fluid-checkout - en to am translation catalogue (523 entries)

en: "Add" link button
am: &quot;አክል&quot; አገናኝ አዝራር

en: (Required)
am: (የሚያስፈልግ)

en: (experimental)
am: (የሙከራ)

en: (originally "%s")
am: (በመጀመሪያ &quot;%s&quot;)

en: * For as long as you have an active subscription.
am: * ንቁ የደንበኝነት ምዝገባ እስካልዎት ድረስ።

en: 1 column
am: 1 አምድ

en: 2 columns
am: 2 አምዶች

en: 226 EUR value (Save 42%)
am: 226 ዩሮ ዋጋ (42% ይቆጥቡ)

en: <a href="%s" target="_blank">Purchase a new license key</a> and continue to receive updates and support.
am: <a href="%s" target="_blank">አዲስ የፍቃድ ቁልፍ ይግዙ</a> እና ማሻሻያዎችን እና ድጋፍን መቀበልዎን ይቀጥሉ።

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to get your license key, or <a href="%s" target="_blank">purchase a new license key</a>.
am: የፍቃድ ቁልፍዎን ለማግኘት <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">ወደ መለያዎ ይግቡ</a> ወይም <a href="%s" target="_blank">አዲስ የፍቃድ ቁልፍ ይግዙ</a> ።

en: <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">Log in to your account</a> to renew your license key and continue to receive updates and support.
am: የፍቃድ ቁልፍዎን ለማደስ <a href="https://fluidcheckout.com/account/" target="_blank">ወደ መለያዎ ይግቡ</a> እና ማሻሻያዎችን እና ድጋፎችን መቀበልዎን ይቀጥሉ።

en: <a target="_blank" href="%s">Upgrade to PRO</a> to unlock more options.
am: ተጨማሪ አማራጮችን ለመክፈት <a target="_blank" href="%s">ወደ PRO ያሻሽሉ</a> ።

en: <p>Fluid Checkout needs the classic WooCommerce shortcode-based checkout form to work. When using the Divi Builder to customize the look and feel of the checkout page, the classic shortcodes are replaced with custom widgets from the Divi Builder for each part of the checkout page. These custom widgets are not compatible with Fluid Checkout.</p><p>Please edit your checkout page replacing the Divi Builder widgets with the a text widget containing the shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code>.</p>
am: <p>ፈሳሽ ቼክአውት ለመሥራት የሚታወቀው WooCommerce shortcode-based checkout ቅጽ ያስፈልገዋል። የፍተሻ ገጹን ገጽታ እና ስሜት ለማበጀት ዲቪ ገንቢን በሚጠቀሙበት ጊዜ የጥንታዊው አጭር ኮዶች በእያንዳንዱ የፍተሻ ገጹ ክፍል ከዲቪ ገንቢ በተገኙ ብጁ መግብሮች ይተካሉ። እነዚህ ብጁ መግብሮች ከFluid Checkout ጋር ተኳኋኝ አይደሉም።</p><p> እባኮትን የፍተሻ ገጽዎን የዲቪ ግንበኛ መግብሮችን በጽሑፍ መግብር በመተካት አጭር ኮድ <code>[woocommerce_checkout]</code> ያርትዑ።</p>

en: <p>This widget has been replaced by Fluid Checkout. </p><p>When using Fluid Checkout, the checkout page needs to use the original WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> to work properly.</p><p>For more information, visit the Fluid Checkout documentation.</p>
am: <p>ይህ መግብር በፈሳሽ ቼክአውት ተተክቷል።</p><p> Fluid Checkout በሚጠቀሙበት ጊዜ የፍተሻ ገጹ በትክክል ለመስራት ዋናውን WooCommerce shortcode <code>[woocommerce_checkout]</code> መጠቀም አለበት።</p><p> ለበለጠ መረጃ፣ የፈሳሽ ፍተሻ ሰነድን ይጎብኙ።</p>

en: <p>We detected that you are using the plugins Delivery & Pickup Date Time for WooCommerce (free and PRO) by CodeRockz. Integration with these plugins have been moved to Fluid Checkout PRO.</p>
am: <p>ለWooCommerce (ነጻ እና PRO) በ CodeRockz የተሰኪውን የመላኪያ እና የመውሰጃ ቀን ጊዜ እየተጠቀሙ መሆኑን ደርሰንበታል። ከእነዚህ ተሰኪዎች ጋር ውህደት ወደ Fluid Checkout PRO ተወስዷል።</p>

en: <strong>%1$s</strong> requires <strong>%2$s</strong> to be installed and activated. <a href="%4$s">%3$s</a>
am: <strong>%1$s</strong> <strong>%2$s</strong> መጫን እና መንቃት ያስፈልገዋል። <a href="%4$s">%3$s</a>

en: Account matching
am: መለያ ማዛመድ

en: Account matching / user matching
am: መለያ ማዛመድ / የተጠቃሚ ተዛማጅ

en: Account password
am: የመለያ ይለፍ ቃል

en: Action link on the order summary at checkout.
am: በቼክ መውጫ ላይ በትእዛዙ ማጠቃለያ ላይ የእርምጃ አገናኝ።

en: Activate %s
am: %sን አግብር

en: Activated
am: ነቅቷል

en: Add %s
am: %s ያክሉ

en: Add billing phone field to the checkout form.
am: የክፍያ መጠየቂያ የስልክ መስክ ወደ ተመዝግቦ መውጫ ቅጽ ያክሉ።

en: Add extra fields to the checkout form
am: ተጨማሪ መስኮችን ወደ ተመዝግቦ መውጫ ቅጽ ያክሉ

en: Add shipping phone field to the checkout form.
am: የማጓጓዣ የስልክ መስክ ወደ ተመዝግቦ መውጫ ቅጽ ያክሉ።

en: Add widget areas to the cart page
am: የመግብር ቦታዎችን ወደ ጋሪው ገጽ ያክሉ

en: Add widget areas to the checkout page
am: የመግብር ቦታዎችን ወደ መውጫ ገጹ ያክሉ

en: Add widget areas to the order pay page
am: የመግብር ቦታዎችን ወደ የትዕዛዝ ክፍያ ገጽ ያክሉ

en: Add widget areas to the thank you page
am: ወደ የምስጋና ገጽ መግብር ቦታዎችን ያክሉ

en: Add-ons
am: ተጨማሪዎች

en: Additional header sections
am: ተጨማሪ የራስጌ ክፍሎች

en: Additional notes
am: ተጨማሪ ማስታወሻዎች

en: Address Book
am: የአድራሻ ደብተር

en: Address book
am: የአድራሻ ደብተር

en: Adds an extra shipping email and shipping phone field to the shipping address section.
am: ተጨማሪ የመላኪያ ኢሜይል እና የመላኪያ የስልክ መስክ ወደ የመላኪያ አድራሻ ክፍል ያክላል።

en: After Shipping Address
am: ከማጓጓዣ አድራሻ በኋላ

en: After order sections
am: ከትዕዛዝ ክፍሎች በኋላ

en: After shipping address
am: ከመላኪያ አድራሻ በኋላ

en: After the cart actions
am: ከጋሪው ድርጊቶች በኋላ

en: After the cart items section
am: ከጋሪው እቃዎች ክፍል በኋላ

en: After the order items section
am: ከትዕዛዝ እቃዎች ክፍል በኋላ

en: After the order overview
am: ከትዕዛዙ አጠቃላይ እይታ በኋላ

en: After the order overview and payment instructions
am: ከትዕዛዝ አጠቃላይ እይታ እና የክፍያ መመሪያዎች በኋላ

en: After the order summary
am: ከትዕዛዙ ማጠቃለያ በኋላ

en: After the order totals
am: ትዕዛዙ ከተጠናቀቀ በኋላ

en: After the progress bar
am: ከሂደት አሞሌ በኋላ

en: After the shipping section
am: ከማጓጓዣው ክፍል በኋላ

en: All PRO features + All add-ons for a special price.
am: ሁሉም PRO ባህሪያት + ሁሉም ተጨማሪዎች በልዩ ዋጋ።

en: All add-ons are sold separately and require the <strong>Fluid Checkout Lite</strong> plugin to be installed and activated, except when noted.
am: ሁሉም ማከያዎች የሚሸጡት ለየብቻ ነው እና <strong>Fluid Checkout Lite</strong> ተሰኪ እንዲጫን እና እንዲነቃ ያስፈልጋል፣ ካልተጠቀሰ በስተቀር።

en: All future add-ons *
am: ሁሉም የወደፊት ተጨማሪዎች *

en: All prices shown in EUR. If there are any divergencies with the prices on our website, the offers shown on the website superseed these and will be applied.
am: ሁሉም ዋጋዎች በዩሮ ውስጥ ይታያሉ። በድረ-ገጻችን ላይ ካሉት ዋጋዎች ጋር ልዩነቶች ካሉ በድረ-ገጹ ላይ የሚታዩት ቅናሾች እነዚህን ይተካሉ እና ይተገበራሉ።

en: Allow customers to add a gift message and other gift related options to the order.
am: ደንበኞች በትእዛዙ ላይ የስጦታ መልእክት እና ሌሎች ከስጦታ ጋር የተያያዙ አማራጮችን እንዲያክሉ ይፍቀዱላቸው።

en: Allow customers to change product quantities or removing items directly at the checkout page.
am: ደንበኞች የምርት መጠንን እንዲቀይሩ ወይም እቃዎችን በቼክ መውጫ ገጹ ላይ እንዲያስወግዱ ይፍቀዱላቸው።

en: Allows customers to make payments for orders that are either created manually by the store admin or not completed during checkout.
am: ደንበኞች በመደብሩ አስተዳዳሪ በእጅ ለተፈጠሩ ወይም በፍተሻ ጊዜ ላልተጠናቀቁ ትዕዛዞች ክፍያ እንዲፈጽሙ ይፈቅዳል።

en: Already have an account?
am: መለያ አለህ?

en: Always show
am: ሁልጊዜ አሳይ

en: An account will be created with the information provided at checkout when completing the order.
am: ትዕዛዙን ሲያጠናቅቁ ተመዝግበው ሲወጡ ከተሰጠው መረጃ ጋር መለያ ይፈጠራል።

en: Apartment, unit, building, floor, etc.
am: አፓርትመንት ፣ ክፍል ፣ ህንፃ ፣ ወለል ፣ ወዘተ.

