગ શિપિંગ અને બિલિંગ સરનામાં પ્રદાન કરી શકે છે, ડિફોલ્ટ બિલિંગ સરનામાંને શિપિંગ સરનામાં જેવો જ સેટ કરવાનો વિકલ્પ WooCommerce &gt; Settings &gt; Fluid Checkout પર ઉપલબ્ધ છે.

en: Theme Atomion
gu: થીમ એટોમિયન

en: Theme Betheme
gu: થીમ બેથેમ

en: Theme Bookshelf
gu: થીમ બુકશેલ્ફ

en: Theme Fennik
gu: થીમ ફેનિક

en: Theme Go
gu: થીમ ગો

en: Theme Impreza
gu: થીમ ઇમ્પ્રેઝા

en: Theme Ireca
gu: થીમ ઇરેકા

en: Theme Kapee
gu: થીમ કેપી

en: Theme Nyture
gu: થીમ ન્યુચર

en: Theme Porto
gu: થીમ પોર્ટો

en: Theme Pressmart
gu: થીમ પ્રેસમાર્ટ

en: Theme The Gem
gu: થીમ ધ જેમ

en: Theme The7
gu: થીમ The7

en: Theme Woodmart
gu: થીમ વૂડમાર્ટ

en: Theme ZK Nito
gu: થીમ ઝેડકે નીટો

en: Theme's cross-sells layout
gu: થીમનું ક્રોસ-સેલ્સ લેઆઉટ

en: Theme's header and footer
gu: થીમનું હેડર અને ફૂટર

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
gu: આ વિકલ્પો આભાર પૃષ્ઠને અસર કરે છે, એકાઉન્ટ પૃષ્ઠો પર અને ઇમેઇલ સૂચનાઓ પર ઓર્ડર વિગતો જુઓ.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
gu: આ વિકલ્પો આભાર પૃષ્ઠને અસર કરે છે, જેને ઓર્ડર પ્રાપ્ત અથવા ઓર્ડર પુષ્ટિ પૃષ્ઠો તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
gu: આ વિજેટ વિસ્તારોનો ઉપયોગ કાર્ટ પેજ પર ટ્રસ્ટ સિમ્બોલ અને ટ્રસ્ટ બેજ ઉમેરવા માટે થાય છે.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
gu: આ વિજેટ વિસ્તારોનો ઉપયોગ ચેકઆઉટ પેજ પર ટ્રસ્ટ સિમ્બોલ અને ટ્રસ્ટ બેજ ઉમેરવા માટે થાય છે.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
gu: આ વિજેટ વિસ્તારોનો ઉપયોગ ઓર્ડર પે પેજ પર ટ્રસ્ટ સિમ્બોલ અને ટ્રસ્ટ બેજ ઉમેરવા માટે થાય છે.

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
gu: આ વિજેટ વિસ્તારોનો ઉપયોગ આભાર પૃષ્ઠ પર ટ્રસ્ટ પ્રતીકો અને ટ્રસ્ટ બેજ ઉમેરવા માટે થાય છે.

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
gu: આ ખાતરી કરે છે કે WooCommerce પૃષ્ઠો પર સામગ્રી વિભાગ ખૂબ સાંકડો નથી જેમાં ચેકઆઉટ, કાર્ટ, ઓર્ડર પ્રાપ્ત, ઓર્ડર પે અને એકાઉન્ટ પૃષ્ઠો શામેલ છે.

en: This field does not match the related field value.
gu: આ ફીલ્ડ સંબંધિત ફીલ્ડ મૂલ્ય સાથે મેળ ખાતું નથી.

en: This is a required field.
gu: આ એક આવશ્યક ક્ષેત્ર છે.

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
gu: આ એક પ્રાયોગિક સુવિધા છે અને બધા સેટઅપમાં અપેક્ષા મુજબ કામ ન પણ કરે. તેનો ઉપયોગ સાવધાનીપૂર્વક કરો.

en: This is not a valid email address.
gu: આ માન્ય ઇમેઇલ સરનામું નથી.