en: Apply styles to the Stripe payment form fields
am: ቅጦችን ወደ Stripe የክፍያ ቅጽ መስኮች ተግብር

en: As a step after shipping
am: ከማጓጓዣ በኋላ እንደ አንድ ደረጃ

en: As a step before shipping
am: ከመርከብዎ በፊት እንደ አንድ ደረጃ

en: As a sub-step after the shipping address section
am: ከማጓጓዣው አድራሻ ክፍል በኋላ እንደ ንዑስ ደረጃ

en: As a sub-step before the payment section
am: ከመክፈያው ክፍል በፊት እንደ ንዑስ ደረጃ

en: As a sub-step before the shipping address section
am: ከማጓጓዣው አድራሻ ክፍል በፊት እንደ ንዑስ ደረጃ

en: As a substep after payment methods
am: ከክፍያ ዘዴዎች በኋላ እንደ ንዑስ ደረጃ

en: As a substep before payment methods
am: ከመክፈያ ዘዴዎች በፊት እንደ ንዑስ ደረጃ

en: Associate the guest customer's orders with their existing account when an account already exists with the customer's contact details.
am: አንድ መለያ አስቀድሞ ከደንበኛው የእውቂያ ዝርዝሮች ጋር ሲኖር የእንግዳ ደንበኛው ትዕዛዞችን ከነባር መለያቸው ጋር ያገናኙ።

en: Avoid delivery delays and unsatisfied customers. Collect the <strong>correct address information</strong> from the first time they buy with you.
am: የማድረስ መዘግየቶችን እና እርካታ የሌላቸውን ደንበኞችን ያስወግዱ። ከእርስዎ ጋር ለመጀመሪያ ጊዜ ሲገዙ <strong>ትክክለኛውን የአድራሻ መረጃ</strong> ይሰብስቡ.

en: Bars
am: ቡና ቤቶች

en: Before Shipping Address
am: ከመላኪያ አድራሻ በፊት

en: Before checkout steps
am: ከክፍያ በፊት ደረጃዎች

en: Before coupon codes section
am: ከኩፖን ኮዶች ክፍል በፊት

en: Before shipping address
am: ከመላኪያ አድራሻ በፊት

en: Before the cart actions
am: ከጋሪው ድርጊቶች በፊት

en: Before the cart items section
am: ከጋሪው እቃዎች ክፍል በፊት

en: Before the checkout steps
am: የፍተሻ ደረጃዎች በፊት

en: Before the order items section
am: ከትዕዛዝ እቃዎች ክፍል በፊት

en: Before the order summary
am: ከትዕዛዙ ማጠቃለያ በፊት

en: Before the order totals
am: ትዕዛዙ ከመጠናቀቁ በፊት

en: Before the progress bar
am: ከሂደቱ አሞሌ በፊት

en: Before the shipping section
am: ከማጓጓዣው ክፍል በፊት

en: Below the order summary
am: ከትዕዛዙ ማጠቃለያ በታች

en: Below the payment section
am: ከክፍያ ክፍል በታች

en: Billing address
am: የመክፈያ አድራሻ

en: Billing phone
am: የሂሳብ አከፋፈል ስልክ

en: Both below the payment section and the order summary
am: ሁለቱም ከክፍያ ክፍል በታች እና የትዕዛዝ ማጠቃለያ

en: Boxed
am: በቦክስ የታሸገ

en: Breadcrumbs
am: የዳቦ ፍርፋሪ

[ctx: Button label for applying coupon codes]
en: Apply
am: ያመልክቱ

en: Captcha Pro by BestWebSoft
am: Captcha Pro በ BestWebSoft

en: Captcha position
am: Captcha አቀማመጥ

[ctx: Captcha position]
en: Before place order button
am: የትዕዛዝ አዝራር በፊት

[ctx: Captcha position]
en: Before place order section
am: የትዕዛዝ ክፍል በፊት

en: Carrier:
am: ተሸካሚ

en: Cart elements
am: የካርት አካላት

en: Cart items
am: የካርታ እቃዎች

en: Cart items count
am: የካርታ እቃዎች ብዛት

en: Cart layout
am: የካርታ አቀማመጥ

en: Cart optimizations
am: የካርት ማሻሻያዎች

en: Cart total:
am: የካርታ ጠቅላላ:

en: Change email address to: {suggestion-value}
am: የኢሜይል አድራሻ ወደ፡ {ጥቆማ-እሴት} ቀይር።

en: Change visibility for the company name field for the billing address section on the checkout form.
am: በቼክ መውጫ ፎርሙ ላይ ላለው የክፍያ መጠየቂያ አድራሻ ክፍል ለኩባንያው ስም መስክ ታይነትን ይቀይሩ።

en: Change visibility for the company name field for the shipping address section on the checkout form.
am: በቼክ መውጫ ቅጽ ላይ ላለው የመላኪያ አድራሻ ክፍል ለኩባንያው ስም መስክ ታይነትን ይቀይሩ።

en: Change: %s
am: ለውጥ፡ %s

en: Changes the layout of order details on the thank you page and account pages.
am: የምስጋና ገጽ እና የመለያ ገጾች ላይ የትዕዛዝ ዝርዝሮችን አቀማመጥ ይለውጣል።

en: Changes the layout of order pay page for existing orders pending payment from the customer.
am: ከደንበኛው ክፍያ በመጠባበቅ ላይ ላሉት ነባር ትዕዛዞች የትዕዛዝ ክፍያ ገጽን አቀማመጥ ይለውጣል።

en: Check if there are any <a href="%s">integration options</a> available for other plugins you have installed.
am: ለሌሎች ለጫኗቸው ፕለጊኖች የሚገኙ <a href="%s">የማዋሃድ አማራጮች</a> ካሉ ያረጋግጡ።

en: Checkbox for "Same as shipping/billing address" checked by default
am: አመልካች ሳጥን በነባሪነት ምልክት የተደረገበት &quot;ከመላኪያ/የክፍያ አድራሻ ጋር ተመሳሳይ&quot;

en: Checkout
am: ይመልከቱ

en: Checkout Below Place Order
am: የቦታ ማዘዣን ይመልከቱ

en: Checkout Footer
am: ግርጌን ይመልከቱ

en: Checkout Header - Desktop
am: Checkout ራስጌ - ዴስክቶፕ

en: Checkout Header - Mobile
am: Checkout ራስጌ - ሞባይል

en: Checkout Order Summary
am: የፍተሻ ትዕዛዝ ማጠቃለያ

en: Checkout Sidebar
am: የጎን አሞሌን ይመልከቱ

en: Checkout elements
am: ክፍሎችን ፈትሽ

en: Checkout fields
am: የፍተሻ መስኮች

en: Checkout layout
am: አቀማመጥን ይመልከቱ

en: Checkout options
am: የፍተሻ አማራጮች

en: Checkout progress
am: ሂደትን ይመልከቱ

[ctx: Checkout step title]
en: Billing
am: የሂሳብ አከፋፈል

[ctx: Checkout step title]
en: Contact
am: ተገናኝ

[ctx: Checkout step title]
en: Payment
am: ክፍያ

[ctx: Checkout step title]
en: Shipping
am: መላኪያ

[ctx: Checkout substep change link label]
en: Change
am: ለውጥ

[ctx: Checkout substep save link label]
en: Save changes
am: ለውጦችን ያስቀምጡ

en: Choose a background color for the checkout page footer. Only applies when using the distraction free header and footer.
am: ለቼክ መውጫ ገጽ ግርጌ የጀርባ ቀለም ይምረጡ። ትኩረትን የሚከፋፍሉ ነፃ ራስጌ እና ግርጌ ሲጠቀሙ ብቻ ነው የሚመለከተው።

en: Choose a background color for the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
am: ለቼክ መውጫ ገጽ ራስጌ የጀርባ ቀለም ይምረጡ። ትኩረትን የሚከፋፍሉ ነፃ ራስጌ እና ግርጌ ሲጠቀሙ ብቻ ነው የሚመለከተው።

en: Choose a background color for the checkout page. Color is applied to the <em>body</em> element.
am: ለክፍያ ገጹ የጀርባ ቀለም ይምረጡ። ቀለም <em>በሰውነት</em> አካል ላይ ይተገበራል.

en: Choose a background color for the order summary section.
am: ለትዕዛዙ ማጠቃለያ ክፍል የጀርባ ቀለም ይምረጡ።

en: Choose an image to be displayed on the checkout page header. Only applies when using the distraction free header and footer.
am: በቼክ መውጫ ገጽ ራስጌ ላይ የሚታየውን ምስል ይምረጡ። ትኩረትን የሚከፋፍሉ ነፃ ራስጌ እና ግርጌ ሲጠቀሙ ብቻ ነው የሚመለከተው።

en: Choose in which position to display the order actions.
am: የትዕዛዝ እርምጃዎችን በየትኛው ቦታ እንደሚያሳዩ ይምረጡ።

en: Choose in which position to display the section.
am: ክፍሉን ለማሳየት በየትኛው ቦታ ላይ ይምረጡ.

en: Choose in which position to display the shipping methods section.
am: የመላኪያ ዘዴዎች ክፍሉን በየትኛው ቦታ እንደሚያሳዩ ይምረጡ።

en: Choose in which step to display the billing phone field.
am: የክፍያ መጠየቂያ ስልክ መስኩን በየትኛው ደረጃ እንደሚያሳዩ ይምረጡ።

en: Choose in which step to display the shipping phone field.
am: የመላኪያ ስልክ መስኩን በየትኛው ደረጃ እንደሚያሳዩ ይምረጡ።

en: Choose the style of the progress bar.
am: የሂደት አሞሌውን ዘይቤ ይምረጡ።

en: Choose where to display the available coupons section on the checkout page.
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ያለውን የኩፖኖች ክፍል የት እንደሚታይ ይምረጡ።

en: Choose which address to save as the shipping address for local pickup orders.
am: የትኛውን አድራሻ እንደ ማጓጓዣ አድራሻ ለሀገር ውስጥ መውሰጃ ትዕዛዞች እንደሚያስቀምጡ ይምረጡ።

en: Classic
am: ክላሲክ

[ctx: Clear image selection on admin pages.]
en: Remove image
am: ምስል አስወግድ

en: Click to go to the order summary
am: ወደ የትዕዛዝ ማጠቃለያ ለመሄድ ጠቅ ያድርጉ

en: Close and continue with checkout
am: ዝጋ እና በቼክ መውጣት ይቀጥሉ

[ctx: Close button aria-label]
en: Close
am: ገጠመ

en: Collapsed
am: ተሰብስቧል

en: Collect and <strong>validate EU VAT numbers at the checkout page</strong>, removes tax charges on reverse charge basis and confirms customer location when needed.
am: <strong>የአውሮፓ ህብረት ተ.እ.ታ ቁጥሮችን በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ይሰብስቡ እና ያረጋግጡ</strong> ፣ የታክስ ክፍያዎችን በተቃራኒው ክፍያ ያስወግዳል እና አስፈላጊ በሚሆንበት ጊዜ የደንበኞችን ቦታ ያረጋግጣል።