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
gu: આ વિકલ્પ ઓર્ડર કન્ફર્મેશન પેજ (આભાર પેજ) અને એકાઉન્ટ પેજ, ઇમેઇલ અને પેકિંગ સ્લિપ પર ઓર્ડર વિગતોને અસર કરે છે.

en: Toll free
gu: ટોલ ફ્રી

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
gu: ટોમસિલેક્ટ એ એક સરળ ડ્રોપડાઉન પસંદગી ઘટક છે જે Select2 કરતા ભૂલો માટે ઓછું સંવેદનશીલ છે, જ્યારે તે WooCommerce ચેકઆઉટ પૃષ્ઠો પર ખરેખર ઉપયોગમાં લેવાતી સુવિધાઓ પ્રદાન કરે છે.

en: Tools
gu: સાધનો

en: Troubleshooting
gu: મુશ્કેલીનિવારણ

en: Trust symbols &amp; badges
gu: ટ્રસ્ટ પ્રતીકો અને બેજ

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
gu: કાર્ટ અને આભાર પૃષ્ઠો પર ટ્રસ્ટ પ્રતીકો

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
gu: પસંદ કરેલા દેશના કોડ માટેના નિયમોના આધારે ખાતરી કરવાનો પ્રયાસ કરો કે ફોન નંબર માન્ય મોબાઇલ અથવા લેન્ડલાઇન નંબર છે. આ વિકલ્પ <code>intl-tel-input</code> ચોક્કસ માન્યતા સુવિધાનો ઉપયોગ કરે છે, જે કેટલાક ફોન નંબરો માટે ખોટા હકારાત્મક પરિણામો આપી શકે છે.

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
gu: ભરવા માટે 40% સુધી ઓછા ચેકઆઉટ ફીલ્ડ.

en: Update database
gu: ડેટાબેઝ અપડેટ કરો

en: Upgrade to PRO
gu: PRO પર અપગ્રેડ કરો

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
gu: PRO માં અપગ્રેડ કરો — 99 EUR

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
gu: બ્લોક-આધારિત થીમ્સ માટે `ઓર્ડર પુષ્ટિકરણ` પૃષ્ઠ નમૂનાનો ઉપયોગ કરો.

en: Use precise phone number validation
gu: ચોક્કસ ફોન નંબર માન્યતાનો ઉપયોગ કરો

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
gu: આગળનું પગલું

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
gu: ડિબગ મોડનો ઉપયોગ વેબસાઇટના પ્રદર્શનને અસર કરે છે. મુશ્કેલીનિવારણ કરતી વખતે જ આ વિકલ્પનો ઉપયોગ કરો.

en: Valid until %s.
gu: %s સુધી માન્ય.

en: Verify Phone Number
gu: ફોન નંબર ચકાસો

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ સુવિધાઓ વિશે વધુ માહિતી માટે <a href="%s" target="_blank">અમારા દસ્તાવેજીકરણની</a> મુલાકાત લો.

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
gu: અમારા પ્લગઇન્સ અને એડ-ઓન્સ વિશે વધુ માહિતી માટે અમારી વેબસાઇટની મુલાકાત લો.

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
gu: નિયમનકારી આવશ્યકતાઓને કારણે અમે નીચેના દેશો માટે તેને <em>વિસ્તૃત</em> તરીકે સેટ કરવાની ભલામણ કરીએ છીએ: <strong>જર્મની</strong> , <strong>ઑસ્ટ્રિયા</strong> , <strong>સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ</strong> , <strong>નેધરલેન્ડ</strong> , <strong>પોલેન્ડ</strong> , <strong>બેલ્જિયમ</strong> અને <strong>ફ્રાન્સ</strong> .

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
gu: ચેકઆઉટ પેજ પર વિક્ષેપો ટાળવા માટે અમે વિક્ષેપ મુક્ત હેડર અને ફૂટરનો ઉપયોગ કરવાની ભલામણ કરીએ છીએ. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">કાર્ટ ત્યજી દેવા વિશે સંશોધન વાંચો</a> .

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
gu: જ્યારે અક્ષમ હોય, ત્યારે ફોન ફીલ્ડ વેલિડેશન દેશ અથવા ક્ષેત્ર કોડ દેશ માટે માન્ય છે કે નહીં તે તપાસશે નહીં.

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય, ત્યારે ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ પ્લગઇન સાથે સુસંગતતા માટે ઑપ્ટિમાઇઝ કરેલી શૈલીઓ લાગુ કરશે. જો તમે સ્ટ્રાઇપ ચુકવણી ફોર્મ ફીલ્ડ્સ માટે કસ્ટમ શૈલીઓનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો, તો તમે આને અક્ષમ કરી શકો છો.