en: Company name field for billing address
am: የኩባንያ ስም መስክ ለክፍያ መጠየቂያ አድራሻ

en: Company name field for shipping address
am: የመላኪያ አድራሻ የኩባንያ ስም መስክ

en: Confirm
am: አረጋግጥ

en: Contact
am: እውቂያ

en: Contact step
am: የእውቂያ ደረጃ

en: Continue
am: ቀጥል

en: Controls whether to use the distraction free page header and footer or keep the currently active theme's header and footer.
am: ትኩረትን የሚከፋፍሉ ነፃ የገጽ ራስጌ እና ግርጌ መጠቀሙን ይቆጣጠራል ወይም በአሁኑ ጊዜ ንቁ የሆነውን የገጽታ ራስጌ እና ግርጌ ያስቀምጣል።

en: Coupon codes
am: የኩፖን ኮዶች

en: Create an account
am: መለያ ፍጠር

en: Cross-sells
am: ተሻጋሪ-ሽያጭ

en: Custom fields
am: ብጁ መስኮች

en: Dark mode
am: ጨለማ ሁነታ

en: Dashboard
am: ዳሽቦርድ

en: Debug mode
am: የማረም ሁነታ

en: Debug options
am: የማረም አማራጮች

en: Default button style
am: ነባሪ የአዝራር ዘይቤ

en: Define the position to display "Place order" and terms checkbox section.
am: &quot;የቦታ ቅደም ተከተል&quot; እና የአመልካች ሳጥን ክፍልን ለማሳየት ቦታውን ይግለጹ።

en: Define the position to display the captcha section. Some positions might not work depending on the captcha type chosen.
am: የ captcha ክፍልን ለማሳየት ቦታውን ይግለጹ. በተመረጠው የካፒቻ አይነት ላይ በመመስረት አንዳንድ ቦታዎች ላይሰሩ ይችላሉ።

en: Define the visibility of the additional order notes field.
am: የተጨማሪ የትዕዛዝ ማስታወሻዎች መስክን ታይነት ይግለጹ።

en: Design template
am: ንድፍ አብነት

en: Design templates, optimized cart and order received pages, account matching, and much more.
am: የንድፍ አብነቶች፣ የተመቻቹ ጋሪ እና የተቀበሉ ገጾችን ማዘዝ፣ የመለያ ማዛመድ እና ሌሎችም።

en: Did you mean %s?
am: %s ማለትዎ ነውን?

en: Disable the theme checkout options
am: የገጽታ መውጫ አማራጮችን አሰናክል

en: Dismiss
am: አሰናብት

en: Display as a cart section
am: እንደ ጋሪ ክፍል አሳይ

en: Display checkout sidebar widgets only when viewing the last checkout step on mobile devices when using multi-step checkout layout
am: ባለብዙ ደረጃ ፍተሻ አቀማመጥን ሲጠቀሙ በሞባይል መሳሪያዎች ላይ የመጨረሻውን የፍተሻ ደረጃ ሲመለከቱ ብቻ የቼክ መውጫ የጎን አሞሌ መግብሮችን ያሳዩ

en: Display express checkout buttons in one line for larger screens
am: ለትላልቅ ስክሪኖች ፈጣን የፍተሻ አዝራሮችን በአንድ መስመር አሳይ

en: Display gift message and other gift options at the checkout page
am: የስጦታ መልእክት እና ሌሎች የስጦታ አማራጮችን በቼክ መውጫ ገጹ ላይ አሳይ

en: Display message when an account exists with the email address provided
am: ከተሰጠው ኢሜይል አድራሻ ጋር መለያ ሲኖር መልእክት አሳይ

en: Display new sections and change order of sections on email notifications. Styles of order details on email notifications remain unchanged.
am: በኢሜል ማሳወቂያዎች ላይ አዲስ ክፍሎችን ያሳዩ እና የክፍሎችን ቅደም ተከተል ይለውጡ። በኢሜይል ማሳወቂያዎች ላይ የትዕዛዝ ዝርዝሮች ቅጦች አልተለወጡም።

en: Display order progress from the theme
am: ከጭብጡ የትዕዛዝ ሂደት አሳይ

en: Display the "Add" link buttons in lowercase
am: የ&quot;አክል&quot; ማገናኛ አዝራሮችን በትንሽ ፊደል አሳይ

en: Display the cart page with a layout similar to the checkout page.
am: የጋሪ ገጹን ከቼክ መውጫ ገጹ ጋር ተመሳሳይ በሆነ አቀማመጥ ያሳዩ።

en: Display the checkout progress bar when using multi-step checkout layout
am: ባለብዙ ደረጃ የፍተሻ አቀማመጥ ሲጠቀሙ የፍተሻ ሂደት አሞሌን ያሳዩ

en: Display the coupon codes section title
am: የኩፖን ኮዶች ክፍል ርዕስ አሳይ

en: Display the form field labels visible on the page
am: በገጹ ላይ የሚታዩ የቅጽ መስክ መለያዎችን አሳይ

en: Display the gift message as part of the order details table instead of a separate section
am: ከተለየ ክፍል ይልቅ የስጦታ መልዕክቱን እንደ የትዕዛዝ ዝርዝሮች ሰንጠረዥ ያሳዩ

en: Display the gift message fields always expanded
am: ሁልጊዜ የተስፋፉ የስጦታ መልእክት መስኮችን አሳይ

en: Display the order details with wide layout on the thank you page
am: የምስጋና ገጽ ላይ የትዕዛዝ ዝርዝሮችን በሰፊው አቀማመጥ አሳይ

en: Display the order status progress bar
am: የትዕዛዝ ሁኔታ ሂደት አሞሌን አሳይ

en: Display widgets below the checkout header for mobile devices. Only displayed if using the plugin's checkout header.
am: ለሞባይል መሳሪያዎች ከቼክ መውጫ ራስጌ በታች መግብሮችን አሳይ። የተሰኪውን የቼክ መውጫ ራስጌ ከተጠቀሙ ብቻ ነው የሚታየው።

en: Display widgets below the place order button at the checkout page.
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ከቦታ ማዘዣ ቁልፍ በታች መግብሮችን አሳይ።

en: Display widgets inside the order summary at the checkout page.
am: በትዕዛዙ ማጠቃለያ ውስጥ መግብሮችን በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ያሳዩ።

en: Display widgets on the checkout footer. Only displayed if using the plugin's checkout footer.
am: ፍርግሞችን በቼክ መውጫ ግርጌ ላይ አሳይ። የተሰኪውን የቼክ መውጫ ግርጌ ከተጠቀሙ ብቻ ነው የሚታየው።

en: Display widgets on the checkout header for large screens. Only displayed if using the plugin's checkout header.
am: ለትልቅ ስክሪኖች መግብሮችን በቼክ መውጫ ራስጌ ላይ አሳይ። የተሰኪውን የቼክ መውጫ ራስጌ ከተጠቀሙ ብቻ ነው የሚታየው።

en: Display widgets on the checkout sidebar after the order summary.
am: ከትዕዛዙ ማጠቃለያ በኋላ መግብሮችን በቼክ መውጫ የጎን አሞሌ ላይ አሳይ።

en: Displays the express checkout section at checkout when supported payment gateways have this feature enabled.
am: የሚደገፉ የክፍያ መግቢያ መንገዶች ይህ ባህሪ ሲነቃ የፈጣን የፍተሻ ክፍልን በፍተሻ ላይ ያሳያል።

en: Distraction free header and footer
am: ከመረበሽ ነፃ የሆነ ራስጌ እና ግርጌ

en: Do not change placeholders
am: ቦታ ያዥዎችን አይቀይሩ

en: Do not display the cart items errors message at the top of the checkout page. When submitting the checkout form to complete the purchase, these error messages will always be displayed.
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይኛው ክፍል ላይ የጋሪው ንጥሎችን የስህተት መልእክት አታሳይ። ግዢውን ለማጠናቀቅ የፍተሻ ቅጹን በሚያስገቡበት ጊዜ, እነዚህ የስህተት መልዕክቶች ሁልጊዜም ይታያሉ.

en: Do not hide "Address line 2" fields behind a link button
am: ከአገናኝ ቁልፍ በስተጀርባ &quot;የአድራሻ መስመር 2&quot; መስኮችን አትደብቅ

en: Do not save any shipping address
am: ማንኛውንም የመላኪያ አድራሻ አታስቀምጥ

en: Do not show
am: አታሳይ

en: Don't show this again
am: ይህንን እንደገና አታሳይ

en: EU-VAT Assistant
am: የአውሮፓ ህብረት-ተእታ ረዳት

en: Edit cart
am: ጋሪ አርትዕ

en: Edit cart contents at checkout page
am: በቼክ መውጫ ገጽ ላይ የጋሪ ይዘቶችን ያርትዑ

en: Edit cart link
am: የጋሪ አገናኝን ያርትዑ

en: Edit the checkout page
am: የፍተሻ ገጹን ያርትዑ

en: Enable Mail Check: (disabled feature)
am: የደብዳቤ ፍተሻን አንቃ (የተሰናከለ ባህሪ)

en: Enable cart page optimizations
am: የጋሪ ገጽ ማመቻቸትን አንቃ

en: Enable custom shipping email field
am: ብጁ የመላኪያ ኢሜይል መስክን አንቃ

en: Enable dark mode
am: ጨለማ ሁነታን አንቃ

en: Enable integrated coupon code section
am: የተቀናጀ የኩፖን ኮድ ክፍልን አንቃ

en: Enable international phone number fields
am: አለምአቀፍ የስልክ ቁጥር መስኮችን አንቃ

en: Enable options to edit cart items on the checkout page
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ የጋሪ እቃዎችን ለማርትዕ አማራጮችን ያንቁ

en: Enable order details customizations on email notifications
am: በኢሜይል ማሳወቂያዎች ላይ የትዕዛዝ ዝርዝሮችን ማበጀትን ያንቁ

en: Enable order pay page optimizations
am: የትዕዛዝ ክፍያ ገጽ ማሻሻያዎችን አንቃ

en: Enable phone number validation based on country rules
am: በአገር ህግ መሰረት የስልክ ቁጥር ማረጋገጥን አንቃ

en: Enable thank you page and order details optimizations
am: የምስጋና ገጽን አንቃ እና ዝርዝር ማሻሻያዎችን ይዘዙ

en: Enable the account matching feature
am: የመለያ ተዛማጅ ባህሪን አንቃ

en: Enable the express checkout section
am: ፈጣን የፍተሻ ክፍልን አንቃ

en: Enable wide layout on "My account" page.
am: በ &quot;የእኔ መለያ&quot; ገጽ ላይ ሰፊ አቀማመጥን አንቃ።