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય, ત્યારે શિપિંગ ફોન ફીલ્ડમાં ફક્ત શિપિંગ માટે માન્ય દેશો જ ઉપલબ્ધ હશે, અને બિલિંગ ફોન ફીલ્ડ માટે ફક્ત બિલિંગ માટે માન્ય દેશો જ ઉપલબ્ધ હશે.

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય, ત્યારે ચેકબોક્સ સેન્ડિનબ્લ્યુ પ્લગઇન સેટિંગ્સમાં વ્યાખ્યાયિત ડિસ્પ્લે સ્થાનથી સ્વતંત્ર રીતે સંપર્ક પગલા પર ખસેડવામાં આવશે.

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
gu: જ્યારે સક્ષમ હોય, ત્યારે દરેક શિપિંગ પેકેજ માટે અગાઉ કોઈ અન્ય શિપિંગ પદ્ધતિ પસંદ કરવામાં ન આવી હોય ત્યારે ઉપલબ્ધ પ્રથમ શિપિંગ પદ્ધતિ આપમેળે પસંદ કરવામાં આવશે નહીં.<br> જો સ્થાનિક પિકઅપ સુવિધા માટે પસંદ કરેલ શિપિંગ પદ્ધતિને ક્લિયર કરવાનો વિકલ્પ સક્ષમ હશે તો આ વિકલ્પ આપમેળે સક્ષમ થઈ જશે.

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
gu: જ્યારે સક્ષમ હશે, ત્યારે બ્લુહોસ્ટ પ્લગઇનમાંથી શિપિંગ ઇમેઇલ ફીલ્ડ ચેકઆઉટ ફોર્મમાં ઉમેરવામાં આવશે.

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
gu: જ્યારે ફોર્મ ફીલ્ડની અંદર ફોન્ટનું કદ 16px કરતા નાનું હોય, ત્યારે સફારી અને અન્ય બ્રાઉઝર્સ ટેક્સ્ટને વાંચવામાં સરળ બનાવવા માટે મોબાઇલ ઉપકરણો પર આપમેળે ઝૂમ ઇન કરી શકે છે. જ્યારે આ વિકલ્પ સક્ષમ હોય, ત્યારે તે ફ્લુઇડ ચેકઆઉટ દ્વારા ઑપ્ટિમાઇઝ કરેલા પૃષ્ઠો પર ફોર્મ ફીલ્ડની અંદર ફોન્ટનું કદ 16px પર સેટ કરશે જેથી તેને ઝૂમ ઇન ન થાય.

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
gu: ફ્લુઇડ ચેકઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે, જર્મનાઇઝ્ડ પ્રો પ્લગઇનમાંથી મલ્ટિસ્ટેપ સુવિધા બિનજરૂરી બની જાય છે અને <strong>નવા ઓર્ડરની પ્રક્રિયા કરતી વખતે ગંભીર ભૂલો</strong> પેદા કરી શકે છે. કૃપા કરીને પ્લગઇન સેટિંગ્સમાં જર્મનાઇઝ્ડ પ્રો મલ્ટિસ્ટેપ ચેકઆઉટ સુવિધાને અક્ષમ કરો.

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
gu: <em>&quot;1 કૉલમ&quot;</em> ચેકઆઉટ લેઆઉટનો ઉપયોગ કરતી વખતે આ વિકલ્પ હંમેશા <em>&quot;ચેકઆઉટ પગલાં પહેલાં&quot;</em> પર સેટ હોય છે અને ડેસ્કટોપ વ્યૂ પર પણ લાગુ પડે છે.

en: WooCommerce
gu: વૂકોમર્સ

en: WooCommerce Smart Coupons
gu: WooCommerce સ્માર્ટ કુપન્સ

en: WooCommerce Stripe Gateway
gu: WooCommerce સ્ટ્રાઇપ ગેટવે

en: WooCommerce page layout
gu: WooCommerce પેજ લેઆઉટ

en: Yes
gu: હા

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
gu: તમે ઘણા સમયથી પ્લગઇનનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો. તમને અત્યાર સુધી તે કેવું લાગ્યું?<br> કૃપા કરીને અમને ઝડપી રેટિંગ આપો, અમે દરેક પ્રતિસાદની પ્રશંસા કરીએ છીએ અને તે અમને પ્લગઇનને સુધારવાનું ચાલુ રાખવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
gu: તમારા ઓર્ડરની કુલ રકમ %s છે. વધુ કોઈ ચુકવણીની જરૂર નથી.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
gu: શિપિંગ

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
gu: શિપિંગ %d