en: Enhance your checkout experience with these add-ons.
am: በእነዚህ ተጨማሪዎች የፍተሻ ተሞክሮዎን ያሳድጉ።

en: Enhanced select fields
am: የተሻሻሉ የተመረጡ መስኮች

en: Enter your code here
am: ኮድዎን እዚህ ያስገቡ

en: Error:
am: ስህተት፡-

en: Expanded
am: ተዘርግቷል

en: Expired on %s.
am: በ%s ላይ ጊዜው አልፎበታል።

en: Express Checkout buttons from supported payment methods
am: ከሚደገፉ የመክፈያ ዘዴዎች የፍተሻ አዝራሮችን ይግለጹ

en: Express checkout
am: ፍተሻን ይግለጹ

en: Extend all the goodness of Fluid Checkout to your cart page and thank you pages.
am: ሁሉንም የፈሳሽ ቼክአውትን መልካምነት ወደ ጋሪ ገጽዎ ያራዝሙ እና አመሰግናለሁ ገጾች።

en: Fix automatic zoom-in on form fields
am: በቅጽ መስኮች ላይ ራስ-ሰር ማጉላትን ያስተካክሉ

en: Fixed line
am: ቋሚ መስመር

en: Fluid Checkout
am: ፈሳሽ ቼክአውት

en: Fluid Checkout PRO
am: ፈሳሽ Checkout PRO

en: Fluid Checkout PRO – Bundle
am: ፈሳሽ ቼክአውት PRO - ጥቅል

en: Fluid Checkout and Delivery Date plugins by CodeRockz
am: ፈሳሽ ፍተሻ እና የመላኪያ ቀን ተሰኪዎች በ CodeRockz

en: Fluid Checkout database update
am: የፈሳሽ ቼክአውት ዳታቤዝ ዝማኔ

en: Fluid Checkout database updated successfully
am: የፈሳሽ Checkout ዳታቤዝ በተሳካ ሁኔታ ተዘምኗል

en: Fluid Checkout is not compatible with the Divi Builder checkout layout
am: Fluid Checkout ከ Divi Builder የፍተሻ አቀማመጥ ጋር ተኳሃኝ አይደለም።

en: Footer background color
am: የግርጌ ዳራ ቀለም

en: Force billing and shipping addresses to the same (single section)
am: የመክፈያ እና የመላኪያ አድራሻዎችን ወደ ተመሳሳይ (ነጠላ ክፍል) ያስገድዱ

en: Force wide layout on WooCommerce pages
am: WooCommerce ገጾች ላይ ሰፊ አቀማመጥን አስገድድ

en: Format phone numbers according to the rules for each country.
am: በእያንዳንዱ ሀገር ደንቦች መሰረት የስልክ ቁጥሮችን ይቅረጹ.

en: General styles for the checkout steps, order summary and other sections. <br>Might also apply to other pages such as the Cart, Order Received and View Order pages.
am: ለቼክ መውጫ ደረጃዎች፣ የትዕዛዝ ማጠቃለያ እና ሌሎች ክፍሎች አጠቃላይ ቅጦች።<br> እንዲሁም እንደ ጋሪ፣ የተቀበሉት ትዕዛዝ እና የትዕዛዝ ገጾች ባሉ ሌሎች ገጾች ላይ ሊተገበር ይችላል።

en: Germanized PRO multistep checkout feature needs to be disabled when using Fluid Checkout
am: Fluid Checkout ሲጠቀሙ የጀርመንኛ PRO ባለብዙ ደረጃ ፍተሻ ባህሪን ማሰናከል አለበት።

en: Get the Bundle – Only 129 EUR
am: ጥቅሉን ያግኙ - 129 ዩሮ ብቻ

en: Get this add-on &mdash; 29 EUR
am: ይህን ተጨማሪ ያግኙ - 29 ዩሮ

en: Get this add-on &mdash; 39 EUR
am: ይህን ተጨማሪ ያግኙ - 39 ዩሮ

en: Get this add-on &mdash; 59 EUR
am: ይህን ተጨማሪ ያግኙ - 59 ዩሮ

en: Gift message
am: የስጦታ መልእክት

en: Gift messages and packing slips
am: የስጦታ መልእክቶች እና የማሸጊያ ወረቀቶች

en: Gift options
am: የስጦታ አማራጮች

en: Go to Germanized settings
am: ወደ ጀርመንኛ የተደረጉ ቅንብሮች ይሂዱ

en: Go to Plugin Search
am: ወደ ተሰኪ ፍለጋ ይሂዱ

en: Go to the home page
am: ወደ መነሻ ገጽ ይሂዱ

en: Google Address Autocomplete
am: ጎግል አድራሻ ራስ-አጠናቅቅ

en: Great! Your checkout page is now running on Fluid Checkout.
am: በጣም ጥሩ! የፍተሻ ገጽዎ አሁን በፈሳሽ ቼክአውት ላይ እየሰራ ነው።

en: HTML color value. ie: #f3f3f3
am: የኤችቲኤምኤል ቀለም ዋጋ። ማለትም፡ # f3f3f3

en: Header
am: ራስጌ

en: Header and footer
am: ራስጌ እና ግርጌ

en: Header and footer template
am: ራስጌ እና ግርጌ አብነት

en: Header and footer templates
am: ራስጌ እና ግርጌ አብነቶች

en: Header background color
am: የራስጌ ዳራ ቀለም

en: Here are a few resources for you to get started:
am: ለመጀመር ጥቂት ምንጮች እነኚሁና፦

en: Hidden
am: ተደብቋል

en: Hidden (remove field)
am: የተደበቀ (መስክን ያስወግዱ)

en: Hide cart items errors at the checkout page
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ የጋሪ እቃዎችን ስህተቶች ደብቅ

en: Hide optional fields behind a link button
am: አማራጭ መስኮችን ከአገናኝ ቁልፍ ጀርባ ደብቅ

en: Highlight the billing address section in the checkout form
am: የክፍያ መጠየቂያ አድራሻ ክፍሉን በቼክ መውጫ ቅጽ ላይ ያድምቁ

en: Highlight the order totals row in the order summary table
am: በትእዛዙ ማጠቃለያ ሠንጠረዥ ውስጥ የትዕዛዙን ጠቅላላ ረድፍ ያድምቁ

en: Highlight the shipping address section in the checkout form
am: የማጓጓዣ አድራሻ ክፍሉን በቼክ መውጫ ቅጽ ላይ ያድምቁ

en: I already have it – Hide this offer
am: አስቀድሜ አለኝ - ይህን አቅርቦት ደብቅ

en: I need help!
am: እርዳታ እፈልጋለሁ!

en: If checked informs typos in email to users. (This feature has been disabled because Fluid Checkout offers the feature. Changes to this option will not take effect)
am: ምልክት የተደረገበት ከሆነ ለተጠቃሚዎች የኢሜል ስህተቶችን ያሳውቃል። (ይህ ባህሪው ተሰናክሏል ምክንያቱም Fluid Checkout ባህሪውን ያቀርባል። በዚህ አማራጭ ላይ የሚደረጉ ለውጦች አይተገበሩም)

en: If field is set as "optional", which is the default visibility state, no changes will be applied to let other plugins apply any changes they need.
am: መስክ እንደ &quot;አማራጭ&quot; ከተዋቀረ፣ ይህም ነባሪው የታይነት ሁኔታ፣ ሌሎች ፕለጊኖች የሚያስፈልጋቸውን ለውጥ እንዲተገበሩ ምንም አይነት ለውጦች አይተገበሩም።

en: If you ever need help, <a href="%s" target="_blank">open a support ticket</a> on our official support channel.
am: በማንኛውም ጊዜ እርዳታ ከፈለጉ፣ <a href="%s" target="_blank">የድጋፍ ትኬት በእኛ ኦፊሴላዊ የድጋፍ ቻናል ላይ ይክፈቱ</a> ።

en: Ignore additional checkout required fields when paying with a compatible express checkout payment gateway
am: ከተኳሃኝ ፈጣን የፍተሻ ክፍያ መግቢያ በር ጋር ሲከፍሉ ተጨማሪ የፍተሻ የሚያስፈልጉ መስኮችን ችላ ይበሉ

[ctx: Image uploader.]
en: No image selected.
am: ምንም ምስል አልተመረጠም።

en: Initial state for the expansible order summary section on mobile.
am: በሞባይል ላይ ለሚሰፋው የትዕዛዝ ማጠቃለያ ክፍል የመጀመሪያ ሁኔታ።

en: Inside the cart items section
am: በጋሪው እቃዎች ክፍል ውስጥ

en: Inside the order items section
am: በትእዛዝ ዕቃዎች ክፍል ውስጥ

en: Inside the order overview
am: በትእዛዙ አጠቃላይ እይታ ውስጥ

en: Inside the order summary
am: የትዕዛዝ ማጠቃለያ ውስጥ

en: Installed &mdash; Activate
am: ተጭኗል - አግብር

en: Integrated coupon code field on the cart page
am: በጋሪው ገጽ ላይ የተዋሃደ የኩፖን ኮድ መስክ

en: Integrations
am: ውህደቶች

en: International phone numbers
am: ዓለም አቀፍ የስልክ ቁጥሮች

en: It is recommended to keep this option checked to reduce the number of open input fields, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">read the research</a>.
am: ክፍት የሆኑ የግቤት መስኮችን ቁጥር ለመቀነስ ይህንን አማራጭ ለማጣራት ይመከራል, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#1-address-line-2--company-name-can-safely-be-collapsed-behind-a-link" target="_blank">ጥናቱን ያንብቡ</a> .

en: It is recommended to keep this option enabled for a better user experience.
am: ለተሻለ የተጠቃሚ ተሞክሮ ይህንን አማራጭ እንደነቃ ለማቆየት ይመከራል።

en: Layout &amp; design
am: አቀማመጥ እና ዲዛይን

en: Layout of cross-sell items on the cart page.
am: በጋሪው ገጽ ላይ የሚሸጡ ዕቃዎች አቀማመጥ።

en: Let customers <strong>save multiple shipping and billing addresses</strong> on their account and choose which ones to use at checkout and cart pages.
am: ደንበኞች <strong>ብዙ የመላኪያ እና የክፍያ መጠየቂያ አድራሻዎችን በሂሳባቸው ላይ እንዲያስቀምጡ</strong> ይፍቀዱላቸው እና የትኞቹን በቼክ መውጫ እና በጋሪ ገፆች ላይ እንደሚጠቀሙ ይምረጡ።

en: License key cancelled.
am: የፍቃድ ቁልፍ ተሰርዟል።

en: License keys
am: የፍቃድ ቁልፎች

en: Link to shop page
am: ወደ የሱቅ ገጽ አገናኝ

en: Load unminified assets
am: ያልተወሳሰቡ ንብረቶችን ጫን

en: Local pickup
am: የአካባቢ ማንሳት

en: Local pickup and in-store collection
am: የአካባቢ ማንሳት እና በመደብር ውስጥ ስብስብ

[ctx: Log in link label at checkout contact step]
en: Log in
am: ግባ

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue as a guest
am: ወይም እንደ እንግዳ ቀጥል

[ctx: Log in separator label at for when guest checkout is disabled]
en: Or continue below
am: ወይም ከታች ይቀጥሉ

en: Log in to your account
am: ወደ መለያዎ ይግቡ

en: Logged in as %1$s. <a href="%2$s">Log out</a>
am: እንደ %1$s ገብቷል። <a href="%2$s">ውጣ</a>

en: Logo image
am: የአርማ ምስል

en: Mailchimp for WooCommerce
am: ሜልቺምፕ ለWooCommerce

en: Make the checkout progress bar stay visible while scrolling
am: በማሸብለል ጊዜ የፍተሻ ሂደት አሞሌው እንዲታይ ያድርጉ

en: Make the labels of optional field "Add" link button as <code>lowercase</code> (ie. "Add phone number" instead of "Add Phone Number"). This option also affects the link buttons for coupon code fields.
am: የአማራጭ መስክ መሰየሚያዎችን &quot;አክል&quot; አገናኝ አዝራርን እንደ <code>lowercase</code> (ማለትም &quot;ስልክ ቁጥር አክል&quot; ከ &quot;ስልክ ቁጥር አክል&quot;) አድርግ. ይህ አማራጭ ለኩፖን ኮድ መስኮች የአገናኝ ቁልፎችን ይነካል።

en: Make the order summary stay visible on the cart page while scrolling
am: በማሸብለል ጊዜ የትዕዛዙ ማጠቃለያ በጋሪው ገጽ ላይ እንዲታይ ያድርጉ

en: Make the order summary stay visible while scrolling
am: በማሸብለል ጊዜ የትዕዛዙ ማጠቃለያ እንዲታይ ያድርጉ

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the billing address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the billing address can be copied to the billing address when that option is checked.
am: ምናልባት የክፍያ መጠየቂያ አድራሻ ክፍሉ ከሂሳብ አከፋፈል አድራሻ ክፍል በኋላ ከታየ እንደ &quot;አስፈላጊ&quot; ሊገደድ ይችላል, እና የሂሳብ አከፋፈል የስልክ መስኩ &quot;አስፈላጊ ነው. ይህ አማራጭ ሲፈተሽ የመክፈያ አድራሻው ወደ የክፍያ መጠየቂያ አድራሻ መገልበጥ መቻሉን ለማረጋገጥ ይህ ያስፈልጋል.

en: Maybe be forced as "required" if the billing address section is displayed after the shipping address section, and the billing phone field is set as "required. This is needed to ensure the shipping address can be copied to the billing address when that option is checked.
am: ምናልባት የመክፈያ አድራሻ ክፍሉ ከማጓጓዣው አድራሻ ክፍል በኋላ ከታየ፣ እና የክፍያ መጠየቂያው ስልክ መስኩ “አስፈላጊ” ተብሎ ከተዋቀረ “አስፈላጊ” ተብሎ ሊገደድ ይችላል። ይህ አማራጭ ሲረጋገጥ የመላኪያ አድራሻው ወደ የክፍያ መጠየቂያ አድራሻ መገልበጥ መቻሉን ለማረጋገጥ ያስፈልጋል።

en: Minimalist
am: ዝቅተኛነት

en: Mobile
am: ሞባይል

en: More design templates
am: ተጨማሪ ንድፍ አብነቶች

en: More information
am: ተጨማሪ መረጃ

en: More positions for the coupon code on the checkout page
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ለኩፖን ኮድ ተጨማሪ ቦታዎች

en: Most useful when the order summary section does not have a highlighted background color. Might also apply to the Cart, Order Received and View Order pages when using Fluid Checkout PRO.
am: የትዕዛዙ ማጠቃለያ ክፍል የደመቀ የበስተጀርባ ቀለም ከሌለው በጣም ጠቃሚ ነው። Fluid Checkout PROን ሲጠቀሙ ለጋሪው፣ ለተቀበሉት ትዕዛዝ እና የትዕዛዝ ገጾችን ይመልከቱ።

en: Move the sign up checkbox to the contact step
am: የምዝገባ አመልካች ሳጥኑን ወደ የእውቂያ ደረጃ ይውሰዱት።

en: Multi step
am: ባለብዙ ደረጃ

en: Multiple saved addresses for shipping and billing.
am: ለመላኪያ እና የክፍያ መጠየቂያ ብዙ የተቀመጡ አድራሻዎች።

en: My account layout
am: የእኔ መለያ አቀማመጥ

en: No
am: አይ

en: No integrations available at the moment on this section. The options related to each plugin will only appear here if that plugin is activated.
am: በዚህ ክፍል ላይ በአሁኑ ጊዜ ምንም ውህደቶች የሉም። ከእያንዳንዱ ፕለጊን ጋር የተያያዙት አማራጮች እዚህ የሚታዩት ፕለጊኑ ከነቃ ብቻ ነው።

en: No license keys options available at the moment on this section. The options related to each plugin or add-on will appear here when that plugin is activated.
am: በዚህ ክፍል ላይ በአሁኑ ጊዜ ምንም የፍቃድ ቁልፎች አማራጮች የሉም። ፕለጊኑ ሲነቃ ከእያንዳንዱ ተሰኪ ጋር የሚዛመዱ አማራጮች እዚህ ይታያሉ።

en: Not selected yet.
am: እስካሁን አልተመረጠም።

en: Number of cross-sell items to display on the cart page
am: በጋሪው ገጽ ላይ የሚታዩ የተሻገሩ የሚሸጡ ዕቃዎች ብዛት

en: Ok
am: እሺ

en: On the sidebar
am: በጎን አሞሌ ላይ

en: On the site header (requires distraction-free header)
am: በጣቢያው ራስጌ ላይ (ትኩረትን የማያከፋፍል ራስጌ ያስፈልገዋል)

en: Only applicable if use of coupon codes are enabled in the WooCommerce settings.
am: በ WooCommerce ቅንብሮች ውስጥ የኩፖን ኮድ መጠቀም ከነቃ ብቻ ነው የሚመለከተው።

en: Only applicable when coupon code is displayed as a separate section on the checkout or cart pages.
am: የሚመለከተው የኩፖን ኮድ እንደ የተለየ ክፍል በቼክ መውጫ ወይም በጋሪ ገፆች ላይ ሲታይ ብቻ ነው።

en: Only applicable when using the Impreza theme header at the checkout page.
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ የ Impreza ጭብጥ ራስጌን ሲጠቀሙ ብቻ ነው የሚመለከተው።

en: Only applies when using a block-based theme.
am: በብሎክ ላይ የተመሰረተ ጭብጥ ሲጠቀሙ ብቻ ነው የሚመለከተው።

en: Only show allowed countries for shipping or billing
am: ለመላክ ወይም ለክፍያ የተፈቀዱ አገሮችን ብቻ አሳይ

en: Only used for shipping-related questions.
am: ከመርከብ ጋር ለተያያዙ ጥያቄዎች ብቻ ጥቅም ላይ ይውላል።

en: Optimized cart page
am: የተመቻቸ የጋሪ ገጽ

en: Optimized horizontal cross-sells layout
am: የተመቻቸ አግድም አግድም-የሽያጭ አቀማመጥ

en: Optimized order received / thank you page
am: የተመቻቸ ትዕዛዝ ተቀብሏል/አመሰግናለሁ ገጽ

en: Optional
am: አማራጭ

en: Optional fields
am: አማራጭ መስኮች

en: Or
am: ወይም

en: Order actions
am: እርምጃዎችን ይዘዙ

en: Order details layout
am: የትዕዛዝ ዝርዝሮች አቀማመጥ

en: Order details optimizations
am: የትዕዛዝ ዝርዝሮች ማትባቶች

en: Order downloads
am: ውርዶችን ይዘዙ

en: Order notes
am: የትእዛዝ ማስታወሻዎች

en: Order number and receipt will be sent to this email address.
am: የትዕዛዝ ቁጥር እና ደረሰኝ ወደዚህ ኢሜይል አድራሻ ይላካሉ።

en: Order pay
am: ክፍያን ማዘዝ

en: Order pay page
am: የክፍያ ገጽን ማዘዝ

en: Order progress
am: የትዕዛዝ ሂደት

en: Order status
am: የትዕዛዝ ሁኔታ

en: Order summary
am: የትዕዛዝ ማጠቃለያ

en: Output additional header sections if enabled in the theme settings.
am: በገጽታ ቅንጅቶች ውስጥ ከነቃ ተጨማሪ የራስጌ ክፍሎችን ያውጡ።

en: Output the breadcrumbs section from the Fennik theme when using Fluid Checkout header and footer.
am: Fluid Checkout ራስጌ እና ግርጌ ሲጠቀሙ የዳቦ ፍርፋሪውን ክፍል ከ Fennik ጭብጥ ያውጡት።

en: Output the checkout steps section from Betheme on the checkout, cart and order received pages.
am: የቼክ መውጫ ደረጃዎችን ክፍል ከቤቴሜ በቼክ መውጫ፣ በጋሪ እና በተቀበሉት ገጾች ላይ ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from The Gem theme when using Fluid Checkout header and footer.
am: Fluid Checkout ራስጌ እና ግርጌ በሚጠቀሙበት ጊዜ ከጌም ጭብጥ የፍተሻ ደረጃዎች ክፍልን ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from the Bookshelf theme when using Fluid Checkout.
am: ፈሳሽ ቼክአውትን በሚጠቀሙበት ጊዜ የፍተሻ ደረጃዎች ክፍልን ከመጽሃፍ መደርደሪያው ጭብጥ ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from the Kapee theme on the checkout, cart and order received pages.
am: የፍተሻ ደረጃዎች ክፍልን ከ Kapee ጭብጥ በቼክአውት ፣ በጋሪው እና በተቀበሉት ገጾች ላይ ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from the Nyture theme when using Fluid Checkout.
am: Fluid Checkout በሚጠቀሙበት ጊዜ የፍተሻ ደረጃዎች ክፍሉን ከናይture ጭብጥ ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from the Porto theme on the checkout, cart and order received pages.
am: የፍተሻ ደረጃዎች ክፍልን ከፖርቶ ጭብጥ በቼክአውት ፣ በጋሪው እና በተቀበሉት ገጾች ላይ ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from the Pressmart theme on the checkout, cart and order received pages.
am: የፍተሻ ደረጃዎች ክፍልን ከፕሬስማርት ጭብጥ በቼክ መውጫ፣ በጋሪው እና በተቀበሉት ገጾች ላይ ያውጡ።

en: Output the checkout steps section from the Woodmart theme when using Fluid Checkout header and footer.
am: Fluid Checkout ራስጌ እና ግርጌ ሲጠቀሙ የፍተሻ ደረጃዎች ክፍልን ከዉድማርት ጭብጥ ያውጡ።

en: Override the position for the subscribe checkbox on the checkout page and always display it on the contact step
am: የደንበኝነት ተመዝጋቢ አመልካች ሳጥኑን በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ይሽሩት እና ሁልጊዜ በእውቂያ ደረጃ ላይ ያሳዩት።

en: Page background color
am: የገጽ ዳራ ቀለም

en: Page template
am: የገጽ አብነት

en: Parcel terminal
am: የፓርሴል ተርሚናል

en: Payment form
am: የክፍያ ቅጽ

en: Payment method
am: የመክፈያ ዘዴ

en: Phone number validation types used when precise validation is enabled.
am: ትክክለኛ ማረጋገጫ ሲነቃ ጥቅም ላይ የሚውሉ የስልክ ቁጥር ማረጋገጫ ዓይነቶች።

en: Pick a Locker
am: መቆለፊያ ይምረጡ

en: Pickup point
am: የመውሰጃ ነጥብ

en: Pickup point not selected yet.
am: የመውሰጃ ነጥብ ገና አልተመረጠም።

en: Pickup point:
am: የመውሰጃ ነጥብ፡-

en: Place order
am: ማዘዙ

en: Please verify your phone number.
am: እባክዎን ስልክ ቁጥርዎን ያረጋግጡ።

en: Position for the extra order summary section on mobile.
am: በሞባይል ላይ ለተጨማሪ ትዕዛዝ ማጠቃለያ ክፍል ቦታ።

en: Position on checkout page
am: በቼክ መውጫ ገጽ ላይ አቀማመጥ

en: Prevent automatic selection of the first shipping method
am: የመጀመሪያውን የማጓጓዣ ዘዴ አውቶማቲክ ምርጫን አግድ

en: Proceed to %s
am: ወደ %s ይቀጥሉ

en: Proceed to billing
am: ወደ ክፍያ መጠየቂያ ይቀጥሉ

en: Proceed to contact
am: ለመገናኘት ይቀጥሉ

en: Proceed to payment
am: ወደ ክፍያ ይቀጥሉ

en: Proceed to shipping
am: ወደ መላኪያ ይቀጥሉ

en: Progress bar
am: የሂደት አሞሌ

en: Rate the plugin
am: ተሰኪውን ደረጃ ይስጡት።

en: Read documentation
am: ሰነዶችን ያንብቡ

en: Read the documentation.
am: ሰነዱን ያንብቡ።

en: Read the installation guide <a href="%s" target="_blank">Getting stated with Fluid Checkout</a>.
am: የመጫኛ መመሪያውን ያንብቡ <a href="%s" target="_blank">በፈሳሽ ቼክአውት መገለጽ</a> ።

en: Recommended only when most customers actually need the "Address line 2" field, or when getting the right shipping address is crucial (ie. if delivering food and other perishable products).
am: የሚመከር አብዛኛዎቹ ደንበኞች በትክክል የ&quot;አድራሻ መስመር 2&quot; መስክ ሲፈልጉ ወይም ትክክለኛው የመርከብ አድራሻ ሲያገኙ ብቻ ነው (ማለትም ምግብ እና ሌሎች ሊበላሹ የሚችሉ ምርቶችን ካደረሱ)።

en: Remove
am: አስወግድ

en: Removes shipping address section when a local pickup shipping method is selected.
am: የአካባቢያዊ የማጓጓዣ ዘዴ ሲመረጥ የመላኪያ አድራሻ ክፍልን ያስወግዳል።

en: Replace <code>select2</code> dropdown components with <code>TomSelect</code>
am: <code>select2</code> ተቆልቋይ ክፍሎችን በቶም <code>TomSelect</code> ይተኩ

en: Replaces the account creation fields with a notification and option to log in. In some contexts, it might be recommended to leave this option disabled to protect the privacy of customers.
am: የመለያ መፍጠሪያ መስኮችን በማስታወቂያ እና የመግባት አማራጭ ይተካል። በአንዳንድ ሁኔታዎች የደንበኞችን ግላዊነት ለመጠበቅ ይህን አማራጭ እንዳይሰራ መተው ይመከራል።

en: Replaces the shipping address with the pickup point location when a local pickup shipping method is selected.
am: የአካባቢያዊ የመርከብ ማጓጓዣ ዘዴ ሲመረጥ የመላኪያ አድራሻውን በተቀማሚው ቦታ ይተካል።

en: Required
am: ያስፈልጋል

en: Same as billing address
am: ከክፍያ መጠየቂያ አድራሻ ጋር ተመሳሳይ

en: Same as shipping address
am: እንደ የመላኪያ አድራሻ ተመሳሳይ

en: Save same as the billing address
am: እንደ የክፍያ መጠየቂያ አድራሻ አስቀምጥ

en: Save the selected pickup location
am: የተመረጠውን የመውሰጃ ቦታ ያስቀምጡ

en: Select an image
am: ምስል ይምረጡ

en: Select position where to display the billing address section on the checkout page.
am: በፍተሻ ገጹ ላይ የሂሳብ አከፋፈል አድራሻ ክፍሉን የሚያሳዩበትን ቦታ ይምረጡ።

en: Select position where to display the coupon codes section on the cart page. Only applicable when AJAX cart and the integrated coupon codes in the checkout page are enabled.
am: በጋሪ ገጹ ላይ የኩፖን ኮዶች ክፍል የሚታይበትን ቦታ ይምረጡ። የሚመለከተው AJAX ጋሪ እና በቼክ መውጫ ገጹ ውስጥ ያሉት የተቀናጁ የኩፖን ኮዶች ሲነቁ ብቻ ነው።

en: Select position where to display the coupon codes section on the checkout page.
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ የኩፖን ኮዶች ክፍል የሚታይበትን ቦታ ይምረጡ።

en: Select position where to display the cross-sells section on the cart page.
am: በጋሪው ገጽ ላይ የሽያጮችን ክፍል የሚያሳዩበትን ቦታ ይምረጡ።

en: Select position where to display the shipping costs and calculator on the cart page.
am: በጋሪው ገጽ ላይ የማጓጓዣ ወጪዎችን እና ካልኩሌተርን የሚያሳዩበትን ቦታ ይምረጡ።

en: Select style of the "apply coupon" button. Only applicable when the coupon code section is displayed "Before the checkout steps" on the checkout page, or "Before the cart items section" on the cart page.
am: የ &quot;ኩፖን ተግብር&quot; አዝራርን ቅጥ ይምረጡ. የሚመለከተው የኩፖን ኮድ ክፍል &quot;ከፍተሻ ደረጃዎች በፊት&quot; በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ወይም &quot;ከጋሪ እቃዎች ክፍል በፊት&quot; በጋሪው ገጽ ላይ ሲታይ ብቻ ነው.

en: Selecting a collection point is required when shipping with FermoPoint.
am: በ FermoPoint ሲላክ የመሰብሰቢያ ቦታ መምረጥ ያስፈልጋል።

en: Selecting a pickup point is required before proceeding.
am: ከመቀጠልዎ በፊት የመውሰጃ ነጥብ መምረጥ ያስፈልጋል.

en: Sendinblue - WooCommerce Email Marketing
am: Sendinblue - WooCommerce ኢሜይል ማርኬቲንግ

en: Set <code>font-size</code> inside form fields to 16px
am: <code>font-size</code> በቅጽ መስኮች ወደ 16 ፒክስል ያዘጋጁ

en: Settings
am: ቅንብሮች

[ctx: Settings section]
en: Cart
am: ጋሪ

[ctx: Settings section]
en: Order pay
am: ክፍያን ማዘዝ

[ctx: Settings section]
en: Thank you
am: አመሰግናለሁ

[ctx: Settings section title]
en: Integrations
am: ውህደቶች

[ctx: Settings section title]
en: License keys
am: የፍቃድ ቁልፎች

en: Setup & Documentation
am: ማዋቀር እና ሰነድ

en: Setup layout and design on the <a href="%s">checkout options</a>.
am: <a href="%s">በቼክ መውጫ አማራጮች</a> ላይ አቀማመጥ እና ዲዛይን ያዘጋጁ።

en: Shipping
am: መላኪያ

en: Shipping address
am: የመላኪያ አድራሻ

en: Shipping method
am: የማጓጓዣ ዘዴ

en: Shipping methods
am: የማጓጓዣ ዘዴዎች

en: Shipping phone
am: የማጓጓዣ ስልክ

en: Show a link button on the pickup location substep to clear the chosen shipping methods. This can be used to allow showing the shipping address section again if a local pickup method was previously selected.
am: የተመረጡትን የማጓጓዣ ዘዴዎችን ለማጽዳት በተነሳው ቦታ ንዑስ ደረጃ ላይ የአገናኝ አዝራር አሳይ። ይህ ቀደም ብሎ የአካባቢያዊ የመውሰጃ ዘዴ ከተመረጠ የመላኪያ አድራሻ ክፍሉን ለማሳየት ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል።

en: Show an example of a valid phone number inside phone fields
am: በስልክ መስኮች ውስጥ የሚሰራ የስልክ ቁጥር ምሳሌ አሳይ

en: Show country code beside the flag
am: የአገር ኮድ ከባንዲራው አጠገብ አሳይ

en: Show if not defined
am: ካልተገለጸ አሳይ

en: Show option to clear shipping methods in the pickup location substep
am: በማጓጓዣው ቦታ ንዑስ ክፍል ውስጥ የማጓጓዣ ዘዴዎችን የማጽዳት አማራጭን አሳይ

en: Sign up checkbox position
am: የአመልካች ሳጥን አቀማመጥ ይመዝገቡ

en: Simplified EU-VAT validation for your store.
am: ለሱቅዎ ቀለል ያለ የአውሮፓ ህብረት-ተእታ ማረጋገጫ።

en: Single step
am: ነጠላ ደረጃ

en: Skip to content
am: ወደ ይዘት ዝለል

en: Some changes to the database are required. As with any update, we recommend you to <strong>take a full backup of your website before proceeding</strong>.
am: በመረጃ ቋቱ ላይ አንዳንድ ለውጦች ያስፈልጋሉ። እንደማንኛውም ማሻሻያ፣ <strong>ከመቀጠልዎ በፊት የድህረ ገጽዎን ሙሉ ምትኬ እንዲወስዱ</strong> እንመክርዎታለን።

en: Some features of WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers might not work as expected when using it with Fluid Checkout. Read <a href="%s">our documentation</a> for more information and alternative solutions.
am: አንዳንድ የWooCommerce Checkout Manager በ Quadlayers ባህሪያት በፈሳሽ ቼክአውት ሲጠቀሙበት እንደተጠበቀው ላይሰሩ ይችላሉ። ለበለጠ መረጃ እና አማራጭ መፍትሄዎች <a href="%s">የእኛን ሰነድ</a> ያንብቡ።

en: Some options might not be compatible with some plugins and themes.
am: አንዳንድ አማራጮች ከአንዳንድ ተሰኪዎች እና ገጽታዎች ጋር ተኳሃኝ ላይሆኑ ይችላሉ።

en: Spacing for site header at the checkout page (in pixels)
am: በፍተሻ ገጹ ላይ ለጣቢያ ራስጌ ክፍተት (በፒክሴል)

en: Special offers
am: ልዩ ቅናሾች

en: Split
am: ተከፈለ

en: Step %1$s of %2$s
am: ደረጃ %1$s ከ%2$s

en: Subscribe checkbox
am: ለደንበኝነት ይመዝገቡ አመልካች ሳጥን

[ctx: Substep review field format: with label]
en: %2$s: %1$s
am: %2$s፡ %1$s

[ctx: Substep review text]
en: None.
am: ምንም።

en: Support
am: ድጋፍ

en: Thank you page
am: እናመሰግናለን ገጽ

en: Thank you page & order details layout
am: እናመሰግናለን ገጽ እና ዝርዝሮች አቀማመጥ

en: Thanks for choosing Fluid Checkout!
am: ፈሳሽ ቼክአውትን ስለመረጡ እናመሰግናለን!

en: The Bluehost Plugin
am: የብሉሆስት ተሰኪ

en: The CNPJ number "{cnpj_number}" is invalid.
am: የCNPJ ቁጥር &quot;{cnpj_number}&quot; ልክ ያልሆነ ነው።

en: The CPF number "{cpf_number}" is invalid.
am: የCPF ቁጥር &quot;{cpf_number}&quot; ልክ ያልሆነ ነው።

en: The best tools to further <strong>improve your WooCommerce checkout conversion rate</strong> and make the purchase experience consistent on the entire journey.
am: <strong>የእርስዎን WooCommerce የፍተሻ ልወጣ መጠን የበለጠ ለማሻሻል</strong> እና በጠቅላላው ጉዞ ላይ የግዢ ልምዱ ወጥ የሆነ ለማድረግ ምርጡ መሳሪያዎች።

en: The bundle includes all add-ons we currently offer and Fluid Checkout add-ons we launch in the future.
am: ጥቅሉ በአሁኑ ጊዜ የምናቀርባቸውን ሁሉንም ተጨማሪዎች እና ወደፊት የምንጀምረውን የፈሳሽ ቼክአውት ተጨማሪዎችን ያካትታል።

en: The checkbox "Same as shiping address" will start as checked by default when the shipping address section is displayed first. <br>The checkbox "Same as billing address" will start as checked by default when the billing address section is displayed first. <br> It is recommended to leave this option checked as to significantly reduce the number of open input fields at checkout, <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">read the research</a>.
am: የመላኪያ አድራሻው ክፍል መጀመሪያ ሲታይ በነባሪነት ምልክት እንደተደረገበት &quot;እንደ መላኪያ አድራሻ ተመሳሳይ&quot; የሚለው ሳጥን ይጀምራል።<br> አመልካች ሳጥኑ &quot;ከክፍያ መጠየቂያ አድራሻ ጋር አንድ አይነት&quot; የሚጀምረው በነባሪነት የክፍያ መጠየቂያው ክፍል ሲታይ ነው።<br> በቼክ መውጫ ላይ ክፍት የሆኑ የግቤት መስኮችን ቁጥር በከፍተኛ ሁኔታ ለመቀነስ ይህንን አማራጭ በመፈተሽ መተው ይመከራል ፣ <a href="https://baymard.com/blog/checkout-flow-average-form-fields#3-default-billing--shipping-and-hide-the-fields-entirely" target="_blank">ጥናቱን ያንብቡ</a> ።

en: The database changes where applied successfully.
am: የውሂብ ጎታው በተሳካ ሁኔታ ሲተገበር ይቀየራል።

en: The design template <em>"Split"</em> is not available when using <em>"1 column"</em> layout and will fall back to <em>"Minimalist"</em> if chosen.
am: የ <em>&quot;Split&quot;</em> የዲዛይን አብነት <em>&quot;1 አምድ&quot;</em> አቀማመጥ ሲጠቀሙ አይገኝም እና ከተመረጠ ወደ <em>&quot;Minimalist&quot;</em> ይመለሳል።

en: The option <em>"On the site header"</em> only applies when using the distraction-free header.
am: <em>&quot;በጣቢያው ላይ ያለው ራስጌ&quot;</em> የሚለው አማራጭ የሚተገበረው ትኩረትን የሚከፋፍል ራስጌን ሲጠቀሙ ብቻ ነው።

en: The options display product image, quantity field, remove button and link to product page added by the theme are disabled by default.
am: አማራጮቹ የምርት ምስልን፣ የብዛት መስክን፣ የማስወገድ ቁልፍን እና በጭብጡ የተጨመረውን የምርት ገጽ ማገናኘት በነባሪነት ተሰናክለዋል።

en: The plugin WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers is not compatible with Fluid Checkout
am: ፕለጊኑ WooCommerce Checkout Manager by Quadlayers ከ Fluid Checkout ጋር ተኳሃኝ አይደለም።

en: The shipping destination is always set to "Default to customer shipping address" when Fluid Checkout is activated. Customers can still provide different shipping and billing addresses during checkout, an option for setting the default billing address to be the same as the shipping address is available at WooCommerce > Settings > Fluid Checkout.
am: ፈሳሽ ቼክአውት ሲነቃ የመላኪያ መድረሻው ሁልጊዜ ወደ &quot;ነባሪ ለደንበኛ መላኪያ አድራሻ&quot; ተቀናብሯል። ደንበኞች አሁንም በቼክ መውጫ ወቅት የተለያዩ የመላኪያ እና የክፍያ መጠየቂያ አድራሻዎችን ማቅረብ ይችላሉ፣ ይህ አማራጭ ነባሪ የክፍያ መጠየቂያ አድራሻውን የማጓጓዣ አድራሻው WooCommerce&gt; Settings&gt; Fluid Checkout ላይ ካለው ጋር ተመሳሳይ ነው።

en: Theme Atomion
am: ጭብጥ Atomion

en: Theme Betheme
am: ጭብጥ ቤቲሜ

en: Theme Bookshelf
am: ጭብጥ የመጽሐፍ መደርደሪያ

en: Theme Fennik
am: ጭብጥ Fennik

en: Theme Go
am: ጭብጥ ሂድ

en: Theme Impreza
am: ጭብጥ ኢምፕሬዛ

en: Theme Ireca
am: ጭብጥ ኢሬካ

en: Theme Kapee
am: ጭብጥ ካፔ

en: Theme Nyture
am: ጭብጥ Nyture

en: Theme Porto
am: ጭብጥ ፖርቶ

en: Theme Pressmart
am: ጭብጥ Pressmart

en: Theme The Gem
am: The Gem ጭብጥ

en: Theme The7
am: ጭብጥ 7

en: Theme Woodmart
am: ጭብጥ Woodmart

en: Theme ZK Nito
am: ጭብጥ ZK Nito

en: Theme's cross-sells layout
am: የገጽታ ተሻጋሪ ሽያጭ አቀማመጥ

en: Theme's header and footer
am: የገጽታ ራስጌ እና ግርጌ

en: These options affect the thank you page , view order details on account pages and on email notifications.
am: እነዚህ አማራጮች የምስጋና ገጽ ላይ ተጽእኖ ያሳድራሉ, የትዕዛዝ ዝርዝሮችን በመለያ ገጾች እና በኢሜል ማሳወቂያዎች ላይ ይመልከቱ.

en: These options affect the thank you page, also known as order received or order confirmation pages.
am: እነዚህ አማራጮች የምስጋና ገጽ ላይ ተጽዕኖ ያሳድራሉ፣ እንዲሁም የተቀበሉት ትዕዛዝ ወይም የማረጋገጫ ገጾች በመባል ይታወቃል።

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the cart page.
am: እነዚህ መግብር ቦታዎች የታማኝነት ምልክቶችን እና የታመኑ ባጆችን በጋሪው ገጽ ላይ ለመጨመር ያገለግላሉ።

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the checkout page.
am: እነዚህ መግብር ቦታዎች የእምነት ምልክቶችን እና የእምነት ባጆችን በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ለመጨመር ያገለግላሉ።

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the order pay page.
am: እነዚህ መግብር ቦታዎች በትዕዛዝ ክፍያ ገጽ ላይ የእምነት ምልክቶችን እና የእምነት ባጆችን ለመጨመር ያገለግላሉ።

en: These widget areas are used to add trust symbols and trust badges on the thank you page.
am: እነዚህ መግብር ቦታዎች የእምነት ምልክቶችን እና የእምነት ባጆችን በምስጋና ገጽ ላይ ለመጨመር ያገለግላሉ።

en: This ensures the content section is not too narrow on WooCommerce pages including checkout, cart, order received, order pay and account pages.
am: ይህ በ WooCommerce ገፆች ላይ የይዘት ክፍሉ በጣም ጠባብ እንዳልሆነ ያረጋግጣል፣ ቼክ መውጫ፣ ጋሪ፣ የተቀበሉት ትዕዛዝ፣ ክፍያ ማዘዣ እና የመለያ ገጾች።

en: This field does not match the related field value.
am: ይህ መስክ ከተዛማጅ የመስክ ዋጋ ጋር አይዛመድም።

en: This is a required field.
am: ይህ የሚፈለግ መስክ ነው።

en: This is an experimental feature and may not work as expected in all setups. Use it with caution.
am: ይህ የሙከራ ባህሪ ነው እና በሁሉም ውቅሮች ውስጥ እንደተጠበቀው ላይሰራ ይችላል። በጥንቃቄ ይጠቀሙበት.

en: This is not a valid email address.
am: ይህ ትክክለኛ የኢሜይል አድራሻ አይደለም።

en: This option affects the order confirmation page (thank you page) and order details on account pages, emails and packing slips.
am: ይህ አማራጭ የትዕዛዝ ማረጋገጫ ገጽ (የምስጋና ገጽ) እና የመለያ ገጾች፣ ኢሜይሎች እና የማሸጊያ ወረቀቶች ላይ ዝርዝሮችን ይነካል።

en: Toll free
am: ከክፍያ ነፃ

en: TomSelect is a simpler dropdown selection component which is less prone to errors than Select2, while offering the same features that are actually used on WooCommerce checkout pages.
am: TomSelect ቀላል ተቆልቋይ መምረጫ አካል ሲሆን ይህም ከ Select2 ያነሰ ለስህተቶች የተጋለጠ ሲሆን በWooCommerce Checkout ገጾች ላይ ተመሳሳይ ባህሪያትን ያቀርባል።

en: Tools
am: መሳሪያዎች

en: Troubleshooting
am: መላ መፈለግ

en: Trust symbols &amp; badges
am: የእምነት ምልክቶች እና ባጆች

en: Trust symbols on the cart and thank you pages
am: በጋሪው ላይ የእምነት ምልክቶች እና የምስጋና ገጾች

en: Try to ensure the phone number is a valid mobile or landline number based on the rules for the selected country code. This option uses the <code>intl-tel-input</code> precise validation feature, which may give false positives for some phone numbers.
am: በተመረጠው የአገር ኮድ ደንቦች ላይ በመመስረት የስልክ ቁጥሩ ትክክለኛ የሞባይል ወይም መደበኛ ስልክ ቁጥር መሆኑን ለማረጋገጥ ይሞክሩ። ይህ አማራጭ የ <code>intl-tel-input</code> ትክክለኛ የማረጋገጫ ባህሪን ይጠቀማል፣ ይህም ለአንዳንድ የስልክ ቁጥሮች የውሸት አወንታዊ ውጤቶችን ሊሰጥ ይችላል።

en: Up to 40% less checkout fields to fill in.
am: ለመሙላት እስከ 40% ያነሰ የፍተሻ መስኮች።

en: Update database
am: የውሂብ ጎታ አዘምን

en: Upgrade to PRO
am: ወደ PRO አሻሽል።

en: Upgrade to PRO &mdash; 99 EUR
am: ወደ PRO አሻሽል - 99 ዩሮ

en: Use `Order confirmation` page template for block-based themes
am: በብሎክ ላይ ለተመሰረቱ ገጽታዎች የ‹ትዕዛዝ ማረጋገጫ› ገጽ አብነት ይጠቀሙ

en: Use precise phone number validation
am: ትክክለኛ የስልክ ቁጥር ማረጋገጫ ተጠቀም

[ctx: Used as fallback for "Proceed to next step" button label]
en: next step
am: ቀጣዩ እርምጃ

en: Using debug mode affects the website performance. Only use this option while troubleshooting.
am: የማረም ሁነታን መጠቀም የድር ጣቢያውን አፈጻጸም ይጎዳል። መላ በሚፈልጉበት ጊዜ ይህንን አማራጭ ብቻ ይጠቀሙ።

en: Valid until %s.
am: እስከ %s ድረስ የሚሰራ።

en: Verify Phone Number
am: ስልክ ቁጥር ያረጋግጡ

en: Visit <a href="%s" target="_blank">our documentation</a> for more information about Fluid Checkout features.
am: ስለ Fluid Checkout ባህሪያት ተጨማሪ መረጃ ለማግኘት <a href="%s" target="_blank">ሰነዶቻችንን</a> ይጎብኙ።

en: Visit our website for more information about our plugins and add-ons.
am: ስለእኛ ተሰኪዎች እና ተጨማሪዎች ተጨማሪ መረጃ ለማግኘት ድህረ ገጻችንን ይጎብኙ።

en: We recommend setting it as <em>expanded</em> for the following countries due to regulatory requirements: <strong>Germany</strong>, <strong>Austria</strong>, <strong>Switzerland</strong>, <strong>Netherlands</strong>, <strong>Poland</strong>, <strong>Belgium</strong> and <strong>France</strong>.
am: በተቆጣጣሪ መስፈርቶች ምክንያት ለሚከተሉት አገሮች <em>እንደተስፋፋ</em> እንዲያዘጋጁት እንመክራለን <strong>፡ ጀርመን</strong> ፣ <strong>ኦስትሪያ</strong> ፣ <strong>ስዊዘርላንድ</strong> ፣ <strong>ኔዘርላንድስ</strong> ፣ <strong>ፖላንድ</strong> ፣ <strong>ቤልጂየም</strong> እና <strong>ፈረንሳይ</strong> ።

en: We recommend using the distraction free header and footer to avoid distractions at the checkout page. <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">Read the research about cart abandonment</a>.
am: በቼክ መውጫ ገጹ ላይ ትኩረት የሚከፋፍሉ ነገሮችን ለማስወገድ ትኩረትን የሚከፋፍሉ ነፃ ራስጌ እና ግርጌ እንዲጠቀሙ እንመክራለን። <a href="https://baymard.com/blog/cart-abandonment" target="_blank">ስለ ጋሪ መተው ምርምርን ያንብቡ</a> ።

en: When disabled, the phone field validation will not check if country or area codes are valid for the country.
am: ሲሰናከል የስልክ መስክ ማረጋገጫው የአገር ወይም የአካባቢ ኮዶች ለሀገር የሚሰሩ መሆናቸውን አያረጋግጥም።

en: When enabled, Fluid Checkout will apply styles optimized for compatibility with the plugin. You may want to disable this if you are using custom styles for the Stripe payment form fields.
am: ሲነቃ Fluid Checkout ከተሰኪው ጋር ተኳሃኝነት የተመቻቹ ቅጦችን ይተገበራል። ለ Stripe የክፍያ ቅጽ መስኮች ብጁ ቅጦችን እየተጠቀሙ ከሆነ ይህንን ማሰናከል ይፈልጉ ይሆናል።

en: When enabled, only the countries allowed for shipping will be available in the shipping phone field, and only countries allowed for billing will be available for the billing phone field.
am: ሲነቃ፣ ለመላክ የተፈቀደላቸው አገሮች ብቻ በማጓጓዣው የስልክ መስክ ላይ ይገኛሉ፣ እና ለክፍያ መጠየቂያ የተፈቀደላቸው አገሮች ብቻ ለክፍያ የስልክ መስኩ ይገኛሉ።

en: When enabled, the checkbox will be moved to the contact step independently of the display location defined in the Sendinblue plugin settings.
am: ሲነቃ አመልካች ሳጥኑ በ Sendinblue ፕለጊን ቅንጅቶች ውስጥ ከተገለጸው የማሳያ ቦታ ተለይቶ ወደ የእውቂያ ደረጃ ይንቀሳቀሳል።

en: When enabled, the first shipping method available will not be automatically selected when no other shipping method was previously selected for each shipping package. <br>This option will be automatically enabled if the option for clearing the selected shipping method is enabled for the Local Pickup feature.
am: ሲነቃ ለእያንዳንዱ ማጓጓዣ ፓኬጅ ሌላ የመላኪያ ዘዴ ሳይመረጥ ሲቀር የመጀመሪያው የማጓጓዣ ዘዴ በራስ-ሰር አይመረጥም።<br> የተመረጠውን የማጓጓዣ ዘዴ የማጽዳት አማራጭ ለአካባቢያዊ ማንሳት ባህሪ ከነቃ ይህ አማራጭ በራስ-ሰር እንዲነቃ ይደረጋል።

en: When enabled, the shipping email field from the Bluehost plugin will be added to the checkout form.
am: ሲነቃ ከብሉሆስት ተሰኪው የመላኪያ ኢሜል መስኩ ወደ ቼክ መውጫው ይታከላል።

en: When the font size inside form fields is smaller than 16px, Safari and other browsers might automatically zoom in on mobile devices to make the text easier to read. When this option is enabled, it will set the font size for inside the form fields to 16px on pages optimized by Fluid Checkout to avoid it zooming in.
am: በቅጽ መስኮች ውስጥ ያለው የቅርጸ-ቁምፊ መጠን ከ16 ፒክስል ያነሰ ከሆነ፣ ሳፋሪ እና ሌሎች አሳሾች ጽሑፉን ለማንበብ ቀላል ለማድረግ የሞባይል መሳሪያዎችን በራስ-ሰር ሊያሳድጉ ይችላሉ። ይህ አማራጭ ሲነቃ ወደ ውስጥ እንዳይጨምር በFluid Checkout በተመቻቹ ገፆች ላይ የቅርጸ-ቁምፊውን መጠን በቅጽ መስኮች ውስጥ ወደ 16 ፒክስል ያዘጋጃል።

en: When using Fluid Checkout, the multistep feature from the Germanized PRO plugin becomes unnecessary and can cause <strong>critical errors while processing new orders</strong>. Please disable the Germanized PRO multistep checkout feature in the plugin settings.
am: Fluid Checkoutን በሚጠቀሙበት ጊዜ፣ ከጀርመናዊው PRO ፕለጊን ያለው ባለብዙ ደረጃ ባህሪ አላስፈላጊ ይሆናል እና <strong>አዳዲስ ትዕዛዞችን በሚሰራበት ጊዜ ወሳኝ ስህተቶችን</strong> ያስከትላል። እባክዎ በፕለጊን ቅንጅቶች ውስጥ በጀርመን የተደረገውን PRO ባለብዙ ደረጃ ፍተሻ ባህሪን ያሰናክሉ።

en: When using the <em>"1 column"</em> checkout layout this option is always set to <em>"Before checkout steps"</em> and also applies to desktop view.
am: የ <em>&quot;1 አምድ&quot;</em> የቼክ መውጫ አቀማመጥን ሲጠቀሙ ይህ አማራጭ ሁልጊዜ <em>&quot;ከቼክ መውጫ ደረጃዎች በፊት&quot;</em> ተብሎ የሚቀናበር ሲሆን ለዴስክቶፕ እይታም ይሠራል።

en: WooCommerce Smart Coupons
am: WooCommerce ስማርት ኩፖኖች

en: WooCommerce page layout
am: WooCommerce ገጽ አቀማመጥ

en: Yes
am: አዎ

en: You have been using the plugin for a while now. How do you like it so far? <br>Please give us a quick rating, we appreciate every bit of feedback and it encourages us to keep improving the plugin :)
am: አሁን ለተወሰነ ጊዜ ተሰኪውን እየተጠቀሙበት ነው። እስካሁን እንዴት ይወዳሉ?<br> እባኮትን ፈጣን ደረጃ ይስጡን፣ እያንዳንዱን ግብረመልስ እናደንቃለን እና ተሰኪውን ማሻሻል እንድንቀጥል ያበረታታናል :)

en: Your order has a total amount due of %s. No further payment is needed.
am: የትዕዛዝዎ ጠቅላላ መጠን በ%s ምክንያት አለው። ምንም ተጨማሪ ክፍያ አያስፈልግም.

[ctx: shipping packages]
en: Shipping
am: ጭነት

[ctx: shipping packages]
en: Shipping %d
am: %d መላኪያ
